+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: Các vụ xì căng đan quanh Tour de eMong 2

Mông ẩm thực victor's Avatar
    Thanks
    220

Các vụ xì căng đan quanh Tour de eMong 2

Thể theo nguyện vọng của các nhà tài trợ vàng, cần có xì căng đan mua vui thì mới móc túi lòi tiền, mềnh lập topic này kêu gọi mông dân toàn cõi thể hiện tài soi mói, bới lông tìm vết, các pa-pa-ra-mông chụp lén, nghe lén và quay lén ... tạo xì căng đan moi tài trợ. Dự rằng xì căng đan càng giật gân tài trợ càng lớn ạ
    One life, live it!

2. The Following User Says Thank You to victor For This Useful Post:

eMông (26-11-2013)

Bới lông tìm vết flamencol78's Avatar
    Thanks
    1,824
    Xì căng đan đầu tiên...

Phích lang thang dưới mưa sau lần tỏ tình thất bại thứ n...

4. The Following 2 Users Say Thank You to flamencol78 For This Useful Post:

hung (26-11-2013), schumi (29-12-2013)

Thanks
    220
    Phải có gì đó liên quan đến Tour de eMong chứ anh Linh, cái này chả liên quan gì cả ạ
    One life, live it!

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Xì căng đan có liên quan đến nhà tài trợ kim cương của giải thì có nên công bố ko nhỉ

Yêu Bell của mẹ nhất

Thanks
    1,824
    Đời sống showbiz của các Mông dân dạo này êm đềm, chả có xì căng đan gì nhể...

Mông dân cực kỳ hèn hạ Nhip's Avatar
    Thanks
    147
    Các bạn ngoan ràu, tu tâm dưỡng tính hết ràu

Mông dân cực kỳ hèn hạ Mr_Bom's Avatar
    Thanks
    301
    dạo này các bạn ý dành thời gian để tán tỉnh và yêu nhau rùi , còn màng j tới mấy chuyện xì căng đan nữa đâu huhu
    Chỉ cần e yêu a ...
    Còn thế giới ... để a lo

Thanks
    220
    Công bố bức huyết tâm thư của người đàn ông trăng hoa nhất emong và khát khao lên đỉnh cùng người tình trong Tua-đờ-e 2

Nghĩa Bleu với biệt danh Thần Triết, mới đây mông dân gọi anh thân mật với cái tên Vều Ka do anh bị … vêu vài thứ sau một tai nạn thảm khốc trong lúc đưa người tình lên đỉnh ở Bắc Kạn. Mặc dù cái ổ gà lồ lộ trước mắt nhưng với sự tự tin vào kinh nghiệm đã đưa người tình lên đỉnh thành công vô số lần anh vẫn hùng dũng lao qua, có lẽ do quá hưng phấn, cảm xúc vỡ òa không thể kìm nén, kết quả là cả 2 ngã ngựa khi chưa tới đích. Cái tên Vều Ka ra đời từ đó.

Không những vêu, anh còn có một đôi mắt híp đậm chất Tàu khựa, cùng sự sùng bái Tung Của một cách mù quáng, đến nỗi anh còn được coi là gián điệp phương Bắc cử xuống lũng đoạn phương Nam. Xin trích dẫn một vài vần thơ anh tự sáng tác để tôn vinh đôi mắt híp của mình:

Đời ko đáng để anh nhìn bằng cả con mắt
    Mà chỉ cần ti hí một phần ba

Nhắm mắt mà vẫn tỏ tường
    Thao láo nhìn đường thành lạc lối đi

Trăng hoa vốn sẵn tính trời, sau khi luyện gần thành công bộ bí kíp “Mười bước để trở thành giai đểu”, anh vỗ ngực bôn tẩu giang hồ buông lời ong bướm tán tỉnh khắp nơi chứng tỏ cái chất “đểu” của mình. Để che mắt thiên hạ, anh phán một câu xanh rờn: “Cuộc sống không nhất thiết phải đúng hoặc không đúng với những gì bạn đang nhìn thấy”, đầy chất “Triết”.
    Sau đây mà một số hình ảnh bị rỏ rỉ ghi lại cuộc chinh chiến tình trường của anh.

“Đàn ông năm thê bảy thiếp là chuyện thường” mắt lim dim híp, trán vều

“Mình sẽ sinh thật nhiều con, em nhé”

“Hãy lên đỉnh cùng anh”

Định cho cái ảnh “sóng đôi leo dốc Gióng” cùng người ấy vào đây cơ mà tìm mãi không thấy, chắc phi tang rồi.

Có lẽ đã thấy mệt chân mỏi gối sau khi đánh nam dẹp bắc, dương đông kích tây khiến bao chị em hoang mang thổn thức không biết anh í đang chĩa nòng súng vào đâu, mà có khi là thấy cắn rứt lương tâm cũng nên, anh bất ngờ tung bức tâm thư đầy tâm trạng thổn thức của một người đang yêu, làm bàng hoàng trái tim bao chị em phụ nữ, hé lộ thân phận bí ẩn của “nàng thơ”, hay “nàng triết”, anh muốn cùng chổng mông chống tĩ leo lên đỉnh Tam Đảo trước con mắt chứng kiến của hàng ngàn mông dân xa gần.

Hà Thành thương nhớ... ngày... tháng.... năm 2013

Tộ sư BTC

Khéo khéo bày đặt ra hàng rào kỹ thuật, kỹ thiếc mà em chắc chắn 100% rằng BTC cũng éo hiểu giề về vấn đề kỹ thuật đâu mà bày với vẽ... Nhưng dù sao em cũng vẫn tôn trọng BTC.

Trải qua bao gian nan, khó khăn vất vả thân cò lặn lội bờ sông em mới sắm được em chiến mã ô truy mà em thực sự ưng ý. Và trong ngày hội sắp tới em ao ước được cùng em nó sát cánh bên nàng, thong dong chổng mông chổng tĩ leo Tam Đảo... Ôi chao mới nghĩ đến đã thấy sao cuộc đời này thật lung linh và lãng mạn... Vậy mà BTC nỡ lòng từ chối thẳng thừng cái mơ ước giản dị đó của em, vĩ mô hơn BTC tự tay tát vào mặt mình khi ở trên thì khuyến khích các cặp đôi gắn kết với nhau, tiến tới thành cặp đôi hoàn hảo...

Nhưng em cũng hiểu cái khó của BTC, trình độ thì có hạn mà phải cáng đáng một nhiệm vụ khó khăn ở một môi trường mà các thành viên lúc nào cũng lăm lăm đao kiếm rình thịt BTC.

Vậy em tha thiết đề nghị BTC linh động cho trường hợp của em, một trái tim đang thổn thức vì yêu đương được toại nguyện. Em xin tình nguyện cộng 20 phút thêm vào thành tích leo Tam Đảo của em (như vậy thì đừng có trừ lũy tiến tuổi nữa đấy nhá) để không ảnh hưởng tới tính công bằng của cuộc thi.

Chúc BTC khỏe mạnh, đủ can đảm chịu nhiều gạch đá của các thành viên; tổ chức thành công cuộc thi này.

Nàng thơ pha triết ấy là ai? Người mà trời mưa biết chạy vào đúng nhà đó là ai? Họ sẽ cùng nhau vượt dốc thế nào? Chúng ta cùng hồi hộp chờ đợi quá trình lên đỉnh của họ nhé.

PS: mọi thứ không nhất thiết phải đúng hoặc không đúng như những gì bạn vừa đọc hehe
    One life, live it!

11. The Following 8 Users Say Thank You to victor For This Useful Post:

Casper_HN (28-11-2013), dau (28-11-2013), flamencol78 (28-11-2013), Mèo Mập Béo Ú (28-11-2013), Mouse7023 (28-11-2013), Na chín (28-11-2013), thubeongotau (29-11-2013), vuongchicuong (29-11-2013)

Thanks
    220
    Nhân vật tiếp theo là ai đây, có vẻ một số xì căng đan đang hot bên FB
    One life, live it!

Thanks
    1,824
    Trích dẫn Gửi bởi victor Xem bài viết
    Nhân vật tiếp theo là ai đây, có vẻ một số xì căng đan đang hot bên FB
    Có cái ảnh song hành đạp xe ở biển Hải Thịnh í. Chuẩn bị sẵn tư liệu đợi đôi đóa chính thức đăng ký viết là đẹp nhỉ

+ Trả lời Chủ đề