+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Chủ đề: Đã ai thử đạp lên sân bay nội bài chưa

Mông dân dự bị mông to's Avatar
    Thanks
    0

Đã ai thử đạp lên sân bay nội bài chưa

Mình muốn đạp từ tt hà nội tức tháp rùa lên nội bài ngắm máy bay rồi về mà chưa đi bao giờ nên muốn hỏi thử ai đã từng đi thì cho mình biết là cả đi lẫn về hết tầm bao nhiêu thời gian được ko ??? mình đi tầm 20km/h

Mông dân Long Lost Love's Avatar
    Thanks
    0
    Ngắm bao lâu?..........

Mông dân hado0601's Avatar
    Đang ở
    Ha Noi
    Thanks
    28
    Mình muốn đạp từ tt hà nội tức tháp rùa lên nội bài ngắm máy bay rồi về mà chưa đi bao giờ nên muốn hỏi thử ai đã từng đi thì cho mình biết là cả đi lẫn về hết tầm bao nhiêu thời gian được ko ??? mình đi tầm 20km/h
    Cách đây tầm 7 năm bạn Hạ Đỏ đạp xe đi Nội Bài từ 2h chiều tới khoảng 4h là tới Nội Bài bằng xe cào cào 4` và về = xe máy.

Bây h thì tuyến Bắc Thăng Long, Nội Bài Ê Mông khai thác liên tục nhưng thường là đi chơi hẳn 1 ngày bạn ạ. Có mỗi chuyến test thể lực gần đây nhất thì cả đoàn đi từ ~6h và ~8h đã tới một nơi xa hơn Nội Bài khoảng chục km. Sau đó đoàn đạp xe loăng quăng ngắm cảnh chơi bời rồi đạp về trong cái nắng đổ lửa và hoàn thành chuyến đi lúc 13h.

Mông dân hado0601's Avatar
    Đang ở
    Ha Noi
    Thanks
    28
    tháp rùa lên nội bài
    Quên: quãng đường này của bạn là 21km nhé, phải trèo qua mỗi cầu TL thôi không đèo dốc gì cả nên dự kiến là sẽ đi mất 1 tiếng rưỡi.
    Ngắm bao lâu?..........
    he he bạn này xì tin giống bạn Hạ Đỏ 7 năm trước ghê. Tự dưng nổi hứng muốn ngắm máy bay

Mông dân Trieunam's Avatar
    Thanks
    40
    Từ Hồ Gươm lên sân bay vòng vèo vớ vẩn khoảng 65 km cả đi cả về. Chạy đường này khá đơn giản. Tốc độ Trung bình mình chạy đc là 25km/h lặng gió,và ko phải nghỉ lần nào. Đường bằng phẳng,ko dốc nên chạy rất thích. Lập tour đi

Banned Minh's Avatar
    Thanks
    1
    nhà em sát vách cái sân bay Gia Lâm, máy bay vèo vèo ù cả tai suốt có gì mà ngắm T.T

Thanks
    0
    há há . Cám ơn hado trieunam va long lost love nhé. Mình định đi test thử thể lực ý mà. Tại mới biết đạp xe có đến ngày hum nay là 5 hôm thui. Đang định luyện tập tí rồi về xin 1 chân đi ngao du cùng mấy anh chị nhà mông. . Mới cả năm nay chưa đi đâu xa nên ra nhìn máy bay cho phiêu một tí.

Mông dân Trieunam's Avatar
    Thanks
    40
    Vậy chạy tối đi cho mát. Chạy ban ngày sẽ oải lắm đấy. 8h tối xuất phát,ngăm nghía tầm 11h về đến nơi.

Mông dân dự bị quangna's Avatar
    Thanks
    2
    Mông toa sẵn rùi thì cần gì phải luyện tập. Tập nhiều quá không khéo lại to như cái lồng bàn thì không đạp đi được với nhà Mông được đâu.
    Đi chơi với nhà Mông vui là chính (VLC)

Thanks
    0
    tối mai mình đạp xe từ hồ con rùa đấy. có mông dân nào đi cùng hem . chiêu đãi một lon nước revice

+ Trả lời Chủ đề