+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Tâm thư gửi BTC Tde2!

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634

Tâm thư gửi BTC Tde2!

Mình vừa nhận được tâm thư của một số VĐV tham gia Tde2, vì lý do tế nhị, mình sẽ giấu tên của các VĐV này. Bức tâm thư như sau:

"Kính gửi BTC Tde2, trước hết, chúng em xin thay mặt chính chúng em chứ không đại diện cho ai khác kẻo lại bị cho là bầy đàn, xin cám ơn BTC, TNV cùng các nhà tài trợ đã cho chúng em một buổi đi chơi vui vẻ. Nhưng cũng vì lý do này, suốt đêm qua chúng em suy nghĩ lung lắm, tự nhận thấy không thể nhận giải thưởng từ BTC hay các nhà tài trợ vì chúng em tự nhận thấy mình đã vi phạm thể lệ cuộc thi. Mong rằng BTC sẽ trao giải về đúng với chủ nhân của nó.

Xin cám ơn BTC một lần nữa"

Nhưng BTC cái Tde2 gì đó đã giải cbn tán từ sau bữa liên hoan rồi, tuy chả phải thành viên của ban bệ nào hiện tại, nhưng vì quá cảm phục trước sự trung thực vì đại cuộc của các bạn đã gửi thư cho mình, nên mình cũng trả lời đại khái như sau:

"Các em thân mến, cái BTC gì gì đó nghe giang hồ đồn đại là đã tự giải thể sau khi đóng góp công sức cho cuộc vui hàng chục con người rồi, nên có lẽ các em đã gửi tâm thư nhầm địa chỉ. Nhưng thật lòng mà nói, thì nếu cái BTC gì gì đó còn tồn tại, thì chắc họ cũng chẳng chịu nhận lại giải đã trao cho các em đâu, vì nghe nói tất cả mọi người đều công khai nhận giải, trao giải... tất cả từ VĐV, TNV đến vũ cổ viên đều vô cùng vui vẻ, thậm chí cả dân Tam Đảo viên, khách du lịch viên, kiểm lâm viên... cũng thấy vui lây, nên BTC không mong mỏi gì hơn. Vì vậy, có lẽ các em cũng nên vui vẻ mà nhận những giải thưởng đã được trao tặng công khai trước bao nhiêu sự chứng kiến đó.

P/S: Nếu như bọn em nhất quyết không nhận giải, thì có rất nhiều cách để trả lại mà không cần đòi BTC gì gì đó ra mặt, ví dụ như tuyên bố tặng toàn bộ số tiền nhận được làm giải thưởng cho Tde3, hay tặng toàn bộ cho các em nhỏ Chế Tạo... cũng được thôi mà"

(Dù sao đây cũng là một PM riêng, nên hy vọng các bạn không điều tra xét hỏi thêm nữa, xin cám ơn)

2. The Following 4 Users Say Thank You to Casper_HN For This Useful Post:

Anonymous (07-01-2014), hung (07-01-2014), Na chín (06-01-2014), nhattan (06-01-2014)

Mông dân dự bị Mộc miên's Avatar
    Đang ở
    Trái tim không ngủ!
    Thanks
    295
    Tde2 năm nay vui thật, mình tham gia lần đầu với tư cách là cổ tình viên rất vui vì đã chuẩn bị được bữa ăn nhẹ cho cả đoàn (đến giờ vẫn chưa thấy ai kiện vì bị anh Tào đuổi ) Kể ra BTC Tde3 của năm sau cũng trao giải cho TNV, CĐV nhiệt tình thì vui biết mấy

4. The Following 10 Users Say Thank You to Mộc miên For This Useful Post:

Anonymous (07-01-2014), Casper_HN (06-01-2014), flamencol78 (06-01-2014), hung (07-01-2014), Mouse7023 (07-01-2014), Na chín (06-01-2014), nhattan (06-01-2014), Pluto (06-01-2014), thieu-bg (10-01-2014), thubeongotau (06-01-2014)

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Mộc miên Xem bài viết
    Tde2 năm nay vui thật, mình tham gia lần đầu với tư cách là cổ tình viên rất vui vì đã chuẩn bị được bữa ăn nhẹ cho cả đoàn (đến giờ vẫn chưa thấy ai kiện vì bị anh Tào đuổi ) Kể ra BTC Tde3 của năm sau cũng trao giải cho TNV, CĐV nhiệt tình thì vui biết mấy
    Năm sau sẽ có cả giải Mâm xôi vàng / bạc / đồng để trao cho các thành viên BTC nữa ấy chứ chị Mộc Miên

Yêu Bell của mẹ nhất

6. The Following User Says Thank You to Na chín For This Useful Post:

hung (07-01-2014)

Mông dân dự bị Kiu's Avatar
    Đang ở
    nowhere
    Thanks
    180
    Trích dẫn Gửi bởi Mộc miên Xem bài viết
    Sáng e ăn uống lởm khởm may có bánh mì của chị mới có sức leo dốc
    Ngày mai mây vẫn bay, để lại bầu trời cùng tôi theo đuổi
    Không oán thù, không hối hận là một vẻ đẹp đời người

8. The Following User Says Thank You to Kiu For This Useful Post:

Casper_HN (07-01-2014)

Mông dân cực kỳ hèn hạ Mr_Bom's Avatar
    Thanks
    301
    thế đéo nào mà văn phong của cái bức thư này nge bờm vãi đái nhể, đã thế lại còn điêu nữa, mẹ , leo dc lên đến 3Đ thì cũng mệt phọt cả mứt ra rồi , về đến nhà ko thẳng cẳng ra mà ngủ mới lạ , thế mà đây lại còn :" suốt đêm qua chúng em suy nghĩ lung lắm " . Nhạt toẹt
    Chỉ cần e yêu a ...
    Còn thế giới ... để a lo

Mông dân cực kỳ hèn hạ Nhip's Avatar
    Thanks
    147
    Vãi cả bứm, về mệt lại a cay chim cú ngủ thế éo nào đc

Mông dân cực kỳ hèn hạ zĩn's Avatar
    Thanks
    143
    năm sau sẽ có giải... NGƯỜI ĐẸP VƯỢT KHÓ ĐẠP ĐỔ CHÂN 3 ĐẢO MÒA HÀ HÀ HÀ

mây của trời cứ để gió cuốn đi...

+ Trả lời Chủ đề