+ Trả lời Chủ đề
Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 82

Chủ đề: Đặt danh hiệu theo yêu cầu!

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Đặt danh hiệu theo yêu cầu!

Xét thấy nhu cầu thể hiện cá nhân trong tập thể gần đây lên rất cao, đặc biệt nóng ở anh 3 Lờ Nờ, và nhận ra đây là một yêu cầu chính đáng, eMông xin thông báo về việc đặt danh hiệu theo yêu cầu như sau:

1. Mọi Mông dân đạt tới danh hiệu "Mông dân cực kỳ hèn hạ" (hoặc hơn vẫn còn danh hiệu nữa) trở lên được yêu cầu đặt danh hiệu cá nhân theo ý thích.

2. Những Mông dân chưa đạt tới danh hiệu cần thiết muốn được đổi danh hiệu cần những yếu tố sau:

2.1. Được sự ủng hộ của ít nhất 05 Mông dân đạt danh hiệu "Mông dân hèn hạ" trở lên ủng hộ
    2.2. Được sự nhất trí của ít nhất 1/2 BQT eMông Group

3. Danh hiệu không được vi phạm Nội Quy hoặc quảng bá cho site khác.

Mọi yêu cầu thay đổi danh hiệu đề nghị được post tại topic này

BQT eMông Group

P/S: Anh 3 Lờ Nờ mặc nhiên đạt đầy đủ các yếu tố để đổi danh hiệu, các fan hâm mộ hoặc cá nhân anh hãy nêu yêu cầu tại đây để được thỏa mãn

Mông dân hèn hạ Mouse7023's Avatar
    Thanks
    784
    Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    Cá nhân em thôi nhé, không phải tập thể
    Thêm nữa Chụt chưa đủ đk đổi danh hiệu
    Giờ mới thấy mình yêu anh 3L là sáng suốt, vừa thông minh vừa hài hước vừa có tâm lại vừa có tiền. (Mỗi tội ít người nhìn thấy điều đó như em ) Ví dụ danh hiệu được xét trên căn cứ là số lượng thanks của các thành viên thì đã đành, đằng này càng chém gió/spam nhiều là có danh hiệu càng nhớn. Cái danh hiệu trên forum chỉ công nhận được mỗi một cái, đó là chém gió/spam giỏi, chứ chả thể bảo là đóng góp được Một ngày nào đó cái danh hiệu cao nhất khéo lại được trao cho nick đặt chế độ tự động post bài quảng cáo cũng nên

Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
    Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết
    Em tình nguyện cho anh 3L
    Mỵ Châu của nhà Mông đây rồi cả nhà nhé

Chụt ơi, mày lấy tiền hay sữa thế? Pm cho tao con số với để tao có cơ sở mặc cả

Yêu Bell của mẹ nhất

Mông dân hèn hạ NHOCBEO's Avatar
    Thanks
    553
    e cũng ko hiểu sao lại phải đặt danh hiệu theo yêu cầu nhỉ? quan trọng là mình gọi nhau như thế nào thôi.
    Ví dụ nhe:
    Channhoibong: có 1 nick name vô cùng đáng yêu chim bông, chân nhồi lông chim, chim nhồi lông ...v...v..
    accforum : thì là ặc ặc -
    AnhDB : thì là Anh bê đê (báo hại mình tưởng thằng ku này hơn tuổi)
    ....

chứ cái danh hiệu ở trên nick, chả bao giờ e ngó ngàng tới. Cứ theo cái đà Spam khủng khiếp như thế này thì chắc em cũng lên là cực kỳ hèn hạ thôi - theo đúng nghĩa đen vì chả có đóng góp cái qué gì.

Mông dân hèn hạ NHOCBEO's Avatar
    Thanks
    553
    à, quên, do đó e ủng hộ nhiệt liệt việc quyên góp của anh 3N,L (hâm à mà chê tiền)

Thanks
    1,812
    Giờ mới thấy mình yêu anh 3L là sáng suốt, vừa thông minh vừa hài hước vừa có tâm lại vừa có tiền. (Mỗi tội ít người nhìn thấy điều đó như em ) Ví dụ danh hiệu được xét trên căn cứ là số lượng thanks của các thành viên thì đã đành, đằng này càng chém gió/spam nhiều là có danh hiệu càng nhớn. Cái danh hiệu trên forum chỉ công nhận được mỗi một cái, đó là chém gió/spam giỏi, chứ chả thể bảo là đóng góp được Một ngày nào đó cái danh hiệu cao nhất khéo lại được trao cho nick đặt chế độ tự động post bài quảng cáo cũng nên
    Cả cái post dài dài của bạn Chụt chỉ đúng có mỗi câu đầu tiên

Ví dụ danh hiệu được xét trên căn cứ là số lượng thanks của các thành viên thì đã đành, đằng này càng chém gió/spam nhiều là có danh hiệu càng nhớn.
    Cái nút Thanks của forum bây giờ được mọi người dùng chung cho cả chức năng Like và Thank, nên mặc dù đa số Thanks là dành cho những bài viết bổ ích nhưng cũng rất ko ít Thanks dành cho những câu chém gió hay. Vì thế, nếu chẻ hoe ra thì số lượng thanks cũng chưa chắc đã phản ánh được mức độ đóng góp thực sự (trừ trường hợp của nick eMông và một số nick ai-cũng-biết-là-nick-nào).

Cái danh hiệu trên forum chỉ công nhận được mỗi một cái, đó là chém gió/spam giỏi, chứ chả thể bảo là đóng góp được
    Phải biết forum này từ những ngày đầu (khi mà nó còn đìu hiu vắng vẻ cả tuần mới có thêm 1-2 comment mới) thì mới biết spam/chém gió cũng có lúc quan trọng thế nào (Ơ, mà hình như bạn Chụt cũng tham gia ngay từ đầu cơ mà ) Spam/chém gió, nếu so sánh như trong một chiếc xe, thì giống như dầu bôi trơn vậy.

Một ngày nào đó cái danh hiệu cao nhất khéo lại được trao cho nick đặt chế độ tự động post bài quảng cáo cũng nên
    Bạn Chụt lại thậm xưng rồi. Từ đầu đến giờ đã có hàng chục nick vào post bài quảng cáo trên forum này bị BQT xóa thẳng tay

Yêu Bell của mẹ nhất

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi NHOCBEO Xem bài viết
    e cũng ko hiểu sao lại phải đặt danh hiệu theo yêu cầu nhỉ? quan trọng là mình gọi nhau như thế nào thôi.

....chứ cái danh hiệu ở trên nick, chả bao giờ e ngó ngàng tới. Cứ theo cái đà Spam khủng khiếp như thế này thì chắc em cũng lên là cực kỳ hèn hạ thôi - theo đúng nghĩa đen vì chả có đóng góp cái qué gì.
    Mỗi người mỗi quan điểm em ơi. Em ko thích, nhưng nhiều người khác thích thay đổi title để được thấy mình có-gì-đó-khác. Ý của eMông ở đây là set title riêng theo nhu cầu của từng user, chứ ko phải title kiểu đại trà đồng loạt cứ 250 thì lên Hèn hạ, 500 thì lên Cực kỳ hèn hạ đâu ^^ Ví dụ như chị thích hiển thị dòng chữ Mẹ yêu của Bell bên dưới nick Na chín, anh Linh thích hiển thị dòng chữ Chồng yêu của Nhóc béo bên dưới nick flamencol78, chị Chụt thích hiển thị dòng chữ Vợ yêu của Ba Nờ bên dưới nick Mouse7023 chẳng hạn....

Yêu Bell của mẹ nhất

Mông dân hèn hạ Na nát nhoét's Avatar
    Thanks
    2
    Cả diễn đàn này có thể nói về một vấn đề gì Ko Dính Dáng Tới 3L được ko

9. The Following User Says Thank You to Na nát nhoét For This Useful Post:

Trangnhu (04-08-2011)

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Na nát nhoét Xem bài viết
    Cả diễn đàn này có thể nói về một vấn đề gì Ko Dính Dáng Tới 3L được ko