Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Gắn biển công trình Nhà Tắm - Nhà Vệ Sinh - Bể Nước Sạch ở Chế Tạo

Threaded View

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Gắn biển công trình Nhà Tắm - Nhà Vệ Sinh - Bể Nước Sạch ở Chế Tạo

Dự án xây dựng Nhà Tắm - Nhà Vệ Sinh - Bể Nước Sạch tại điểm trường xã Chế Tạo từ nguồn kinh phí đóng góp của các thành viên diễn đàn eMông và các nhà tài trợ đã đi vào giai đoạn hoàn thiện.

Từ ngày 17 đến 19/04/2015, đại diện BQT đã đi trực tiếp khảo sát tiến độ và gắn biển nghiệm thu công trình tại điểm trường Chế Tạo.

Với mong muốn đóng góp, chia sẻ & cùng chung tay giúp cho cuộc sống sinh hoạt hàng ngày của các em học sinh tại Chế Tạo bớt khó khăn hơn. Dự án Nhà Tắm - Nhà Vệ Sinh đã được diễn đàn eMông triển khai từ giữa năm 2014 với nhiều hoạt động gây quỹ để dự án trở thành hiện thực.

eMông xin gửi lời chân thành cám ơn đến các bạn TNV đã không quản ngại khó khăn, vất vả để đồng hành cùng eMông trong suốt dự án này.

eMông cũng xin gửi lời cám ơn đến các đơn vị, cá nhân đã ủng hộ về vật chất và tinh thần cho dự án.

Dự án Nhà Tắm - Nhà Vệ Sinh ở Chế Tạo đang bước vào giai đoạn hoàn thiện và chuẩn bị đưa vào hoạt động. Công trình này sẽ giúp các em giảm bớt khó khăn trong sinh hoạt và hy vọng tạo được thói quen sinh hoạt vệ sinh cá nhân cho các em học sinh tại đây.

Một số hình ảnh của đoàn lên Chế Tạo

2. The Following 8 Users Say Thank You to eMông For This Useful Post:

Casper_HN (22-04-2015), flamencol78 (22-04-2015), Mộc miên (23-04-2015), Na chín (02-05-2015), Ngatran (23-04-2015), NHOCBEO (29-05-2015), Pluto (23-04-2015), victor (22-04-2015)