+ Trả lời Chủ đề
Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 89

Chủ đề: Giải tỏa tâm lý giúp em !

Thần Hành Thái Bảo dangman's Avatar
    Đang ở
    cHƯA Bít yÊu
    Thanks
    274

Giải tỏa tâm lý giúp em !

Tình hình là con xe của em mới mua đc hơn 1 tháng(con trek 3500).Nửa tháng nay thì con '' Phuộc '' trước của em nó rất cứng, và sau vụ em đi tam đảo về thì nó chết hẳn( như bị hàn) ko có tí nhún nhảy nào.Em có hỏi anh TuấnHn thì anh ý bảo là xe nguyên chiếc "" chất lượng chỉ thế thôi "" , và h thì con vành trước của em có dấu hiệu hơi ''đảo''. Chẳng nghẽ xe giá hơn 10 củ mà ''Phuộc'' không = con xe 6/7 củ sao ? ACE có kinh nghiệm về xe trek 3500 cho em tí lời khuyên, có phải chát lượng chỉ có thế thôi đúng không ?! H em đang rất bực mình mình ! Thân !
    LỬA THỬ VÀNG MỚI LÊN NGƯỜI

Mông dân dự bị mahkom's Avatar
    Thanks
    19
    Trích dẫn Gửi bởi dangman Xem bài viết
    con ''phuộc '' của em nó lại nhún đc mới đau em ! tối em mang qua cho anh xem !
    Thế thì ngon ! e hnay cũng chưa lên đc...hôm nào giao lưu bác nhé

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    - Xe của Thanh như cờ đã được anh TuấnHN khắc phục bằng cách thay thụt mới, những lỗi lặt vặt sẽ chỉnh sửa, tạm ưng ý về các giải quyết này.
    - Vẫn chưa có phương án giải quyết xe của dangman, nhưng theo dangman nói thì đôi thụt lại trở lại sử dụng được. Cũng có thể chất lượng thụt của 3500 không bằng 3700 và 3900

Mông dân hèn hạ Na nát nhoét's Avatar
    Thanks
    2
    Ai vẫn chưa ưng vụ thụt thì qua đây, 3N độ cho cái thụt nài.

Đảm bảo dập lên bờ xuống ruộng thì thôi

Mông dân dự bị BlackCaffe's Avatar
    Thanks
    119
    Trích dẫn Gửi bởi Na nát nhoét Xem bài viết
    Ai vẫn chưa ưng vụ thụt thì qua đây, 3N độ cho cái thụt nài.

Đảm bảo dập lên bờ xuống ruộng thì thôi

KTM 350 EXC F => con này chắc phải ~ 30k $. Với giá đấy thì "thụt" cứ gọi là ....
    Zưng mà đi con thụt này đếch ê Mông => đếch thích

Mông dân hèn hạ Na nát nhoét's Avatar
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi BlackCaffe Xem bài viết
    KTM 350 EXC F => con này chắc phải ~ 30k $. Với giá đấy thì "thụt" cứ gọi là ....
    Zưng mà đi con thụt này đếch ê Mông => đếch thích
    Thằng kia nó đang thắc mắc bị ê mông nên anh mày mới tư vấn thế.

Còn chú thích ê thì chỉ việc tháo thụt ra thôi

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Kết quả cuối cùng của vụ này như sau:

- Thành như cờ đã được thay thụt khác, chất lượng đảm bảo và những lỗi lặt vặt đã được khắc phục tốt.
    - dangman được anh Tuấn HN đề nghị thay cho một thụt mới tốt hơn cái cũ và hoàn toàn không mất phí cho dù hiện tại thụt của xe dangman vẫn đang hoạt động bình thường. Mình đã trực tiếp hỏi ý kiến dangman về việc này và dangman rất vui lòng nhận

Kết luận: Anh Tuấn HN rất cầu thị và vui vẻ khi cung cấp xe cộ cũng như dịch vụ cho eMông Group. Mọi khó khăn hoặc vấn đề gặp phải khi sử dụng xe, mua xe của bất cứ ai các Mông dân vẫn được hỗ trợ tại cửa hàng của anh Tuấn HN. Tất cả xe Mông dân mua tại đây được hỗ trợ tư vấn khi có thắc mắc về chất lượng, chủng loại để thay thế, đổi chác ở mức chi phí thấp nhất hoặc chi phí bằng không. (Cam kết của anh Tuấn HN đối với eMông Group)

8. The Following 3 Users Say Thank You to Casper_HN For This Useful Post:

dangman (07-11-2011), schumi (25-11-2011), sonxmen (23-12-2011)

Mông dân dự bị jimmy's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    0
    Chúc mừng thanhnc tiếp tục đc rao bán xe trên emong, dangman có cơ hội làm lại cuộc đời. Hôm trc m tìm mua xe trek nhập khẩu có tìm thấy ở Đội Cấn một cửa hàng, d/c ko nhớ rõ, quảng cáo trên xedap.org, ae nào chạy qua thẩm định lại chất lượng. Chỗ Đội cấn nè thấy bảo chuyên xe trek thôi, ko bán các hãng khác.
    To A Lukytran: a còn ý định bán xe nữa ko ah, e pm cho a mà ko đc hay là để đi nốt cung Háng rùi mới tiễn???

Mông dân dự bị jimmy's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    0
    To ae muốn mua xe, e thấy xe ráp ko tồi như mọi người tưởng đâu ah. Xe e cũng là xe ráp, mỗi món đồ đều của những hãng sx khác nhau nhưng chạy rất ok. Vấn đề là có người kinh nghiệm giúp m chọn đồ ráp xe là nhất, phù hợp nhu cầu, tiết kiệm chi phí mà tối ưu hóa đc đặc tính kỹ thuật từng món đồ. Ae chơi xe trên diễn đàn rất nhiều người kinh nghiệm và nhiệt tình chỉ bảo. Với lại xe đạp cũng là đồ cơ khí chính xác thôi, ko khó ráp đâu ah.

Mông dân dự bị kyson9's Avatar
    Thanks
    0

Thumbs up

Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    Kết quả cuối cùng của vụ này như sau:

- Thành như cờ đã được thay thụt khác, chất lượng đảm bảo và những lỗi lặt vặt đã được khắc phục tốt.
    - dangman được anh Tuấn HN đề nghị thay cho một thụt mới tốt hơn cái cũ và hoàn toàn không mất phí cho dù hiện tại thụt của xe dangman vẫn đang hoạt động bình thường. Mình đã trực tiếp hỏi ý kiến dangman về việc này và dangman rất vui lòng nhận

Kết luận: Anh Tuấn HN rất cầu thị và vui vẻ khi cung cấp xe cộ cũng như dịch vụ cho eMông Group. Mọi khó khăn hoặc vấn đề gặp phải khi sử dụng xe, mua xe của bất cứ ai các Mông dân vẫn được hỗ trợ tại cửa hàng của anh Tuấn HN. Tất cả xe Mông dân mua tại đây được hỗ trợ tư vấn khi có thắc mắc về chất lượng, chủng loại để thay thế, đổi chác ở mức chi phí thấp nhất hoặc chi phí bằng không. (Cam kết của anh Tuấn HN đối với eMông Group)
    Hoan hô anh Tuấn, đề nghị anh tiếp tục phát huy.

Mông dân hèn hạ thanhnc's Avatar
    Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi jimmy Xem bài viết
    Chúc mừng thanhnc tiếp tục đc rao bán xe trên emong, dangman có cơ hội làm lại cuộc đời. Hôm trc m tìm mua xe trek nhập khẩu có tìm thấy ở Đội Cấn một cửa hàng, d/c ko nhớ rõ, quảng cáo trên xedap.org, ae nào chạy qua thẩm định lại chất lượng. Chỗ Đội cấn nè thấy bảo chuyên xe trek thôi, ko bán các hãng khác.
    To A Lukytran: a còn ý định bán xe nữa ko ah, e pm cho a mà ko đc hay là để đi nốt cung Háng rùi mới tiễn???
    Cảm ơn. HÌ, nhưng mờ xe đã bán rùi. Nếu được thì ngó lại giùm cái địa chỉ của hàng đó để ace có thể qua check coi sao.
    SDT a Luckytran:0123456789. Có nhu cầu thì gọi cho ảnh, pm 4rum có thể là ảnh ko để ý đâu.
    Đừng quay đi khi anh cần em. Một phút thôi cho đời anh thêm dài.

+ Trả lời Chủ đề