+ Trả lời Chủ đề
Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 82

Chủ đề: Đặt danh hiệu theo yêu cầu!

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Đặt danh hiệu theo yêu cầu!

Xét thấy nhu cầu thể hiện cá nhân trong tập thể gần đây lên rất cao, đặc biệt nóng ở anh 3 Lờ Nờ, và nhận ra đây là một yêu cầu chính đáng, eMông xin thông báo về việc đặt danh hiệu theo yêu cầu như sau:

1. Mọi Mông dân đạt tới danh hiệu "Mông dân cực kỳ hèn hạ" (hoặc hơn vẫn còn danh hiệu nữa) trở lên được yêu cầu đặt danh hiệu cá nhân theo ý thích.

2. Những Mông dân chưa đạt tới danh hiệu cần thiết muốn được đổi danh hiệu cần những yếu tố sau:

2.1. Được sự ủng hộ của ít nhất 05 Mông dân đạt danh hiệu "Mông dân hèn hạ" trở lên ủng hộ
    2.2. Được sự nhất trí của ít nhất 1/2 BQT eMông Group

3. Danh hiệu không được vi phạm Nội Quy hoặc quảng bá cho site khác.

Mọi yêu cầu thay đổi danh hiệu đề nghị được post tại topic này

BQT eMông Group

P/S: Anh 3 Lờ Nờ mặc nhiên đạt đầy đủ các yếu tố để đổi danh hiệu, các fan hâm mộ hoặc cá nhân anh hãy nêu yêu cầu tại đây để được thỏa mãn

Mông dân cực kỳ hèn hạ Seven-Love's Avatar
    Thanks
    716
    Trích dẫn Gửi bởi eMông Xem bài viết
    1. Na chín hỏi câu này hơi "tắc trách", kéo theo sự bồng bột của Chụt và 7L trong việc ấn Thanks

BQT eMông Group

Mềnh ở cái tuổi hoài cổ roài mà còn được BQT cho là bồng bột như teen(thích quá cơ).
    Anh cu Linh bận việc gia đình không thường xuyên đi cùng anh em được cũng không sao(cá nhân mình còn ủng hộ người có trách nhiệm với gia đình như Linh).
    Cái tai tồ Mông trưởng được mình hiểu như là một tình cảm của các mông dân dành cho một vị trí danh dự trong E-Mông không phải một sớm một chiều thay đổi được. Đành rằng đó là yêu cầu của Linh và chúng ta nên tôn trọng nhưng liệu sau này những mem mới vào diễn đàn có còn biết đến Linh là một Mông trưởng hay chỉ là một kẻ bới lông tìm vết như anh ta yêu cầu.
    Cách commen của BQT(cái này không loại trừ Linh lấy nick E-Mong commen) làm mình cảm thấy hơi.............. bạc, nó không đúng với những gì mình cảm nhận được từ những tình cảm các bạn dành cho nhau trên diễn đàn và ngoài cuộc sống.
    Một chút suy nghĩ vẫn có thể là (bồng bột) và đụng chạm đến một số người đang quản trị diễn đàn, nếu không đồng ý BQT có thể xóa bài này.

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi eMông Xem bài viết
    1. Nick flamencol78 đạt 790 bài đóng góp, tương đương tittle nào chắc Na chín rõ.
    2. Số lượng 5 "Mông dân hèn hạ" ủng hộ đã thừa và 1/2 BQT cũng đạt, chi tiết nếu Na chín cần sẽ có gửi riêng danh sách.
    3. Mông trưởng sẽ mãi mãi là Linga cho dù có còn tittle hay không. Hơn nữa, đây cũng là mong muốn của cá nhân Linga, có lẽ nên tôn trọng. Việc tạm coi mỗi người dựng tour là một "Mông trưởng" của tour đó cũng có lý, đảm bảo cho việc phát triển lớn mạnh của eMông. Thân thể còi cọc, đôi vai bé tí của Linga còn có gánh nặng gần tạ của Huền gầy và bé con sắp ra đời.

Na chín hỏi câu này hơi "tắc trách", kéo theo sự bồng bột của Chụt và 7L trong việc ấn Thanks

BQT eMông Group

2. Có, công khai luôn đi ạ

P/s: Phải nói rõ thêm là em phản đối cái sở thích, mong muốn cá nhân của anh Linh trong việc đổi title này. Một khi đã là người của công chúng thì anh cũng cần nghĩ đến tâm tư nguyện vọng của công chúng. Em ko biết những người khác thế nào chứ em thì hoang mang lắm - Anh Linh đã và đang được gọi là Mông trưởng, được coi là linh hồn của eMông, nhưng bây giờ anh ấy từ chối danh hiệu Mông trưởng!?!

Yêu Bell của mẹ nhất

Mông dân cực kỳ hèn hạ Seven-Love's Avatar
    Thanks
    716
    Trích dẫn Gửi bởi Cheetah_on_cbn_chase Xem bài viết
    Đùa bác kết chiến hữu với thằng Thành nhai cức được đấy... ông đệ nhất ông đệ nhị mong manh
    Còn ông là đệ nhất mặt dày à ông bẹn 3C (Mặc dù rất thik cái cách ông phản đòn chém gió của ông trên diễn đàn.......)

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    Còn ông là đệ nhất mặt dày à ông bẹn 3C (Mặc dù rất thik cái cách ông phản đòn chém gió của ông trên diễn đàn.......)
    Dùng liên từ "mặc dù" ở đây là sai rồi anh 7L hơi-tí-là-xoắn ơi Anh 3C vì mặt dày như thế nên mới chém gió phản đòn kiểu như thế được - quan hệ nhân-quả chứ ko phải quan hệ đối lập

Yêu Bell của mẹ nhất

Thanks
    1,066
    @All: Các bạn dùng cảm nhận cá nhân để hỏi tại topic này. Các bạn lưu ý là eMông không thiên vị, không cá nhân. Chỉ trả lời vào đúng câu hỏi có liên quan tới việc yêu cầu đổi tittle. Cứ thỏa mãn điều kiện là thực hiện. Trường hợp của flamencol78 thì có đã đạt yêu cầu để có thể tự mình đề nghị thay đổi không phụ thuộc vào cá nhân nào khác.

Tình cảm và mong muốn của các mem với flamencol78 eMông không thể can thiệp được. Ví du các bạn muốn flamencol78 nhận hoặc giữ tittle "Mông trưởng", thiết nghĩ người cần thông qua là flamencol78 chứ không phải eMông. Mọi phát ngôn của eMông trong toipc này hoàn toàn đã được bàn bạc và thống nhất. Những thành viên trong BQT eMông Group nên và có lẽ bắt buộc tìm hiểu thông tin qua kênh cá nhân trước khi đưa ra forum, tránh việc hiểu lầm về sự nhất quán của BQT eMông Group.

Thanks
    1,066
    Cách trả lời của ông lằng nhằng vòng vèo ko khác mấy anh quan chức VN

Túm lại bây giờ tôi và 1 số người khác đề nghị ông:

1. Chỉ được dùng nick eMong để ra những thông báo thuần túy, ko dính dáng gì đến thể hiện quan điểm cá nhân.

2. Ko được dùng nick eMong để tham giac các cuộc tranh luận mang nặng chủ kiến cá nhân.

3. Trước khi tuyên bố bất cứ điều gì, phải đạt được đa số hoặc 100% đồng thuận trong Ban Quay Tay... ko chơi cái kiểu 1 ông eMong tuyên bố thế này, 2 bà eMong khác lại dùng nick cá nhân phản bác... làm ăn thế à

4. Nick eMong chỉ được thể hiện quan điểm của BQT điễn đàn, chỉ có quyền hạn trong phạm vi BQT, ko được mang quan điểm của cả Mông dân hoặc cả diễn đàn

Đồng ý thì edit lại ngay những bài đã sai sót. Ko đồng ý thì cho ý kiến phản biện
    Bạn đã post bài sai topic. Bạn sẽ tự chuyển bài về Box Mông vấn hoặc để eMông chuyển giúp bạn?

Thanks
    1,812
    Cách trả lời của ông lằng nhằng vòng vèo ko khác mấy anh quan chức VN

.................

Đồng ý thì edit lại ngay những bài đã sai sót. Ko đồng ý thì cho ý kiến phản biện
    Bắt sửa bài sai sót chắc phải chia ca ra làm ngày làm đêm quá Đề nghị anh 3C về post nốt ảnh Thái Bình đê, khi nào đường bên đấy làm xong thì bên này mới sửa xong

Yêu Bell của mẹ nhất

Bới lông tìm vết flamencol78's Avatar
    Thanks
    1,824
    Mấy ngày vừa qua bận việc nên không thường xuyên vào topic này để tham gia cùng mọi người được. Chắc chắn mình sẽ không chơi bài im lặng để vấn đề này bị lãng quên vì liên quan tới đề nghị của cá nhân mình.

+ Thứ nhất: Rất xúc động trước tình cảm của anh, chị, em, các bạn vì sự thay đổi mang tính cá nhân của bản thân lại được mọi người quan tâm đến như vậy.

+ Thứ hai: Admin, eMông, BQT không hành động vội vã như mọi người nghĩ chỉ đơn thuần là thoả mãn yêu cầu của cá nhân mà không suy nghĩ về việc phản ứng của các Mông dân. Khi nghĩ ra ý tưởng này mình đã trực tiếp trao đổi với anh Long (Casper_HN) và cả những mong muốn của cá nhân khi đổi title tiếp tục đóng góp cho diễn đàn ở một góc độ khác. Và Casper_HN đã chia sẻ ý tưởng đó. Hiện nay nick eMông đang dần hoàn thiện để chỉnh chu hơn, xứng đáng là tiếng nói của diễn đàn chứ không phải là một cá nhân nào hết. Nên title Mông trưởng nên thay đổi. Diễn đàn đã có một ông Đánh trống múa rối thì nay thêm một ông Bới lông tìm vết sẽ rất vui. Mình mong muốn dùng nick này cùng với title đó để tham gia phản biện, đóng góp những điều theo mình là tốt cho cuộc chơi của eMông. Nay mình cũng không còn trẻ nên có thể nhiều quan điểm của mình sẽ không phù hợp, hơi hoài cổ và áp đặt nên title Bới lông tìm vết rất hợp với mình.

Và tất nhiên mình luôn mong muốn không bị biến thành thành viên danh dự của diễn đàn mà phải được trực tiếp tham gia nhiều chuyến đi, cùng chia sẻ, cảm nhận với anh em. Đời như vậy mới thú
    Last edited by flamencol78; 03-01-2012 at 12:27 PM.

Mông dân Cheetah_on_cbn_chase's Avatar
    Thanks
    47
    Thế thì cho mình xin cái tai tồ: Truy tìm con rận đi lạc

Thanks.

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi flamencol78 Xem bài viết
    Mấy ngày vừa qua bận việc nên không thường xuyên vào topic này để tham gia cùng mọi người được. Chắc chắn mình sẽ không chơi bài im lặng để vấn đề này bị lãng quên vì liên quan tới đề nghị của cá nhân mình.

........

Và tất nhiên mình luôn mong muốn không bị biến thành thành viên danh dự của diễn đàn mà phải được trực tiếp tham gia nhiều chuyến đi, cùng chia sẻ, cảm nhận với anh em. Đời như vậy mới thú
    Em vẫn phản đối, mỗi tội ko biết làm thế nào để đổi title thành viên (kể cả dùng nick eMông) nên đành chịu Hình như chỉ mỗi nick Administrator mới có khả năng đổi title hay sao ấy

Yêu Bell của mẹ nhất

+ Trả lời Chủ đề