+ Trả lời Chủ đề
Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 89

Chủ đề: Giải tỏa tâm lý giúp em !

Thần Hành Thái Bảo dangman's Avatar
    Đang ở
    cHƯA Bít yÊu
    Thanks
    274

Giải tỏa tâm lý giúp em !

Tình hình là con xe của em mới mua đc hơn 1 tháng(con trek 3500).Nửa tháng nay thì con '' Phuộc '' trước của em nó rất cứng, và sau vụ em đi tam đảo về thì nó chết hẳn( như bị hàn) ko có tí nhún nhảy nào.Em có hỏi anh TuấnHn thì anh ý bảo là xe nguyên chiếc "" chất lượng chỉ thế thôi "" , và h thì con vành trước của em có dấu hiệu hơi ''đảo''. Chẳng nghẽ xe giá hơn 10 củ mà ''Phuộc'' không = con xe 6/7 củ sao ? ACE có kinh nghiệm về xe trek 3500 cho em tí lời khuyên, có phải chát lượng chỉ có thế thôi đúng không ?! H em đang rất bực mình mình ! Thân !
    LỬA THỬ VÀNG MỚI LÊN NGƯỜI

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Từ những thông tin các Mông dân đưa tới, chiều T7 này mong tất cả các bạn có vấn đề với xe cộ liên quan tới cửa hàng anh TuấnHN tập trung lúc 13h tại bốt Hàng Đậu sang gặp anh TuấnHN để làm việc trực tiếp. Kết quả sẽ thông báo trên mục Phản hồi trong Box Xe đạp (Sẽ được lập ngay sau chuyến khảo sát này)
    Chúng ta là một tập thể khá nhiều người yêu quý và mong muốn có một chiếc xe đạp tốt, với mức thu nhập trung bình không ăn uống gì cũng mất 2 tháng lương mới mua được, không thể trả lời kiểu "chỉ có thế thôi" được.

Mong tất cả những bạn có mua xe hoặc quan tâm tới vấn đề này đăng ký thông tin cá nhân (tên, sđt) và chiều T7 này (22.10) cùng đi với Casper_HN (091 232 2858; 090 232 2858; 098 232 2858) để làm cho ra nhẽ.

3. The Following 2 Users Say Thank You to Casper_HN For This Useful Post:

ChanNhoiBong (22-10-2011), eMông (21-10-2011)

Mông dân dự bị kyson9's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết
    Đúng rồi, mọi người thử qua chỗ chú Thông ở La Thành xem sao. Em thấy nhiều người khen chỗ chú đó. Có 1 lần mang hộ xe Na già qua đó kiểm tra thấy chú ý làm việc có trách nhiệm lắm.
    Bạn cho mình địa chỉ nhé.Thankss.

Mông dân hèn hạ Mouse7023's Avatar
    Thanks
    784
    Trích dẫn Gửi bởi kyson9 Xem bài viết
    Bạn cho mình địa chỉ nhé.Thankss.
    Có số điện thoại thôi, gọi rồi hỏi chú ý địa chỉ nhé. Chú Thông 0973996530

Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
    Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà

Mông dân hèn hạ NHOCBEO's Avatar
    Thanks
    553
    Em nghĩ xe đập hộp nguyên chiếc thì sẽ tốt hơn là xe tự ráp, vì trong quá trinh lắp có thể người lắp sẽ ko bằng những công nhân nhà máy sản xuất, ko được kiểm định như hàng đập hộp.
    Đơn cử xe Giant của nhà em, mua nguyên chiếc, đi 3 năm nay, tốc độ phá thế nào thì ai cũng biết (bao nhiêu con tịnh nhảy lên , nhưng chưa thay bất kỳ bộ phận nào, trừ lốp và săm. Đề, thụt, xích, líp vẫn nguyên. Hồi đó mua xe là 450$, tính đến nay, trượt giá thì cũng khoảng 9tr.
    10triệu đâu phải là số tiền nhỏ, để mua được 1 cái xe đó, anh em ta cũng phải tích góp. Mua phải xe lởm như thế, ko bức xúc mới là lạ.
    Hồi kết của vụ này thế nào, chờ đến khi bác L và dangman mang xe đi xem đã. Nếu đúng thật như phản ánh của anh em, thì thật là đáng thất vọng.

Mông dân hèn hạ thanhnc's Avatar
    Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    Chúng ta là một tập thể khá nhiều người yêu quý và mong muốn có một chiếc xe đạp tốt, với mức thu nhập trung bình không ăn uống gì cũng mất 2 tháng lương mới mua được, không thể trả lời kiểu "chỉ có thế thôi" được.
    Chuẩn men, em xe Trek 3700 với giá 11,5tr, lắp & thay đồ linh tinh vào thành tiền gần 13tr, tiêu tốn của e gần 2 tháng lương roài. Hị hị. Ước gì bấm nút Cltr+Z quay lại thời điểm mua xe e sẽ hót 1 con khác xịn hơn hẳn chứ cái con 3k7 "Cao không tới thấp không xong" này nhìu lúc khiến e bực mình lắm, vì vậy e mới muốn bán nó đi như cả nhà đã bit.
    Đừng quay đi khi anh cần em. Một phút thôi cho đời anh thêm dài.

Thanks
    553
    Trích dẫn Gửi bởi thanhnc Xem bài viết
    vì vậy e mới muốn bán nó đi như cả nhà đã bit.
    thế này thì làm sao bán được xe hả a t ơi??

Mông dân hèn hạ thanhnc's Avatar
    Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi NHOCBEO Xem bài viết
    thế này thì làm sao bán được xe hả a t ơi??
    Thế nên cancel vụ bán xe roài, có bán nữa đâu. Giá mà nó tầm 6 -7tr thì chắc là đã cho luôn đứa em nào ở quê dùng rồi ấy. Hị hị
    Đừng quay đi khi anh cần em. Một phút thôi cho đời anh thêm dài.

Thanks
    553
    anh giảm giá đi, vẫn bán nhưng giảm giá, hoặc thay đồ ko tốt rồi đi, em nghĩ con đấy thay những thứ hỏng hóc thì ngon chán

Mông dân hèn hạ Mập Đại Ka's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    616
    Haizz khổ thân mọi ng con xe em mua có 2tr5, 2 năm nay mà chả kêu ca giề, gần như ngày nào cũng đi mà đi vẫn ngon, chỉ có k có số, thủng xăm duy nhất 1 lần. Thấy các bác kêu xe 11,12tr là rẻ mà xót hết cả xa.

Con đấy cũng đi mấy cung khủng rồi đấy: Cổ Loa nầy, đền Gióng nầy, off road bãi giữa sông Hồng nầy, lại chuẩn bị Cổ Loa nữa nầy
    Em nghĩ cái gì về kĩ thuật thì khắc phục, còn quan trọng đi xe nếu đã chọn rồi đừng so sánh quá nhiều, mà tốt hơn hết là dành trọn tình yêu cho nó

Thứ 7 em phải đi bảo dưỡng t/y em mới đc, đợt rồi ít chăm nên em nó dỗi, xích chùng, suốt ngày tuột, hehe, chủ nhật lại đi với cả nhà ngon ngay:d
    Last edited by Mập Đại Ka; 21-10-2011 at 05:21 PM.
    You are amazing! Don't let anyone else tell you otherwise!

Thần Hành Thái Bảo dangman's Avatar
    Đang ở
    cHƯA Bít yÊu
    Thanks
    274
    Con ''phuộc'' của em hôm nay nó lại nhún 1 tí mới đau em ! nó không cứng đơ như hôm gj nữa !
    LỬA THỬ VÀNG MỚI LÊN NGƯỜI

+ Trả lời Chủ đề