+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Mở rộng (hai đoàn) đi Tây Yên Tử có khả thi?

Hybrid View

Mông dân cực kỳ hèn hạ alooooooo123's Avatar
    Thanks
    541
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết
    Đến giờ này thì em nghĩ là việc đùa của mọi người (sorry là trong đó có cả em) đi hơi xa mất rồi. Trước nay Emong đã có quy định là ai đứng lên tổ chức tour thì người đó sẽ là người có quyết định cao nhất về chuyến đi đó. Và mọi người nên tôn trọng quyết định đó. Cụ tỷ là chuyến đi này, anh Flamencol78 là trưởng tour. Việc giới hạn người đi đã được thông báo từ trước, giờ mở thêm 1 topic khác về việc tăng số lượng thành viên là làm khó cho trưởng tour. Hơn nữa, đi quá đông sẽ mất đi sự liên kết mật thiết trong nhóm, đi về sẽ rất nhiều người ko biết người đã đi cùng mình là ai.

Ngoài ra, trong nhóm KHÔNG khuyến khích tổ chức 2 tour trong cùng một thời điểm để cạnh tranh gây phân tâm cho những người tham gia dẫn đến mất đoàn kết nội bộ. Những người ko đi trong chuyến này, mọi người có thể tổ chức đi lại vào thời điểm khác, đó thực sự là việc làm tôn trọng người khác để người khác tôn trọng mình.

P/s: Em chính thức làm chân đưa tiễn đoàn ở điểm tập trung.
    đít-nai :p

Ko thay đổi, chắc giờ Việt Nam vẫn còn ở thời kì tem phiếu.

Hãy làm như cách Việt Nam vượt qua thời bao cấp - nghe ngóng nhu cầu, chọn thời điểm, rồi QUYẾT

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi alooooooo123 Xem bài viết
    đít-nai :p

Ko thay đổi, chắc giờ Việt Nam vẫn còn ở thời kì tem phiếu.

Hãy làm như cách Việt Nam vượt qua thời bao cấp - nghe ngóng nhu cầu, chọn thời điểm, rồi QUYẾT
    Lão Linga còn bảo thủ nhưng thằng eMông đã tiến bộ hơn rồi. Sang kia tiếp tục đê

+ Trả lời Chủ đề

Tag của Chủ đề này