Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 33

Chủ đề: Từ ánh mắt đến trái tim <3 <3 <3

Mông dân dự bị Mộc miên's Avatar
    Đang ở
    Trái tim không ngủ!
    Thanks
    295

Talking Từ ánh mắt đến trái tim <3 <3 <3

Gần đây trong cộng đồng mạng lan truyền câu truyện một chú gà đi loanh quanh trong sân, một anh chàng đang ngồi trong bàn tiệc đứng lên rắc thóc và một thằng đi sau cầm một cái nồi và đoạn kết của câu truyện hình như là chú gà đó đã sập bẫy.
    Từ câu truyện đó mình nảy ra một ý tưởng chống lại căn bệnh FA lâu nay lan chuyền trong nhà Mông chúng ta mà mạnh dạn đề xuất với ban quay tay nhà Mông và để mọi người cùng bàn luận.
    Theo nguồn tin khá tin cậy cho biết năm 2014 này BQT sẽ chú trọng vào các tuor 24h và tuor ngắn ngày vậy lồng ghép vào đó BQT có thể tổ chức tuor theo hình thức tuor 02 người cho các thành viên FA trong emông, kinh phí do quỹ emông tài trợ một phần, điều kiện tham gia là tất cả các thành viên emông từ mông dân hèn hạ đến các lão mông và cả các thàng viên đang âm thầm theo dõi diễn đàn mà đang còn FA. Hình thức tham gia là một cặp FA (tất nhiên là khác giới) được bốc thăm (khâu này chắc để FA là phái mạnh thực hiện cho đúng với luân thường đạo lý trâu đi tìm cọc chứ ai lại để cọc đi tìm trâu...) sẽ được hưởng một tuor 24h hoặc ngắn ngày dành cho 02 người, địa điểm ở đâu đó trong đất nước tươi đẹp của chúng ta (cái này do BQT quyết định) và một yêu cầu nữa là sau khi kết thúc chuyến du lịch các FA phải viết một bài thu hoạch về kết quả thu được sau chuyến đi và kế hoạch tiếp theo đăng trong 4r. Thêm vào nữa sau chuyến đi đó nếu cặp đôi nào được gia đình hai bên chấp thuận cho về nhà ngủ chung giường thì sẽ được hưởng một phần quà do các thành viên emông trao tặng và nhiều quyền lợi khác...

* Nào chúng ta cùng bàn luận

2. The Following 3 Users Say Thank You to Mộc miên For This Useful Post:

Casper_HN (22-01-2014), Mùn Meo (11-06-2014), Na chín (23-01-2014)

Mông dân dự bị Mít Dịu Dàng's Avatar
    Thanks
    51
    bốc thăm may rủi k ăn thua. em là em xí Tô, Phích, Ặc. Đừng em nào, bạn nào, chị nào, cô nào, bà nào rẽ thúy chia uyên nhé :3

Mông dân hèn hạ thanhnc's Avatar
    Thanks
    175
    Đê các bạn tự đăng kí theo cặp rồi vote xem cặp nào sẽ tham gia chính thức & nhận tài trợ thì hay hơn. Sẽ có điểm bình chọn & điểm của BQT hoặc nhà tài trợ.
    Đừng quay đi khi anh cần em. Một phút thôi cho đời anh thêm dài.

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi Mít Dịu Dàng Xem bài viết
    bốc thăm may rủi k ăn thua. em là em xí Tô, Phích, Ặc. Đừng em nào, bạn nào, chị nào, cô nào, bà nào rẽ thúy chia uyên nhé :3
    Hơ, sao anh vẫn lọt vào danh sách xí phần của cô @@
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Mông dân dự bị Mít Dịu Dàng's Avatar
    Thanks
    51
    Tô với Phích với em là bộ 3 thần thánh cơ mà. k xí Tô em thấy có lỗi vs lương tâm em lắm

Mông dân hèn hạ pcpiloter88's Avatar
    Thanks
    119
    em sợ yêu lắm rồi, xin cáo bệnh

Mông dân dự bị Mộc miên's Avatar
    Đang ở
    Trái tim không ngủ!
    Thanks
    295
    Dạo này bận bịu với các tuor nở rộ của BQT nên quên mất mục này

BQT xem xét ý kiến mông dân rồi khởi động chương trình này đi ạ, chứ dạo này mình thấy anh chị em FA nhà mông chúng ta tăng đột biến và có rất nhiều nhu cầu kết bạn đấy

Ví dụ như 2 bạn Hoang Duong và bạn Trieu Hoang Nam đấy
    Đời là vạn ngày sầu, mà mình thì không biết đếm

Mông dân dự bị Mùn Meo's Avatar
    Thanks
    3
    Like điên đảo píc của chị Mộc Miên. Đằng nào nó cũng ăn chơi thì phải cho nó ăn chơi "có tổ chức" Chị nhỉ?
    Tiếc là mềnh chỉ vào danh sách góp đá.

Mông dân dự bị vnpcworld's Avatar
    Thanks
    148
    Trích dẫn Gửi bởi Mộc miên Xem bài viết
    Gần đây trong cộng đồng mạng lan truyền câu truyện một chú gà đi loanh quanh trong sân, một anh chàng đang ngồi trong bàn tiệc đứng lên rắc thóc và một thằng đi sau cầm một cái nồi và đoạn kết của câu truyện hình như là chú gà đó đã sập bẫy.
    Từ câu truyện đó mình nảy ra một ý tưởng chống lại căn bệnh FA lâu nay lan chuyền trong nhà Mông chúng ta mà mạnh dạn đề xuất với ban quay tay nhà Mông và để mọi người cùng bàn luận.
    Theo nguồn tin khá tin cậy cho biết năm 2014 này BQT sẽ chú trọng vào các tuor 24h và tuor ngắn ngày vậy lồng ghép vào đó BQT có thể tổ chức tuor theo hình thức tuor 02 người cho các thành viên FA trong emông, kinh phí do quỹ emông tài trợ một phần, điều kiện tham gia là tất cả các thành viên emông từ mông dân hèn hạ đến các lão mông và cả các thàng viên đang âm thầm theo dõi diễn đàn mà đang còn FA. Hình thức tham gia là một cặp FA (tất nhiên là khác giới) được bốc thăm (khâu này chắc để FA là phái mạnh thực hiện cho đúng với luân thường đạo lý trâu đi tìm cọc chứ ai lại để cọc đi tìm trâu...) sẽ được hưởng một tuor 24h hoặc ngắn ngày dành cho 02 người, địa điểm ở đâu đó trong đất nước tươi đẹp của chúng ta (cái này do BQT quyết định) và một yêu cầu nữa là sau khi kết thúc chuyến du lịch các FA phải viết một bài thu hoạch về kết quả thu được sau chuyến đi và kế hoạch tiếp theo đăng trong 4r. Thêm vào nữa sau chuyến đi đó nếu cặp đôi nào được gia đình hai bên chấp thuận cho về nhà ngủ chung giường thì sẽ được hưởng một phần quà do các thành viên emông trao tặng và nhiều quyền lợi khác...

* Nào chúng ta cùng bàn luận
    Trích dẫn Gửi bởi Mộc miên Xem bài viết
    Dạo này bận bịu với các tuor nở rộ của BQT nên quên mất mục này

BQT xem xét ý kiến mông dân rồi khởi động chương trình này đi ạ, chứ dạo này mình thấy anh chị em FA nhà mông chúng ta tăng đột biến và có rất nhiều nhu cầu kết bạn đấy

Ví dụ như 2 bạn Hoang Duong và bạn Trieu Hoang Nam đấy
    Cứ kiến nghị kiểu này thì BQT tha hồ chóng mặt,

Mông dân cực kỳ hèn hạ zĩn's Avatar
    Thanks
    143
    Hì hì thế thì để cho mấy mông zà đương ớp a zính trc đi ạ.

mây của trời cứ để gió cuốn đi...

Moderator thubeongotau's Avatar
    Thanks
    160
    Đề nghị BTC bố trí cho em tham gia chương trình này ạ
    "Many people will walk in & out of your life but only true love will leave foot prints in your heart. To handle yourself, use your head, to handle others, use your heart."