+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Lời cảm ơn của BTC TDE5

Hybrid View

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Lời cảm ơn của BTC TDE5

Thế là TDE5 đã khép lại...

Nhưng dư âm chắc sẽ còn đọng lại rất lâu với những VĐV, CĐV, và những ai yêu mến sân chơi này...

Thay mặt BTC xin cảm ơn sự quan tâm, đồng hành của tất cả các thành viên, nhà tài trợ cùng TDE5.

Trong quá trình diễn ra giải đấu BTC còn nhiều thiếu sót, rất mong nhận được sự cảm thông của các bạn.

Chúng tôi sẽ sớm tổng hợp cụ thể thành tích thi đấu của các VĐV và các nội dung trao thưởng của các nhà tài trợ tại TDE5 tới các bạn.

Xin trân trọng cảm ơn.

---***---

TỔNG HỢP THÀNH TÍCH THI ĐẤU CỦA CÁC VĐV TRONG TDE5:

TÌNH HÌNH GIẢI THƯỞNG VÀ TÀI CHÍNH TDE5:

Giải phút chót "Mình thích thì mình trao thôi" đã được nhà tài trợ ntt1404 trao cho VĐV dau

Last edited by Na chín; 17-01-2017 at 08:15 PM.

2. The Following 4 Users Say Thank You to eMông For This Useful Post:

Casper_HN (09-01-2017), GauBeo (16-01-2017), haitan (09-01-2017), Thủy Top (15-01-2017)

Mông dân dự bị Thủy Top's Avatar
    Thanks
    8
    Kính mong BTC sang năm làm thêm cái kỉ niệm chương chứ em đi thi chả có giải mô cũng buồn

4. The Following 2 Users Say Thank You to Thủy Top For This Useful Post:

Casper_HN (09-01-2017), eMông (09-01-2017)

Mông dân dự bị haitan's Avatar
    Thanks
    24
    Em cảm ơn BTC, (em rình mãi), đặc biệt cảm ơn nhà tài trợ các giải khù khoằm và nhà tài trợ đã cho em cơ hội nhận giải. Đặc biệt cảm kích tinh thần của BTC nana, gặp lại (muộn nhất) ở TDE6 chị nhoa!!!
    Đường còn dài, còn dài...

6. The Following 3 Users Say Thank You to haitan For This Useful Post:

Casper_HN (09-01-2017), eMông (09-01-2017), Na chín (11-01-2017)

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    TDE năm nay của em rất khác với mọi năm. Mọi năm em chỉ được đi ô tô hoặc xe máy lên Tam Đảo, năm nay em được đạp xe. Mọi năm em chỉ được đứng sau cánh gà support công tác trao giải, năm nay em được lên sân khấu hẳn hoi...

Em xin cảm ơn các anh chị/bạn/em đã góp phần giúp em có một TDE đáng nhớ và hạnh phúc:
    - Anh Seven Love đã chăm sóc, bảo dưỡng, thay lốp xe cho em. Nhờ thế, em đạp được hẳn một nửa quãng đường từ HN đến km12
    - Lạc Hoa đã tin tưởng gửi giải khù khoằm cho chị. Nhờ đó, chị có cơ hội được lên sân khấu
    - Mèo yêu, Nguyệt Trần và Liên đã thay nhau kéo chị/tao từ km12 về đến HN. Nhờ vậy, chị/tao mới còn đủ sức chém gió và ăn lẩu nhà anh 7 tối hôm đó
    - Em xin gửi lời cảm ơn đặc biệt tới Mông trưởng, người đã giúp em tìm lại được cảm giác của những chuyến đi ngày xưa của eMông. Trên đoạn đường đến Tam Đảo, đã có lúc em xúc động đến rơi nước mắt vì ký ức được tái hiện lại quá sống động

Yêu Bell của mẹ nhất

8. The Following 2 Users Say Thank You to Na chín For This Useful Post:

Casper_HN (11-01-2017), eMông (12-01-2017)

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    TDE năm nay của em rất khác với mọi năm. Mọi năm em chỉ được đi ô tô hoặc xe máy lên Tam Đảo, năm nay em được đạp xe. Mọi năm em chỉ được đứng sau cánh gà support công tác trao giải, năm nay em được lên sân khấu hẳn hoi...

Em xin cảm ơn các anh chị/bạn/em đã góp phần giúp em có một TDE đáng nhớ và hạnh phúc:
    - Anh Seven Love đã chăm sóc, bảo dưỡng, thay lốp xe cho em. Nhờ thế, em đạp được hẳn một nửa quãng đường từ HN đến km12
    - Lạc Hoa đã tin tưởng gửi giải khù khoằm cho chị. Nhờ đó, chị có cơ hội được lên sân khấu
    - Mèo yêu, Nguyệt Trần và Liên đã thay nhau kéo chị/tao từ km12 về đến HN. Nhờ vậy, chị/tao mới còn đủ sức chém gió và ăn lẩu nhà anh 7 tối hôm đó
    - Em xin gửi lời cảm ơn đặc biệt tới Mông trưởng, người đã giúp em tìm lại được cảm giác của những chuyến đi ngày xưa của eMông. Trên đoạn đường đến Tam Đảo, đã có lúc em xúc động đến rơi nước mắt vì ký ức được tái hiện lại quá sống động
    Em ko nhắc đến là có người thắc mắc ngay Vâng, chắc chắn là ko thể ko cảm ơn BTC TDE và các VĐV, CĐV đã tổ chức, đã tham gia và đã góp phần tạo nên một sân chơi thường niên rất có ý nghĩa đối với cá nhân em. Chẳng qua là năm nay "một mình em đóng cả ba vai chèo" - vừa là thành viên BTC, vừa có đăng ký tham gia thi, lại vừa bỏ thi về làm CĐV, tự thấy mình cảm ơn mình thì có phần kỳ cục quá nên chỉ dám giữ trong lòng thôi

Yêu Bell của mẹ nhất

Thanks
    1,812
    Đã có thông tin về thành tích thi đấu, nội dung trao thưởng và tình hình tài chính của TDE5 tại post#1.

Yêu Bell của mẹ nhất

Mông dân icemain's Avatar
    Thanks
    177
    Na update thông tin để anh abc xyz đúng quy trình giải ngân trước Tết nhé
    Bố Cú - Mẹ Kún yêu Sóc + Thỏ con nhiều nhiều...

12. The Following 2 Users Say Thank You to icemain For This Useful Post:

eMông (16-01-2017), Na chín (17-01-2017)

Mông dân dự bị ntt1404's Avatar
    Thanks
    120

Red face

Chị Na update giúp em Giải "Mình thik thì mình trao thôi" trị giá 300k đã trao cho chị Dâu nhé !
    Ah, nhân đây em xin tự ứng tuyển giải vđv mặc đẹp nhất TDE5, k bít vđv bỏ cuộc từ lúc đăng ký như em có đủ điều kiện k ạ ?
    Cuộc đời vì thế nên đẹp tuyệt vời ^^

14. The Following User Says Thank You to ntt1404 For This Useful Post:

Na chín (17-01-2017)

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi ntt1404 Xem bài viết
    Chị Na update giúp em Giải "Mình thik thì mình trao thôi" trị giá 300k đã trao cho chị Dâu nhé !
    Done rồi em nhé ^^

Yêu Bell của mẹ nhất

+ Trả lời Chủ đề