+ Trả lời Chủ đề
Trang 49 của 181 Đầu tiênĐầu tiên ... 39 47 48 49 50 51 59 99 149 ... CuốiCuối
Kết quả 481 đến 490 của 2402

Chủ đề: Trà đá vỉa hè bốt Hàng Đậu

Hybrid View

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Các bạn giúp mình đăng ký theo link này và cài đặt Dropbox trên máy tính của mình để hoàn thành nhé.
    Cám ơn nhiều!

Mông dân hèn hạ musstol's Avatar
    Thanks
    142
    Cả nhà ơi, đừng đụng vào bọn trọc đầu xăm trổ nhé, vừa nãy em đi ăn ốc ở đường Kim Liên, 1 cú chạm nhẹ giữa 2 ô tô, 1 lời xưng "Bố mày", vài ba giây sau, 1 người nằm gục dưới đường, bọn đầu trọc nghênh ngang ko ai dám can, may bọn cave đi cùng lũ đó can, nếu không thì chúng định lôi đồ trong xe ra diệt hẳn người kia ... hic hic èo ơi, khiếp vía

Cười lên thôi cho đời bớt méo
    Cười cho khéo kẻo giống con heo

Mông dân hèn hạ NHOCBEO's Avatar
    Thanks
    553
    ko chỉ bọn trọc đầu đâu, bọn thanh niên choai choai cũng phải cẩn thận, bọn nó đi thì ngang tàng, đánh võng lượn lờ, trong cốp toàn để dao thôi, va chạm lời ra tiếng vào là nó chém luôn đấy. Các emông đi đâu thì cẩn thận, một điều nhịn là chín điều lành nhé.

Mông dân hèn hạ musstol's Avatar
    Thanks
    142
    Trích dẫn Gửi bởi NHOCBEO Xem bài viết
    ko chỉ bọn trọc đầu đâu, bọn thanh niên choai choai cũng phải cẩn thận, bọn nó đi thì ngang tàng, đánh võng lượn lờ, trong cốp toàn để dao thôi, va chạm lời ra tiếng vào là nó chém luôn đấy. Các emông đi đâu thì cẩn thận, một điều nhịn là chín điều lành nhé.
    Chị nhớ năm ngoái có cậu học sinh tên Đồng, vừa gửi nem chua cho các thầy cô xong, xuống Hải Phòng quê bạn chơi, đang đi thì có người đuổi đánh, sợ quá ko hiểu mô tê gì, thế là thục mạng chạy, kết cục là ĐoÀnG ... cậu học sinh gục tại chỗ. Điều tra, hung thủ thú nhận " Nhận nhầm người" ôi, dã man hic hic Bất giác nghẹn ngào ...

Cười lên thôi cho đời bớt méo
    Cười cho khéo kẻo giống con heo

Banned ChanNhoiBong's Avatar
    Thanks
    733
    Trích dẫn Gửi bởi musstol Xem bài viết
    Chị nhớ năm ngoái có cậu học sinh tên Đồng, vừa gửi nem chua cho các thầy cô xong, xuống Hải Phòng quê bạn chơi, đang đi thì có người đuổi đánh, sợ quá ko hiểu mô tê gì, thế là thục mạng chạy, kết cục là ĐoÀnG ... cậu học sinh gục tại chỗ. Điều tra, hung thủ thú nhận " Nhận nhầm người" ôi, dã man hic hic Bất giác nghẹn ngào ...
    dạ, bạn em ở Hải Phòng, nó bảo bi giờ Hải Phòng, mua 1 cây kem Tràng Tiền xịn khó hơn là mua dao, phớ, lựu đạn, súng ống. rồi như là để chứng minh với em, nó "báo giá" luôn hình như là có gần 2 triệu 1 thùng lựu đạn ấy, súng có súng hoa cải bắn 1 lần lên đạn 1 lần.....em nghe đến thế xong thôi khỏi nghe nữa

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi ChanNhoiBong Xem bài viết
    dạ, bạn em ở Hải Phòng, nó bảo bi giờ Hải Phòng, mua 1 cây kem Tràng Tiền xịn khó hơn là mua dao, phớ, lựu đạn, súng ống. rồi như là để chứng minh với em, nó "báo giá" luôn hình như là có gần 2 triệu 1 thùng lựu đạn ấy, súng có súng hoa cải bắn 1 lần lên đạn 1 lần.....em nghe đến thế xong thôi khỏi nghe nữa
    Liệu mấy năm nữa có cảnh ở VN người người mang vũ khí, nhà nhà sắm vũ khí ko nhỉ??? Nghĩ mà hãi....

Yêu Bell của mẹ nhất

Thanks
    1,812
    Úi giời ơi, giờ lỡ ko may đụng ai ngoài đường, chẳng phải xăm trổ đầu trọc thì cũng cứ xin lỗi một câu, ngu ngơ một tí cho lành. Hung hắng húng hắng chỉ tổ thiệt thân. Đợt vừa rồi đài báo nói đầy, có thẳng trông cũng bt như ai mà trong cốp xe đủ đồ luôn

Yêu Bell của mẹ nhất

8. The Following User Says Thank You to Na chín For This Useful Post:

NHOCBEO (13-10-2011)

Gây sóng tạo gió Anonymous's Avatar
    Thanks
    140
    Trích dẫn Gửi bởi Na nát nhoét Xem bài viết

3N bây giờ cực chẳng đã mới phải vác xe ra đường, nhất là sau 4pm thì cực cực kì ngại luôn.
    Đúng rồi đấy, sau 4pm nên hạn chế ra đường, còn sau 9pm thì tuyệt đối ko nên lượn ngoài đường, dù là đường ở đâu cũng vậy. Đầu gấu ko phải là đặc sản HN đâu ạ

Mông dân dự bị jimmy's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    0
    Các mông dân đi đường nên mang thêm cái bơm và nhớ đội mũ bảo hiểm cái thủ đi ah. Đường đông, dễ bị đánh nhầm lắm ah. Hehe

Thanks
    1,812
    Tết ta năm nay nhà mình có ai có nhu cầu đi biển miền Nam tránh rét ko nhỉ? Hình như Tết năm nay cũng được nghỉ dài, mình đang tính đi Côn Đảo hoặc Phú Quốc hoặc Phan Thiết chơi 3-4 ngày; hoặc nếu sức khỏe con trai mình tốt thì sẽ đi bụi hơn một tí đến mấy chỗ kiểu như quần đảo Nam Du. Đi có 2 mẹ con thì buồn, nếu có ai có cùng nhu cầu đi cùng thì tốt quá

Yêu Bell của mẹ nhất

12. The Following 2 Users Say Thank You to Na chín For This Useful Post:

Mouse7023 (27-10-2011), musstol (27-10-2011)

+ Trả lời Chủ đề