+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31

Chủ đề: ý tưởng hơi khác người tẹo!

Mông dân dự bị naxue89's Avatar
    Thanks
    23

Thumbs up ý tưởng hơi khác người tẹo!

đi trong mưa nhà mình ai có thích ko nhỉ ?
    những ngày hè nóng lực thế này đi tối hóng mát thì thật tuyệt,nhưng còn những trân mưa thì sao nhỉ?
    Mùa mưa sắp đến rồi em xin phép có ý tưởng hơi khác người tẹo,anh chị nào có cùng sở thích thì mời zô cùng em nhé.

Cụ thể như thế này :Những khi thấy trời xầm xầm (sắp mưa )em sẽ vác xe qua HỒ TÂY chờ ở đó khoảng 10 phút(vì từ nhà em ra đó mất cũng khá time rồi +mưa nữa nên sẽ +thêm một chút time cho em nữa) chờ sau khoảng 10 phút em bắt đầu khởi hành.
    cung đường tùy vào sở thích hoăc loanh quanh HỒ TÂY hoặc vòng quanh khu phố cổ !
    Ý tưởng của em là như vậy không biết có ace nào muốn tham gia ko nhỉ (dẫu biết hơi phá xe chút nhưng sẽ là kinh nghiệm rèn về sức khỏe )
    để tiện cho việc tham gia đi mưa ai quan tâm goi em (lúc mưa) 0975698652 1h sau em sẽ có mặt tại HỒ TÂY!
    ...

Mông dân dự bị garuu's Avatar
    Thanks
    2
    Anh hỏi thật hok phải chứ 1h sau có quả bom nào đi kèm ko đó?
    Garuu
    Đó không chỉ là cái tên, đó là một thương hiệu :wink:

Mông dân dự bị asayake264's Avatar
    Thanks
    0
    Bác Mì gà nấm máu rùi kìa

Mông dân dự bị Fergie55's Avatar
    Thanks
    0
    Na xuề này thèm nhớ những buổi hành quân lúc mưa hay sao mà chơi ác rủ anh em thế. Anh đi mưa nhiều rồi, nhưng toàn là đang đi thì gặp mưa cứ thế đi tiếp chứ chẳng ngóng ngóng trời mưa rồi vác xe ra đi như chú. Nhớ nhất là chuyến đi mưa cách đây 5 năm từ Nghệ An tới Thanh Hóa đúng vào ngày 23 tháng chạp. Đường tối, mưa, ướt ... phải cố nuốt để đến Thanh Hóa trước đêm.... ôi thời xờ tu đèn hoành tráng
    Nếu có một trận mưa to hoành tráng ở Hà Lội gây lụt lội khắp các tuyến phố như năm trước anh xin sách xe ra đi xe ngắm sông Tô Lịch với chú.

Mông dân hèn hạ è.é's Avatar
    Thanks
    47
    Thời tiết năm nay khá thất thường. Hoặc mưa nhỏ giọt, hoặc mưa gió bão bùng (cái này từ đầu mùa chưa được phát nào tử tế, được mỗi trận mưa axit, nghĩ mà vẫn hãi hồn). Mưa nhỏ giọt thì chẳng nói. Bão thì xin can, ko nên ra đường, càng không nên ra bãi tha ma ngồi tự kỉ. Ý tưởng này khác người quá, ko dám đu.

Lão Dê nói mồm giỏi, nên mưa gió chỉ xách xe (có khi vác lên vai) ra ngắm cuộc đời, chứ dám đú đạp trong mưa ko

Mông dân dự bị naxue89's Avatar
    Thanks
    23
    @anh garuu bom em hết thời cầm rồi anh ạ!
    @fergie55: em hành quan trong mưa mỗi 1 lần lúc chuẩn bị về đến đại đội thôi anh ạ nên cũng hơi nhớ thật! anh đi mưa là đang đi bị mưa, còn chuyến của em là ngóng mưa để đi mà khà khà.Mưa to hay mưa nhỏ vẫn là mưa miễn sao ướt được người anh ạ!
    @è é:bãi tha ma là nơi tốt nhất lúc này "vắng vẻ ,mát mẻ,sạch sẽ có thể ngả lưng"tha hồ đếm sao
    ...

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Trích dẫn Gửi bởi naxue89 Xem bài viết
    @è é:bãi tha ma là nơi tốt nhất lúc này "vắng vẻ ,mát mẻ,sạch sẽ có thể ngả lưng"tha hồ đếm sao
    Đúng là kẻ không tham gia "Âm mưu lớn đêm thứ bảy" có khác, cả đêm ngắm trăng, đếm sao, kể chuyện ma vui kinh

Mông dân hèn hạ è.é's Avatar
    Thanks
    47
    Haizzz! chú Long ơi,
    Nghe đồn khi hội Âm mưu lớn đang đếm sao, thì cũng có người mon men tự kỉ ra đếm sao ở bãi tha ma. rồi

Mông dân dự bị Fergie55's Avatar
    Thanks
    0
    @ e e: (temporary cannot use Vietkey). I accept the challenge in the rain if it a long day rain, prefer a rain-soon-to-become-storm.

Mông dân dự bị Trangnhu's Avatar
    Thanks
    78
    1 phiếu đồng ý với ý kiến của bạn Naxue.
    Chỉ mong mưa đừng nhỏ quá. Mưa to lũ lụt thì yên tâm hơn vì dạo này sức ì của mình cũng tạm ổn, chắc lũ chả quét nổi đâu.
    Nhưng mà Hồ Tây với phố cổ thì được chứ bãi tha ma thì... :S

+ Trả lời Chủ đề