+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32

Chủ đề: How Gạo 2015 - Bản nhận lỗi

Mông dân Cu Tuấn's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    193

How Gạo 2015 - Bản nhận lỗi

Chuyến đi thường niên, chuyến đi nhạt nhẽo, chuyến đi vô tổ chức, chuyến đi lùm xùm, chuyến đi thất vọng... Nói chung là một chuyến đi đáng quên!

Topic này lập ra để các thành viên của chuyến Hoa Gạo 2015 có nơi để xả bức xúc sao chuyến đi đáng buồn vừa qua, chuyến đi đáng nhẽ là nhẹ nhàng nhất trong năm nhưng cuối cùng lại tan tác... thật đáng xấu hổ

Với tư cách là người tham gia tổ chức, tôi - Cu Tuấn, xin được gửi lời xin lỗi đến mọi người, vì chỉ mải đạp về mà làm mọi người bị đi lạc, mệt mỏi, phải đi nhiều hơn độ dài cung đường đặt ra!
    Last edited by Cu Tuấn; 30-03-2015 at 12:04 AM.

2. The Following 7 Users Say Thank You to Cu Tuấn For This Useful Post:

buitrongdat (06-06-2015), Casper_HN (31-03-2015), flamencol78 (30-03-2015), hung (01-04-2015), Na chín (19-04-2015), Ngatran (31-03-2015), NHOCBEO (29-05-2015)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi biahoi Xem bài viết
    Mình thấy các chuyến khác BTC tuyên bố giải tán trc khi về mà lần này vẫn còn dẫn đoàn về đc 1 đoạn là ngon rồi
    Chuyến này theo kịch bản còn có vụ chụp ảnh thơ mộng trên đê & ăn vịt nướng nữa mà anh, giải là giải thế nào
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Mông dân icemain's Avatar
    Thanks
    177
    Trích dẫn Gửi bởi Pluto Xem bài viết
    Mod mới còn nhiều lương tâm và dây kinh nghiệm còn dài lắm anh ơi
    Đề nghị sửa tai tồ thành Mod Mong Manh Dễ Vỡ đi
    Bố Cú - Mẹ Kún yêu Sóc + Thỏ con nhiều nhiều...

Mông dân dự bị Mùn Meo's Avatar
    Thanks
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Pluto Xem bài viết
    Thấy cô đang quẩy lại rẽ sang đường, chui vào chỗ râm mát, mắt long lanh vẫy vẫy anh, anh xoắn lắm nên vít ga dzọt lẹ )

P/S: Không đi với Gấu thì cũng rón rén sang xem có gì ..hay không
    Có quái giề hay ho đâu Tô. E sợ chết đứng bên kia đường k an toàn thôi!!!

Mông dân Cu Tuấn's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    193
    Đoạn ngã tư Vân Đình - Ba Thá, chạy thẳng QL 21 về HN hoặc rẽ phải đi QL 6 về HN. Các bác lại rẽ đi Ba Thá để quẩy đường đê --> Lạc đường.

Cái này là tại các bác --> MÌNH RÚT LẠI LỜI XIN LỖI!!!

7. The Following 2 Users Say Thank You to Cu Tuấn For This Useful Post:

Casper_HN (30-03-2015), Pluto (30-03-2015)

Mông dân icemain's Avatar
    Thanks
    177
    Trích dẫn Gửi bởi Cu Tuấn Xem bài viết
    Đoạn ngã tư Vân Đình - Ba Thá, chạy thẳng QL 21 về HN hoặc rẽ phải đi QL 6 về HN. Các bác lại rẽ đi Ba Thá để quẩy đường đê --> Lạc đường.

Cái này là tại các bác --> MÌNH RÚT LẠI LỜI XIN LỖI!!!
    Ku Tuấn bắt anh Linh vào xin lỗi đi. Mấy lão trưởng Tour toàn bỏ của, chạy về Hà Nội không theo lộ trình đầu tiên

- Lộ trình: Ngã Tư Sở - Cầu Trắng Hà Đông - Sa La - Thanh Văn - Cao Dương - Đê Hữu Sông Đáy - Xã Cao Thành - Làng Dệt Phùng Xá - Tế Tiêu (Nhà cụ nghệ nhân rối cạn Phạm Văn Bể) - Cây gạo Làng Ải - hồ Quan Sơn - đường hoa gạo làng Đoan Nữ - Làng "Thiên tài" Ba Thá - đê Tả sông Đáy - Đầm Thanh Cao - Ba La Hà Đông - Ngã Tư Sở.
    Bố Cú - Mẹ Kún yêu Sóc + Thỏ con nhiều nhiều...

Mông dân dự bị tuansaker9's Avatar
    Thanks
    79
    a CU Tuấn là chống cháy cho BTC mà nên a chỉ là rút kinh nghiệm thôi,mà ngay từ đầu e thấy lạ là sao ko thấy a TRùm Linh Vũ đâu,nên đến
    tận thời điểm này e cũng chả biết chắc chắn ô chửa là ô nào

Bới lông tìm vết flamencol78's Avatar
    Thanks
    1,824
    Có một đống mấu bản kiểm điểm đấy, ai thích nhận lỗi gì thì đề xuất rồi mình gửi form cho. Chỉ điền tên tuổi, ngày tháng, địa điểm ăn chơi là xong.

11. The Following 4 Users Say Thank You to flamencol78 For This Useful Post:

Casper_HN (30-03-2015), Cu Tuấn (30-03-2015), hung (01-04-2015), Pluto (31-03-2015)

Moderator biahoi's Avatar
    Thanks
    65
    Nói chung là đoàn đông thế này BTC nên có 2-3 xe máy backup theo đoàn, đứng đợi ở các lối rẽ thì ko ai lạc đc, hoặc tới ngã rẽ người dẫn đoàn nên chủ động yêu cầu 1 xe ở lại đợi tốp sau, tốp sau đến lại để lại 1 ng đứng chốt lối rẽ đấy đến khi gặp ông chốt đoàn thì thôi.

Cái này nên phổ biến thành thông lệ để lần sau các thành viên đi tự giác đến lối rẽ có ng chốt ko lo ai lạc nữa vì những người mới đi ko biết làm những việc này, mà những ông đi lâu rồi toàn vọt lên tốp đầu hoặc tụt xuống tốp dưới cùng với mấy em gái mới , để lại bọn lơ ngơ ở giữa

Đoàn đông thế này mà chỉ có dẫn đoàn với chốt đoàn thì bọn ở giữa lơ ngơ, đuổi ko kịp bọn ở trên, quay đằng sau chả thấy bọn ở dưới, ko đi lạc cũng hơi phí

13. The Following User Says Thank You to biahoi For This Useful Post:

buitrongdat (06-06-2015)

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Bọn lạc là chủ động lạc ấy mà, sao phải nhận lỗi

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi biahoi Xem bài viết
    Nói chung là đoàn đông thế này BTC nên có 2-3 xe máy backup theo đoàn, đứng đợi ở các lối rẽ thì ko ai lạc đc, hoặc tới ngã rẽ người dẫn đoàn nên chủ động yêu cầu 1 xe ở lại đợi tốp sau, tốp sau đến lại để lại 1 ng đứng chốt lối rẽ đấy đến khi gặp ông chốt đoàn thì thôi.
    Cái này nên phổ biến thành thông lệ để lần sau các thành viên đi tự giác đến lối rẽ có ng chốt ko lo ai lạc nữa vì những người mới đi ko biết làm những việc này, mà những ông đi lâu rồi toàn vọt lên tốp đầu hoặc tụt xuống tốp dưới cùng với mấy em gái mới , để lại bọn lơ ngơ ở giữa
    Đoàn đông thế này mà chỉ có dẫn đoàn với chốt đoàn thì bọn ở giữa lơ ngơ, đuổi ko kịp bọn ở trên, quay đằng sau chả thấy bọn ở dưới, ko đi lạc cũng hơi phí
    Càng ngày càng nghi ngờ liệu đây có phải là âm mưu của bọn ban tổ chức, chắc thấy chuyến đi nhạt quá nên bày trò cho xôm
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

16. The Following User Says Thank You to Pluto For This Useful Post:

tuansaker9 (31-03-2015)

+ Trả lời Chủ đề