+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Sau chuyến TDE2

Mông dân dự bị hung's Avatar
    Thanks
    1,525

Sau chuyến TDE2

Sau thi thấy có topic kêu gọi đăng ký tham gia TDE2, thú thực là lúc đầu em cũng chỉ định vào chém gió chút cho vui thôi, chứ thể loại em dặt dẹo tham gia cái nỗi gì.
    Dưng mà lại bị cuốn vào mới hãi chứ.

Rồi ngày thi cũng đến, BTC thông báo loạn xạ: thấy bảo từ 6h kém 15 đến 6h là xuất phát, bác nào ko có mặt loại, rồi lại thấy bảo 5h30 có mặt. Em cẩn thận, đúng 5h15 có mặt cho chắc cú (thà bỏ thi, ko đến, chứ ko thể bị loại kiểu thế này được - mặc dù nhà cách điểm hẹn ~19km). Ối giời, chờ đến 6h kém 15 chả thấy bác nào cả, vãi chưởng thật - alo cho trung tâm tụ tập nhà bác 7L: chuẩn bị ra đới!!! (mặc dù em nghe qua điện thoại vẫn thấy đang ý ới - kiểu như: nhường tao vào toilet với - em biết thừa là còn lâu - ai ngờ đúng luôn)

Nhìn thực lực năm hay thấy hãi, ngay từ đầu em đã đoán: Nhất - Đăng man; Nhì: Oèm; Ba: Trung Bờm (sai ở quả này - do bác này thác loạn, rượu chè cả đêm hôm trước về đích thể khỉ nào được)

Tiếp đến màn về đích: thêm nể 2 bác Schuma Quang + Bờm: tư tưởng kiểu gì cũng phải có giải nên giấu xe ko về đích, ngồi đợi chén giải 7 (giải này ấm hơn giải 4,5,6)

Rồi lần lượt ai cũng về đích hết - bằng mọi thủ đoạn (cái này là do đọc quá kỹ các điều kiện trao giải - có khi còn note trong điện thoại: nắm tay cùng về đích, hôn nhau khi về đích,..... - chả cần cố hết sức làm giề cho mệt ) thế nên ai cũng có giải - vui gần chết - em cười mà toác cả mồm ra rồi

Em là nể nhất bác Linh Vũ: thấy em dặt dẹo về đến đích, bác ý vội vàng ra dắt xe giúp vì sợ VĐV hết sức, lăn quay ra đấy thì khổ - cứ tưởng mình được bác ý ưu ái hơn cả - đang định mở lời xin rút thời gian xuống hòng chiếm cái giải cho đỡ ê mặt
    Ai ngờ ai bác ý cũng vậy - một cử chỉ nhỏ nhưng ý nghĩa, rất quan tâm đến mọi người - em cảm động nhất đấy
    (Cái này em để ý từ lúc em về đích đến bác cuối cùng về đích là bác Kato nhé - đừng bảo em mật thám mà tội nghiệp em!!!)

Ghét nhất bác Thiệu buôn gà: lúc ở đoạn đường vắng, chả có ai, em đưa tờ 500k + sợi dây thừng: kéo em phát, cha này cứ mải chụp tung giời với các tư thế, trả lời em qua cái máy ảnh: đội VĐV vừa qua đấy - anh đuổi theo đi, vãi chưởng thật - bác mà kéo em đoạn có khi em giảm được 6 phút, lại nhất đồng đội nam - nữ. Tiếc quá, lần TDE3: em tìm đối tác khác để trao thân gửi phận.

Ghét nhì bác È é: chat cả đêm với em này rồi chốt: em sẽ kéo anh - sáng ra thấy đạp xe đạp đến rồi ho sù sụ, mình nản quá: giời ạ, thế này thì ai kéo ai. Lúc sau đã thấy ngồi xe máy - ô ngon ăn roài. Đến lúc leo dốc, nhìn kỹ: hoá ra ngồi sau xe 1 bác trong BTC - thế này thì ai dám

Phục nhất Phicong - giải 3 nam, vãi chưởng chú em này - nhưng mà quá xứng đáng - luyện tập điên cuồng mà.

Phục nhì bác Liên: cứ tưởng bác này phải hơn 150 phút mới lên đến đỉnh - nào ai có ngờ - đi ngay 300k

Cảm ơn BTC đã tổ chức cuộc thi (theo em nó là chuyến đi gần - nhưng là lớn lớn nhất - vui vui nhất - mặc dù BTC toàn bác cheng cheng )
    Cám ơn em Mèo mập - đã tài trợ bia
    Cảm ơn đồng đội đã cho em ăn ké giải thưởng và vinh dự ké (Nhì đồng đội nhé)

Cảm ơn tất cả các bạn eMong và hẹn gặp lại ở TDE3
    Last edited by hung; 10-01-2014 at 08:52 AM.

2. The Following 14 Users Say Thank You to hung For This Useful Post:

alexoxo (06-01-2014), Casper_HN (06-01-2014), dau (06-01-2014), flamencol78 (06-01-2014), hangngo (06-01-2014), Mèo Mập Béo Ú (07-01-2014), Mouse7023 (08-01-2014), Mr_Bom (06-01-2014), Na chín (06-01-2014), nhattan (19-01-2014), Pluto (06-01-2014), thieu-bg (06-01-2014), traitimchumnho (13-01-2014), vuongchicuong (07-01-2014)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Cheng cheng No... cảm ơn bác hùng, cheng cheng group hứa với bác TDE3 sẽ còn cheng cheng hơn nữa
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Mông dân dự bị hangngo's Avatar
    Thanks
    59
    Cảm ơn parner đã tài trợ cho em hẳn 2 giải. Cảm ơn bạn Mèo Mập Ú đã nhường parner cho mình để mình có 1 paner tâm lý

5. The Following 2 Users Say Thank You to hangngo For This Useful Post:

Mèo Mập Béo Ú (07-01-2014), traitimchumnho (13-01-2014)

Mông dân hèn hạ pcpiloter88's Avatar
    Thanks
    119
    từ hom ra HN em chỉ đi 3 đảo 1 lần hôm gặp chị buổi tối thôi, còn lại đi leo gióng 2 lần, các cung khác thì long vòng thôi,

Mông dân hèn hạ love2live's Avatar
    Thanks
    382
    Sau chuyến TDE2 cụa em.
    Sau cả 2 lần tham gia TDE đều về bét, quả thật đó là 1 thành tích chắc em sẽ cố gắng giành cho bằng đc trong tất cả các lần em đã và sẽ tham gia
    Lần 2 này vui lắm, thấy có giải cặp đôi là em đã tít mắt lên rồi vì thế là bít lần này trên cả quãng đường sẽ có kẻ cùng mình đi và có cả cái khoản nắm tay làm hàng này nọ nữa chứ, hí hí ( Lần trước cô đơn lắm ý, cứ lầm lũi cả đoạn đường rồi chả có ai mà mè nheo nên lần này cái j mè được là em cứ nheo )
    Rồi cái khoản giải thưởng chứ, cứ mơ ước đc cái giải của chị Na mà lại hụt, thôi thì hun nhau 1 cái và vẫn đc chị Huyền an ủi cái giải iu nhau.
    Tổng kết:
    Partner: Em mong là partner sẽ đi với em cả chặng đường đời giống như trong cuộc đua này. Tuy khởi đầu gian khó (ăn còn chưa xong, vừa đi vừa gặm bánh mỳ và tay cầm sẵn chai nước), nhiều chông gai - cũng có lúc bị em cáu gắt vì những chuyện không đâu, lo lắng vì không hoàn thành tiến độ (do em mải nghỉ và ỷ lại ấy ý quá mà) - nhưng chúng mình sẽ hoàn thành chặng đua của cuộc đời như lần TDE2 này nhé HẠNH PHÚC VÌ ĐÃ CÙNG NHAU VƯỢT QUA TẤT CẢ VÀ PHÍA CUỐI CHẶNG ĐƯỜNG LÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN ĐANG CỔ VŨ CHO CẢ 2
    Em - ME: Sẽ cố gắng hoàn thiện mình hơn, nhưng mà con người thì sao có thể có được tất cả và đời lắm lúc nó cũng trớ trêu lắm XINH - THÔNG MINH VÀ SỨC KHỎE nó chạ liên quan đến nhau Thôi thì em cứ cố về bét là được ah, hihi.
    I'm not a girl
    Not yet a woman

8. The Following 10 Users Say Thank You to love2live For This Useful Post:

dau (08-01-2014), flamencol78 (08-01-2014), hangngo (08-01-2014), hung (08-01-2014), Mèo Mập Béo Ú (08-01-2014), Mouse7023 (08-01-2014), Mr_Bom (08-01-2014), Na chín (14-01-2014), traitimchumnho (13-01-2014), Tuxedo (08-01-2014)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi love2live Xem bài viết
    Sau chuyến TDE2 cụa em.
    Sau cả 2 lần tham gia TDE đều về bét, quả thật đó là 1 thành tích chắc em sẽ cố gắng giành cho bằng đc trong tất cả các lần em đã và sẽ tham gia
    Lần 2 này vui lắm, thấy có giải cặp đôi là em đã tít mắt lên rồi vì thế là bít lần này trên cả quãng đường sẽ có kẻ cùng mình đi và có cả cái khoản nắm tay làm hàng này nọ nữa chứ, hí hí ( Lần trước cô đơn lắm ý, cứ lầm lũi cả đoạn đường rồi chả có ai mà mè nheo nên lần này cái j mè được là em cứ nheo )
    Rồi cái khoản giải thưởng chứ, cứ mơ ước đc cái giải của chị Na mà lại hụt, thôi thì hun nhau 1 cái và vẫn đc chị Huyền an ủi cái giải iu nhau.
    Tổng kết:
    Partner: Em mong là partner sẽ đi với em cả chặng đường đời giống như trong cuộc đua này. Tuy khởi đầu gian khó (ăn còn chưa xong, vừa đi vừa gặm bánh mỳ và tay cầm sẵn chai nước), nhiều chông gai - cũng có lúc bị em cáu gắt vì những chuyện không đâu, lo lắng vì không hoàn thành tiến độ (do em mải nghỉ và ỷ lại ấy ý quá mà) - nhưng chúng mình sẽ hoàn thành chặng đua của cuộc đời như lần TDE2 này nhé HẠNH PHÚC VÌ ĐÃ CÙNG NHAU VƯỢT QUA TẤT CẢ VÀ PHÍA CUỐI CHẶNG ĐƯỜNG LÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN ĐANG CỔ VŨ CHO CẢ 2
    Em - ME: Sẽ cố gắng hoàn thiện mình hơn, nhưng mà con người thì sao có thể có được tất cả và đời lắm lúc nó cũng trớ trêu lắm XINH - THÔNG MINH VÀ SỨC KHỎE nó chạ liên quan đến nhau Thôi thì em cứ cố về bét là được ah, hihi.
    Anh thấy ĐÔI -XẤU - YẾU - VỀ BÉT liên quan nhau nhiều
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

10. The Following 3 Users Say Thank You to Pluto For This Useful Post:

hung (08-01-2014), Mèo Mập Béo Ú (08-01-2014), Tuxedo (08-01-2014)

Mông dân cực kỳ hèn hạ dau's Avatar
    Thanks
    460
    Sau chuyến TDE2 cụa em.
    Tổng kết:
    Huhu đọc xong éo nhận ra bạn Mít nhà mềnh nữa, tự dưng lại THẢO MAI, DỄ THƯƠNG thế chứ lị hị hị
    You only live once, but if you do it right, once is enough

Mông dân hèn hạ love2live's Avatar
    Thanks
    382
    Trích dẫn Gửi bởi dau Xem bài viết
    Huhu đọc xong éo nhận ra bạn Mít nhà mềnh nữa, tự dưng lại THẢO MAI, DỄ THƯƠNG thế chứ lị hị hị
    Dâu ơi, đời thay đổi khi mình thay đổi. Và tớ đang muốn thay đổi mà, nói thật nhé, nhờ bạn ấy nhiều đấy nhá
    P/s: Partner đọc đc cái nài đừng có tinh vi, tật xấu cũng nhiều bỏ cụ ra ý
    P/s1: Dâu ơi, cái p/s kia cậu có nhận ra tớ hok
    I'm not a girl
    Not yet a woman

Mông dân cực kỳ hèn hạ dau's Avatar
    Thanks
    460
    Dâu ơi, đời thay đổi khi mình thay đổi. Và tớ đang muốn thay đổi mà, nói thật nhé, nhờ bạn ấy nhiều đấy nhá
    P/s: Partner đọc đc cái nài đừng có tinh vi, tật xấu cũng nhiều bỏ cụ ra ý
    P/s1: Dâu ơi, cái p/s kia cậu có nhận ra tớ hok
    Uhm cái p/s thì đúng kiểu bản chất xưa cũ ý,
    P/s. Nhưng dù sao thì cũng phải công nhận sự thật là cậu càng ngày càng dễ thương và đằm hơn cả về tính cách và nhan sắc. Chúc mừng cậu và tình yêu của hai bạn .
    À thế cưới xong tớ có phải chuyển gọi cậu là chị ko nhỉ
    You only live once, but if you do it right, once is enough

Mông dân hèn hạ Mouse7023's Avatar
    Thanks
    784
    Trích dẫn Gửi bởi dau Xem bài viết
    P/s. Nhưng dù sao thì cũng phải công nhận sự thật là cậu càng ngày càng dễ thương và đằm hơn cả về tính cách và nhan sắc.
    Ngoài Tu ra, lại có thêm 1 đứa lệch lạc về thẩm mỹ và đánh giá à??? Mình là mình ngày càng thấy thương cho thân phận của Tu, chả mấy rồi lại bị ... vũ thê

Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
    Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà

15. The Following 2 Users Say Thank You to Mouse7023 For This Useful Post:

hangngo (08-01-2014), hung (08-01-2014)

+ Trả lời Chủ đề