+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Chủ đề: Lính mới xin chỉ giáo

Mông dân dự bị NHL70's Avatar
    Thanks
    2

Lính mới xin chỉ giáo

Tôi là thành viên mới nên chưa hiểu nội quy chung. Có gì ACE nhắc nhở nhé! Xin hỏi thêm mình chỉ có 5tr mua xe đạp địa hình thì có thể đủ tính năng kỹ thuật theo đoàn được không?

Thanks
    2

Lính mới xin chỉ giáo

Mình mới tham gia diễn đàn , hiện chưa có khái niệm gì nhiều về xe cộ cả. xin các ACE góp ý cho việc mua xe. Sau khi cân đối và xin kinh phí của bà xã thì chỉ có khoảng 5M nên chưa biết mua xe gì cả. Dự kiến là mua xe đã qua sử dụng không biết có được không? Mình cũng đang nghiên cứu 1 con MEANT nhưng cũng chưa hiểu gì về nó cả. Giúp mình với nhé

Thanks
    2
    Cũng xin nói thêm trong thời gian chờ đợi mua xe Mình sẽ tập thể lực để sẽ cùng họ nhà mông rong ruổi trên các cung đường

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi NHL70 Xem bài viết
    Tôi là thành viên mới nên chưa hiểu nội quy chung. Có gì ACE nhắc nhở nhé! Xin hỏi thêm mình chỉ có 5tr mua xe đạp địa hình thì có thể đủ tính năng kỹ thuật theo đoàn được không?
    5tr nếu chịu khó tìm trên xedap.org mục mua bán rất có thể tìm được một xe MTB đã qua sử dụng đảm bảo đủ tính năng kỹ thuật theo đoàn.
    Bạn có thể vào mục CHỢ TRỜI trên emong.org đăng tin cần mua xe giá 5 tr. Tháng trước trên diễn đàn có bạn McMillant mua xe GIANT của thethu với giá 5,5tr.
    Lưu ý chịu khó đầu tư thời gian tìm hiểu kỹ hơn về emong.org để post cho đúng chỗ hơn nhé.
    Thân.

Mông dân dự bị mahkom's Avatar
    Thanks
    19
    a Thành đang bán con trek3700 kìa http://www.xedap.vn/forum/showthread...4436#post34436

Thanks
    2
    Mìng chỉ có 5M thì làm sao mua được TREK 3700 với cả mình cao 1,75m thì chắc SIDE đó ko hợp lý rồi. Thanks

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Mìng chỉ có 5M thì làm sao mua được TREK 3700 với cả mình cao 1,75m thì chắc SIDE đó ko hợp lý rồi. Thanks
    5M rất dở, thừa để sắm xe lớm nhưng chưa đủ để được cái xe trung bình.

Với mức giảm 5% ưu đãi của cửa hàng anh Tuấn HN dành cho Mông dân thì 1 chiếc xe dựng dùng được rơi vào khoảng 6.5tr - 7tr. Cân nhắc thêm nhé.

Mông dân Trieunam's Avatar
    Thanks
    40
    Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    5M rất dở, thừa để sắm xe lớm nhưng chưa đủ để được cái xe trung bình.

Với mức giảm 5% ưu đãi của cửa hàng anh Tuấn HN dành cho Mông dân thì 1 chiếc xe dựng dùng được rơi vào khoảng 6.5tr - 7tr. Cân nhắc thêm nhé.
    Thôi đi anh Long ơi=]] Lọ dầu 170k của em mua trước chuyến Tam Đảo của ... hôm nay vón cục như keo rồi,và còn 1 cơ số chuyện nữa. Mai em qua đòi quyền lợi đây.

Mình nghĩ với tầm giá đấy hay cố thêm chút nữa cũng có thể kiếm đc con xem tươm tất bên xedap.org . Nhiều khi xe cũ giá đó,còn ngon hơn nhiều nếu mình có từng đó xiền,sẽ chọn mua xe cũ.
    Last edited by Trieunam; 21-09-2011 at 11:46 PM.
    "Em không quen ngủ với đàn ông lạ"

9. The Following User Says Thank You to Trieunam For This Useful Post:

musstol (22-09-2011)

Mông dân hèn hạ musstol's Avatar
    Thanks
    142
    Trích dẫn Gửi bởi Trieunam Xem bài viết
    Mình nghĩ với tầm giá đấy hay cố thêm chút nữa cũng có thể kiếm đc con xem tươm tất bên xedap.org . Nhiều khi xe cũ giá đó,còn ngon hơn nhiều nếu mình có từng đó xiền,sẽ chọn mua xe cũ.
    Vote cho xe cũ nếu biết về xe thì có thể vác được xe ngon giá ngọt ^^

Cười lên thôi cho đời bớt méo
    Cười cho khéo kẻo giống con heo

Banned quangtao's Avatar
    Thanks
    73
    Mình mới tham gia diễn đàn , hiện chưa có khái niệm gì nhiều về xe cộ cả. xin các ACE góp ý cho việc mua xe. Sau khi cân đối và xin kinh phí của bà xã thì chỉ có khoảng 5M nên chưa biết mua xe gì cả. Dự kiến là mua xe đã qua sử dụng không biết có được không? Mình cũng đang nghiên cứu 1 con MEANT nhưng cũng chưa hiểu gì về nó cả. Giúp mình với nhé
    Chắc bác đang ngắm em này : http://www.xedap.vn/forum/showthread.php?t=5862
    Người bán có nói rõ đây là china toàn tập mà. Theo em thì ko nên mua xe loại này.

Bác thử xem qua topic này nè : http://www.xedap.vn/forum/showthread.php?t=6422

Giá 6tr mà lại hợp với dáng cao to như bác.
    Last edited by quangtao; 22-09-2011 at 04:25 AM.

12. The Following User Says Thank You to quangtao For This Useful Post:

NHL70 (22-09-2011)

+ Trả lời Chủ đề