+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: Sau chuyến TDE2

Mông dân dự bị hung's Avatar
    Thanks
    1,525

Sau chuyến TDE2

Sau thi thấy có topic kêu gọi đăng ký tham gia TDE2, thú thực là lúc đầu em cũng chỉ định vào chém gió chút cho vui thôi, chứ thể loại em dặt dẹo tham gia cái nỗi gì.
    Dưng mà lại bị cuốn vào mới hãi chứ.

Rồi ngày thi cũng đến, BTC thông báo loạn xạ: thấy bảo từ 6h kém 15 đến 6h là xuất phát, bác nào ko có mặt loại, rồi lại thấy bảo 5h30 có mặt. Em cẩn thận, đúng 5h15 có mặt cho chắc cú (thà bỏ thi, ko đến, chứ ko thể bị loại kiểu thế này được - mặc dù nhà cách điểm hẹn ~19km). Ối giời, chờ đến 6h kém 15 chả thấy bác nào cả, vãi chưởng thật - alo cho trung tâm tụ tập nhà bác 7L: chuẩn bị ra đới!!! (mặc dù em nghe qua điện thoại vẫn thấy đang ý ới - kiểu như: nhường tao vào toilet với - em biết thừa là còn lâu - ai ngờ đúng luôn)

Nhìn thực lực năm hay thấy hãi, ngay từ đầu em đã đoán: Nhất - Đăng man; Nhì: Oèm; Ba: Trung Bờm (sai ở quả này - do bác này thác loạn, rượu chè cả đêm hôm trước về đích thể khỉ nào được)

Tiếp đến màn về đích: thêm nể 2 bác Schuma Quang + Bờm: tư tưởng kiểu gì cũng phải có giải nên giấu xe ko về đích, ngồi đợi chén giải 7 (giải này ấm hơn giải 4,5,6)

Rồi lần lượt ai cũng về đích hết - bằng mọi thủ đoạn (cái này là do đọc quá kỹ các điều kiện trao giải - có khi còn note trong điện thoại: nắm tay cùng về đích, hôn nhau khi về đích,..... - chả cần cố hết sức làm giề cho mệt ) thế nên ai cũng có giải - vui gần chết - em cười mà toác cả mồm ra rồi

Em là nể nhất bác Linh Vũ: thấy em dặt dẹo về đến đích, bác ý vội vàng ra dắt xe giúp vì sợ VĐV hết sức, lăn quay ra đấy thì khổ - cứ tưởng mình được bác ý ưu ái hơn cả - đang định mở lời xin rút thời gian xuống hòng chiếm cái giải cho đỡ ê mặt
    Ai ngờ ai bác ý cũng vậy - một cử chỉ nhỏ nhưng ý nghĩa, rất quan tâm đến mọi người - em cảm động nhất đấy
    (Cái này em để ý từ lúc em về đích đến bác cuối cùng về đích là bác Kato nhé - đừng bảo em mật thám mà tội nghiệp em!!!)

Ghét nhất bác Thiệu buôn gà: lúc ở đoạn đường vắng, chả có ai, em đưa tờ 500k + sợi dây thừng: kéo em phát, cha này cứ mải chụp tung giời với các tư thế, trả lời em qua cái máy ảnh: đội VĐV vừa qua đấy - anh đuổi theo đi, vãi chưởng thật - bác mà kéo em đoạn có khi em giảm được 6 phút, lại nhất đồng đội nam - nữ. Tiếc quá, lần TDE3: em tìm đối tác khác để trao thân gửi phận.

Ghét nhì bác È é: chat cả đêm với em này rồi chốt: em sẽ kéo anh - sáng ra thấy đạp xe đạp đến rồi ho sù sụ, mình nản quá: giời ạ, thế này thì ai kéo ai. Lúc sau đã thấy ngồi xe máy - ô ngon ăn roài. Đến lúc leo dốc, nhìn kỹ: hoá ra ngồi sau xe 1 bác trong BTC - thế này thì ai dám

Phục nhất Phicong - giải 3 nam, vãi chưởng chú em này - nhưng mà quá xứng đáng - luyện tập điên cuồng mà.

Phục nhì bác Liên: cứ tưởng bác này phải hơn 150 phút mới lên đến đỉnh - nào ai có ngờ - đi ngay 300k

Cảm ơn BTC đã tổ chức cuộc thi (theo em nó là chuyến đi gần - nhưng là lớn lớn nhất - vui vui nhất - mặc dù BTC toàn bác cheng cheng )
    Cám ơn em Mèo mập - đã tài trợ bia
    Cảm ơn đồng đội đã cho em ăn ké giải thưởng và vinh dự ké (Nhì đồng đội nhé)

Cảm ơn tất cả các bạn eMong và hẹn gặp lại ở TDE3
    Last edited by hung; 10-01-2014 at 08:52 AM.

2. The Following 14 Users Say Thank You to hung For This Useful Post:

alexoxo (06-01-2014), Casper_HN (06-01-2014), dau (06-01-2014), flamencol78 (06-01-2014), hangngo (06-01-2014), Mèo Mập Béo Ú (07-01-2014), Mouse7023 (08-01-2014), Mr_Bom (06-01-2014), Na chín (06-01-2014), nhattan (19-01-2014), Pluto (06-01-2014), thieu-bg (06-01-2014), traitimchumnho (13-01-2014), vuongchicuong (07-01-2014)

Thanks
    1,525
    Sắp có chồng phát là khác ngay, em nhìn đấy mà học tập nhé

Trích dẫn Gửi bởi dau Xem bài viết
    Huhu đọc xong éo nhận ra bạn Mít nhà mềnh nữa, tự dưng lại THẢO MAI, DỄ THƯƠNG thế chứ lị hị hị

Mông dân cực kỳ hèn hạ dau's Avatar
    Thanks
    460
    Trích dẫn Gửi bởi hung Xem bài viết
    Sắp có chồng phát là khác ngay, em nhìn đấy mà học tập nhé
    Dạ e sẽ học tập bạn ý và cả anh nữa a Hùng ạ
    You only live once, but if you do it right, once is enough

Mông dân cực kỳ hèn hạ Nhip's Avatar
    Thanks
    147
    Thật khổ cho Tu
    A ơi, bỏ cmn Mít đi mà sống a ạ
    K có mít còn có cam lê táo bưởi, cùng lắm là sầu riêng, lo giề

6. The Following User Says Thank You to Nhip For This Useful Post:

hung (08-01-2014)

Thanks
    1,525
    Này nói nhỏ phát: anh toàn tính bẩn, định học tính nào đấy? để anh biết anh còn sửa

Dạ e sẽ học tập bạn ý và cả anh nữa a Hùng ạ

Mông dân cực kỳ hèn hạ dau's Avatar
    Thanks
    460
    Trích dẫn Gửi bởi hung Xem bài viết
    Này nói nhỏ phát: anh toàn tính bẩn, định học tính nào đấy? để anh biết anh còn sửa
    Mục đích chủ yếu là học tính bẩn mà anh,
    P/s : Anh liệt kê giùm e các tính đóa với để e cân nhắc tính nào bẩn nhất thì học trước ạ
    You only live once, but if you do it right, once is enough

Thanks
    1,525
    Nản vô đối, tự nhiên lại có người muốn điên giống mềnh

Mục đích chủ yếu là học tính bẩn mà anh,
    P/s : Anh liệt kê giùm e các tính đóa với để e cân nhắc tính nào bẩn nhất thì học trước ạ

Mông dân hèn hạ alexoxo's Avatar
    Đang ở
    Phố trong sông
    Thanks
    205
    Trích dẫn Gửi bởi Nhip Xem bài viết
    Thật khổ cho Tu
    A ơi, bỏ cmn Mít đi mà sống a ạ
    K có mít còn có cam lê táo bưởi, cùng lắm là sầu riêng, lo giề
    Giờ bỏ thế éo nào được, Linh chém chết, hôm nọ ăn ở nhà Tu, Linh còn thẳng tay chỉ mặt Tu gọi thằng này cơ ))
    Ê quá... mông như đi mượn

Mông dân thutn1010's Avatar
    Thanks
    8
    Trích dẫn Gửi bởi alexoxo Xem bài viết
    Giờ bỏ thế éo nào được, Linh chém chết, hôm nọ ăn ở nhà Tu, Linh còn thẳng tay chỉ mặt Tu gọi thằng này cơ ))
    Xong rồi mặt còn vênh lên, mắt long sòng sọc, hất hàm, chỉ tay mặt Tu tuyên bố: "tao đố dám bỏ"
    Vãi cả ái, bố thằng nào dám bỏ. Bình thường yêu nhau đắm đuối con cá chuối mà Tu còn ăn vả nhiều hơn ăn cơm, bỏ Mít thật là 1 điều ko tưởng.
    đã Thái mà vẫn còn Nguyên

+ Trả lời Chủ đề