+ Trả lời Chủ đề
Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
Kết quả 61 đến 65 của 65

Chủ đề: Ai thik doc Sach??

Mông dân nangnoitatcadahet's Avatar
    Thanks
    5

Ai thik doc Sach??

Cuoi tuan to hay la ca may hieu sach , ko bit ACE nao quan tam ko nhi?

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi nangnoitatcadahet Xem bài viết
    Khiếu nại mời ra chỗ admin, ko thich đi chỗ khác chơi . Bye bye
    Chào bạn nangnoitatcadahet: Khiếu nại của è_é đặt ở đây là đúng chỗ, đúng lúc. Cách trả lời của bạn với góp ý trên là không đúng mực. Rất mong bạn tiếp thu và thay đổi. Cảm ơn.

Mông dân nangnoitatcadahet's Avatar
    Thanks
    5
    Tại sao lại có vấn đề, tôi chả xúc phạm ji đến ai. Sao lại cứ phải áp đặt người khác thế này thế nọ. Member nữ kia rõ ràng có thành kiến tôi chả quan tâm làm ji cho nó mệt. Còn về phần bác admin, bác có đặt ra yêu cầu cụ thể cho từng topic được không??? Nếu bác thấy chưa hợp lí thì bác có thể chuyển topic này sang phần văn vở. Chấm hểt
    Baby
    I know the story, I've seen the picture
    It's written all over your face
    Tell me
    What's the secret
    That you've been hiding
    And who's gonna take my place

Mông dân hèn hạ è.é's Avatar
    Thanks
    47
    @Bạn nangnoitatcadahet thân mến,
    Mình chụp lại 1 bài post của mình trong topic của bạn.

Khi muốn đưa cả nội dung sách, bạn hoàn toàn có thể làm như trên mà. Và nếu có thêm bìa sách minh họa nữa thì càng sinh động. CÒn không thì đặt link, đặt file đính kèm, sẽ tránh làm topic bị loãng mà. Đúng ko ?
    Đôi lời góp ý trên chắc là nghịch lỗ tai nên khiến bạn nóng nảy. Hi vọng với cmt góp ý cụ thể rõ ràng hơn thế này, bạn sẽ nghe ra và sửa đổi lại topic.

@ eMông iu quý: em cảm ơn eMông đã có lời nói giúp em nhé. Cá nhân em là người thích đọc sách, nhưng đã là 1 topic giới thiệu về sách thì nên làm đúng chức năng giới thiệu sách thôi. Còn ai quan tâm muốn tìm hiểu rõ hơn cuốn sách nào thì theo link hoặc theo file đính kèm. Nhưng chắc những lời góp ý trên có vẻ nặng nề sao đó nên khiến bạn chủ topic hiểu lầm thành khiếu nại, rằng thành kiến này nọ. Chẳng biết bạn ý là con trai hay con gái mà lại nhạy cảm thế ko biết, hơn cả em chẹp chẹp

29 chưa phải là zà .... 29 là bởi sắp 30 dồy
    Nắng nôi đội nón đi chơi ... Ngả nón thì vẫn é tôi thôi mà

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Trích dẫn Gửi bởi nangnoitatcadahet Xem bài viết
    Tại sao lại có vấn đề, tôi chả xúc phạm ji đến ai. Sao lại cứ phải áp đặt người khác thế này thế nọ. Member nữ kia rõ ràng có thành kiến tôi chả quan tâm làm ji cho nó mệt. Còn về phần bác admin, bác có đặt ra yêu cầu cụ thể cho từng topic được không??? Nếu bác thấy chưa hợp lí thì bác có thể chuyển topic này sang phần văn vở. Chấm hểt
    Tôi nghĩ bạn thử đặt địa vị mình ở người đọc những dòng này chứ không phải là người viết xem sao?

Nếu bạn thấy đọc thật là êm ái dễ nghe thì tôi không có ý kiến, còn nếu bạn thấy hơi quá nặng nề thì bạn có thể góp ý cho người viết giúp tôi nhé

(Dù sao đọc sách bị tách thành từng khổ bé tẹo như bài viết trong topic cũng làm mình thấy mất hay đi rất nhiều)

Mông dân hado0601's Avatar
    Đang ở
    Ha Noi
    Thanks
    28
    Nhiều chuyện tí,
    Có vẻ sự sắp xếp của chủ thớt không được khoa học lắm.
    Tên "ai thích đọc sách" ,một vài post đầu tiên: review sách: rất chuẩn, rất phù hợp với tên trong khi các post sau: post nội dung truyện --> có vẻ không được hay cho lắm nhỉ.
    Mình cũng đang định để bạn post xong toàn bộ truyện thì move lại sang thành 1 chủ đề khác: "Phòng đọc online" như bên thư viện ebook chẳng hạn. Hoặc như bạn è é cũng là 1 cách giải quyết.

+ Trả lời Chủ đề