Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Bản nhận lỗi và đơn xin từ chức.

Threaded View

Mông mong manh zanbeo's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    98

Bản nhận lỗi và đơn xin từ chức.

BẢN NHẬN LỖI VÀ ĐƠN XIN TỪ CHỨC.

Kính gửi toàn thể BQT diễn đàn eMong.
    Kính gửi toàn thể mông dân.

Trước hết, cho mình nói lời cảm ơn tới toàn bộ thành viên BQT đã giao cho mình trọng trách quản lý diễn đàn eMong emong.org, xây dựng nó với lửa nhiệt huyết, để nó ngày càng phát triển. Cảm ơn mọi người đã tín nhiệm, cũng như giúp đỡ trong thời gian làm thành viên BQT.

Cảm ơn toàn bộ những thành viên đã hưởng ứng tất cả những tour tôi lập (dù đi được, hay không đi được) từ trước tới nay. Cảm ơn đã cổ vũ, động viên, theo sát và ủng hộ chúng thời gian qua. Và xin lỗi các bạn tham gia những tour mình lập nhưng không đi được. Rất rất xin lỗi.

Trong thời gian vừa qua, sau sự kiện hủy tour Double Hills do mình tổ chức do "tính khí thất thường", thời tiết, cũng như đảm bảo an toàn cho member, mình bị chỉ trích không ít và chất lượng tour, cũng như độ tin cậy của tour bị giảm xuống. Cái này mình xin nhận lỗi.

Do công việc mang tính chất đặc thù, không thể sắp xếp thời gian theo những cuộc dạo chơi cửa mông dân, nên mình lập tour rất xa, nhưng đập tour lại rất gần. Điều này gây không ít phẫn nộ, cũng như nhận được nhiều sự chỉ trích của BQT, lẫn thành viên diễn đàn.
    Mình xin lỗi tất cả mọi người vì việc này và xin hứa: nếu có lần sau, sẽ không tái phạm nữa.

Tiếp theo, trong thời gian quản trị emong.org, dù đã rất cố gắng để làm mọi cách sống lại thời kỳ hoàng kim của emong, nhưng do không nhận được sự quan tâm, động viên, theo sát, bảo ban, đóng góp của các thành viên BQT cũng như sự cùng chung hợp sức của các bên, nên việc mình làm khá là hỗn loạn, có thể nói là theo hứng và không đạt được hiệu quả cao.

Vụ việc mới đây nhất là việc làm áo đạp xe cho thành viên diễn đàn.

Thành thật xin lỗi về sai phạm này. Và mình xin mang lỗi lầm này tới về sau.

Sau thời gian làm việc tích cực với Giàng A Thanh và Đào Hoa để thiết kế mẫu áo đạp xe cho mông dân, dù nhận được nhiều ý kiến trái chiều, chỉ trích, nhưng chúng mình đã làm việc rất cố gắng để hoàn thiện sản phầm. Nhưng do trong quá trình làm việc, chúng mình hoàn toàn làm việc nhóm và không có sự quản lý, quan tâm của BQT nên đã đưa ra quyết định vội vàng về việc ra bản thiết kế hiện tại để đăng ký mua (đã xóa), dẫn tới việc không đồng thuận cao giữa Hội đồng làm áo - BQT - Thành viên diễn đàn.

Mình xin nhận hết phần trách nhiệm về việc này.

Việc mình làm hoàn toàn vì xây dựng emong lành mạnh và ngày càng phát triển, nhưng do lý do bản thân: không nghiên cứu đàn anh đi trước, không có sự bàn bạc với BQT sau khi thiết kế, vội vàng trên cảm quan, cảm tính cá nhân. Dẫn tới việc đăng bài lấy vote, lấy ý kiến mua áo một cách thiếu phối hợp, đồng thuận giữa các bên, và cuối cùng xóa bài viết các thành viên mong chờ hiện tại.
    Mình xin lỗi tất cả mọi người về việc này và mong Hoa, cùng Thành tiếp tục phối hợp với BQT để tiếp tục hoàn thiện việc làm áo cho member. Xin lỗi hai người vì việc rút đi này.

Đồng thời, MÌNH XIN TỪ CHỨC BQT DIỄN ĐÀN EMONG.ORG TỪ THỜI ĐIỂM NÀY.

Vì nhận thấy mình không đủ tín nhiệm, không được tín nhiệm trong việc quản lý diễn đàn nữa.

Các post mình đang viết dở, xin gửi lại cho thành viên BQT để tiếp tục hoàn thiện, công bố trước member trong thời gian gần.
    Kính mong BQT xem xét.

Một lần nữa, cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm, giúp đỡ, đồng hành cùng mình trong suốt thời gian làm việc trong BQT.
    Và mong rằng sẽ có nhiều người nữa, như mình - đầy lửa nhiệt huyết, được tín nhiệm, đủ đức, tài, cố gắng hết sức để xây dựng Diễn đàn Emong.org thành một Diễn đàn về xe đạp lớn mạnh.

Cảm ơn mọi người đã đọc hết.
    Link fb

2. The Following User Says Thank You to zanbeo For This Useful Post:

maijoo (05-06-2015)