+ Trả lời Chủ đề
Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 89

Chủ đề: Giải tỏa tâm lý giúp em !

Thần Hành Thái Bảo dangman's Avatar
    Đang ở
    cHƯA Bít yÊu
    Thanks
    274

Giải tỏa tâm lý giúp em !

Tình hình là con xe của em mới mua đc hơn 1 tháng(con trek 3500).Nửa tháng nay thì con '' Phuộc '' trước của em nó rất cứng, và sau vụ em đi tam đảo về thì nó chết hẳn( như bị hàn) ko có tí nhún nhảy nào.Em có hỏi anh TuấnHn thì anh ý bảo là xe nguyên chiếc "" chất lượng chỉ thế thôi "" , và h thì con vành trước của em có dấu hiệu hơi ''đảo''. Chẳng nghẽ xe giá hơn 10 củ mà ''Phuộc'' không = con xe 6/7 củ sao ? ACE có kinh nghiệm về xe trek 3500 cho em tí lời khuyên, có phải chát lượng chỉ có thế thôi đúng không ?! H em đang rất bực mình mình ! Thân !
    LỬA THỬ VÀNG MỚI LÊN NGƯỜI

Mông dân hèn hạ musstol's Avatar
    Thanks
    142
    Trích dẫn Gửi bởi kyson9 Xem bài viết
    Bạn cho mình địa chỉ nhé.Thankss.
    Số nhà 75 ngõ 567 La Thành. Số điện thoại thì chị Chụt đã post rùi nên mình ko post nữa nhẽ ^^

Cười lên thôi cho đời bớt méo
    Cười cho khéo kẻo giống con heo

Mông dân hèn hạ Na nát nhoét's Avatar
    Thanks
    2
    Táng vài nhát búa tạ vào xem sao.

Ko mai lại có cãi nhau to

Mông dân hèn hạ musstol's Avatar
    Thanks
    142
    Trích dẫn Gửi bởi Na nát nhoét Xem bài viết
    Táng vài nhát búa tạ vào xem sao.

Ko mai lại có cãi nhau to
    haha Bố đúng là chuyên gia Dùi haha

Cười lên thôi cho đời bớt méo
    Cười cho khéo kẻo giống con heo

Mông dân hèn hạ thanhnc's Avatar
    Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi NHOCBEO Xem bài viết
    Em nghĩ xe đập hộp nguyên chiếc thì sẽ tốt hơn là xe tự ráp, vì trong quá trinh lắp có thể người lắp sẽ ko bằng những công nhân nhà máy sản xuất, ko được kiểm định như hàng đập hộp.
    Xin đính chính lại là: Xe nguyên chiếc với xe nguyên hộp khác nhau nhé. Nguyên chiếc có nghĩa là các thiết bị theo xe original như thông tin của nhà sản xuất, không đồng nghĩa là nhập nguyên chiếc theo tình trạng lắp ráp đầy đủ (trừ pedan thì phải). Xe nhập về theo dạng CKD cho rẻ chứ bê nguyên con về thì phí ship nào cho đủ. Xe nguyên hộp như em Giant mới của a LuckyTran mới được tính là nguyên hộp. Xe nguyên bản do nhà sản xuất lắp ráp & người mua mới là người "đập hộp". E hỏi a LuckyTran xem anh ấy ship con xe nguyên hộp về HN như thế nào. ^_^
    Đừng quay đi khi anh cần em. Một phút thôi cho đời anh thêm dài.

Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    Từ những thông tin các Mông dân đưa tới, chiều T7 này mong tất cả các bạn có vấn đề với xe cộ liên quan tới cửa hàng anh TuấnHN tập trung lúc 13h tại bốt Hàng Đậu sang gặp anh TuấnHN để làm việc trực tiếp. Kết quả sẽ thông báo trên mục Phản hồi trong Box Xe đạp (Sẽ được lập ngay sau chuyến khảo sát này)
    Chúng ta là một tập thể khá nhiều người yêu quý và mong muốn có một chiếc xe đạp tốt, với mức thu nhập trung bình không ăn uống gì cũng mất 2 tháng lương mới mua được, không thể trả lời kiểu "chỉ có thế thôi" được.

Mong tất cả những bạn có mua xe hoặc quan tâm tới vấn đề này đăng ký thông tin cá nhân (tên, sđt) và chiều T7 này (22.10) cùng đi với Casper_HN (091 232 2858; 090 232 2858; 098 232 2858) để làm cho ra nhẽ.
    Chờ tin thắng trận của ae nhé, mai e bận chắc ko đi cùng được. Nếu làm việc với a Tuấn được trả lời thỏa đáng, e cũng sẽ dắt em 3700 sang ăn vạ anh Tuấn vậy. Hị hị

Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi Mập Đại Ka Xem bài viết
    Haizz khổ thân mọi ng con xe em mua có 2tr5, 2 năm nay mà chả kêu ca giề, gần như ngày nào cũng đi mà đi vẫn ngon, chỉ có k có số, thủng xăm duy nhất 1 lần. Thấy các bác kêu xe 11,12tr là rẻ mà xót hết cả xa.

Con đấy cũng đi mấy cung khủng rồi đấy: Cổ Loa nầy, đền Gióng nầy, off road bãi giữa sông Hồng nầy, lại chuẩn bị Cổ Loa nữa nầy
    Em nghĩ cái gì về kĩ thuật thì khắc phục, còn quan trọng đi xe nếu đã chọn rồi đừng so sánh quá nhiều, mà tốt hơn hết là dành trọn tình yêu cho nó

Thứ 7 em phải đi bảo dưỡng t/y em mới đc, đợt rồi ít chăm nên em nó dỗi, xích chùng, suốt ngày tuột, hehe, chủ nhật lại đi với cả nhà ngon ngay:d
    Kon Mập nó trâu bò, chân to như cột nhà nên dù xe Cào cào 1 speed nó vẫn phi ầm ầm. Nó toàn đi xe mượn chứ có phải mua xe đâu mà cũng lên lớp các zai về tình yêu cho xe. Nó có thấy cảnh anh thanhnc hay anh acc cặm cụi rửa rửa lau lau xe mới biết các zai ngoài yêu gái còn yêu xe lắm lắm.Nhưng vì yêu quý lắm nên khi xe dở chứng vì hàng cùi thì khó chịu lắm lắm.

P/S: Mập ơi e quỳ xuống cho a xin lỗi nhé. A hứa là CN đi Loa Thành sẽ xin lỗi vì đã ném gạch vào em.

Mông dân hèn hạ Mập Đại Ka's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    616
    Cào cào cũng là xe mà, hay sở hữu cào cào thì k được so sánh với các em xe xịn các anh mua để nói về t/y ạ:d

Mí lị Em nói chung chung thế thôi, ai có tật thì tưởng mềnh bị ném đá í mà . hí hí
    Last edited by Mập Đại Ka; 22-10-2011 at 03:58 AM.
    You are amazing! Don't let anyone else tell you otherwise!

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi Mập Đại Ka Xem bài viết
    Cào cào cũng là xe mà, hay sở hữu cào cào thì k được so sánh với các em xe xịn các anh mua để nói về ty ạ:d
    Kon Mập nói đúng đấy, nói về ty mà thằng nào còn phân biệt zai với gái, so sánh bình dân với hàng hịn thì tự vả vào mồm mình đê

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Trích dẫn Gửi bởi eMông Xem bài viết
    Kon Mập nói đúng đấy, nói về ty mà thằng nào còn phân biệt zai với gái, so sánh bình dân với hàng hịn thì tự vả vào mồm mình đê
    Công nhận, nói về cái ấy thì Kon Mập nó là nhất eMông Group rồi

Mông dân dự bị hieubao68's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi musstol Xem bài viết
    Số nhà 75 ngõ 567 La Thành. Số điện thoại thì chị Chụt đã post rùi nên mình ko post nữa nhẽ ^^
    địa chỉ sai rùi è é ui sếp THÔNG 75 ngõ ...678 đê la thành " vào ngõ rẽ trái 40m ... dt : 097 399 6530
    vestondehieubao.com ***** may vest giỏi - đạp xe cừ

12. The Following User Says Thank You to hieubao68 For This Useful Post:

Mouse7023 (22-10-2011)

+ Trả lời Chủ đề