+ Trả lời Chủ đề
Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9
Kết quả 81 đến 89 của 89

Chủ đề: Logo mới cho eMông - Tại sao không?

Hybrid View

Gây sóng tạo gió Anonymous's Avatar
    Thanks
    140
    Trích dẫn Gửi bởi Na nát nhoét Xem bài viết
    Ai bảo mày thế
    Thì cứ chém gió thế, chết ai

Mông dân hèn hạ thanhnc's Avatar
    Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    Theo mềnh thì thế này nhé...Cái Logo của anh em mới sáng tác là nhiệt tình tâm huyết của người ta đối với diễn đàn, mình ko thích thì cũng đừng dìm hàng quá làm mất hết tình cảm ae.
    Ngoài sự nhiệt tình e cũng vận dụng chút kiến thức & chuyên môn để tư vấn thêm cho BQT chứ ko phải "Nhiệt tình + Ngu dốt = Đại phá hoại". Mẫu logo mới có người thích, người không thích nhưng về cơ bản là sự hoàn chỉnh mẫu cũ về mặt tạo hình, về thông điệp.
    Trước đây logo hình hoa sen của Vietnam Airline hiện nay cũng bị phản đối rất nhiều khi thay thế mẫu logo cũ hình cánh cò truyền thống. Còn bây giờ thì sao? Còn có mấy ai không công nhận sự thân thiện, vẻ hiền lành & sự đán tin khi nhìn cái hoa sen ấy?

Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    @ BQT cái topic này sinh ra là để phát triển nhưng hỡi ôi chưa thấy được gì mà anh em căng thẳng.....đau lòng quá. đóng topic thôi........
    Hờ hờ, anh này nói theo cách bọn mông non thì hơi bị mong manh nhỉ. Chém gió quăng bom thế thôi mà chứ căng thẳng gì đâu. Ví dụ như Trieunam nó dìm hàng e trong topic rao bán xe, mọi người cứ tưởng con xe trek 3700 lởm thật, cứ tưởng e với Trieunam có xích míc gì cơ. Dưng cơ mà đấy chỉ là chém gió thôi. A nên giao lưu ọp ẹp vài lần với ace đi xem không khí mọi người trò chuyện ra sao.
    Đừng quay đi khi anh cần em. Một phút thôi cho đời anh thêm dài.

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066
    @ các Mông dân quan tâm đến vấn đề này: Cảm ơn mọi người đã cho ý kiến. Dưới góc độ của BQT diễn đàn quan điểm của eMông như sau:

- Có ý kiến cho rằng vô bổ (3N, thethu), có ý kiến thì vô vi (7 love); có người lại nhiệt tình như nongdancoi, thanhnc, Na9, người quyết liệt như Casper_HN... Như vậy rõ ràng vấn đề mà chúng ta đang bàn không phải là điều vô nghĩa. Nếu đúng như vậy topic này đã chết từ lâu.

- thanhnc hết sức tâm huyết vấn đề này, đã nói và làm ra sản phẩm. Có đặt vấn đề, lắng nghe, chắt lọc, phản biện trên cơ sở của một người có chuyên môn. Điều đó là cực kỳ đáng trân trọng. Sản phẩm mà bạn ấy tạo ra có thể không phù hợp với quan điểm của nhiều người nhưng sản phẩm đó có lí lẽ của riêng nó. Và nhiều Mông dân cũng khá đồng cảm với quan điểm của thanhnc.

- Vì vậy cách tốt nhất để hành xử đúng trong việc này là sau khi đã nói hết những suy nghĩ của mình, chúng ta làm một cuộc bình chọn nho nhỏ. Kết quả thực tế sẽ phản ánh xu hướng chung của diễn đàn và như vậy ít nhiều bản thân mọi người đều thấy thoải mái. Topic cũng có thể dừng lại.

Mông dân cực kỳ hèn hạ Seven-Love's Avatar
    Thanks
    716
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Này này, em ko có cái sừng nào đâu nhé
    Ơ kon tê giác này biết nói: Loại 2 sừng của châu phi ko quý bằng loại 1 sừng của châu á, loại ko sừng (cộng thêm biết nói) kòn quý hơn cả 2 loại trên. Na9 cẩn thận nhé.

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Từ sau khi có topic Chọn logo, topic này ko bị cấm spam nữa, cũng ko phải vào dọn dẹp spam nữa, thích thật

Yêu Bell của mẹ nhất

Mông dân dự bị jimmy's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    0
    ae chém gió nhiệt tình bên ni nhưng đến hồi cho ý kiến chốt ở thớt Chọn logo thì lại chả thấy ai chốt lại là sao???

Mông dân cực kỳ hèn hạ Seven-Love's Avatar
    Thanks
    716
    Trích dẫn Gửi bởi jimmy Xem bài viết
    ae chém gió nhiệt tình bên ni nhưng đến hồi cho ý kiến chốt ở thớt Chọn logo thì lại chả thấy ai chốt lại là sao???
    .
    Dìm mỳ quên Chị, Em, Mợ, Dì trong diễn đàn này rồi à, số lượng phiếu theo tính bầy đàn đáng kể đấy,(Nhất là khả năng lôi kéo của super Spammer Na9.........Tốc độ spam kinh hồn).

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi jimmy Xem bài viết
    Chắc là ai cũng như mình, đang chờ đến 14/11 để làm giá phiếu bầu với hội BQT

Yêu Bell của mẹ nhất

+ Trả lời Chủ đề