Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Chế Tạo 2013 - Về với mắt trong_Thư cảm ơn

Threaded View

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Chế Tạo 2013 - Về với mắt trong_Thư cảm ơn

Tuy chậm nhưng cuối cùng thư cảm ơn cũng được gửi lại đúng ngày đầu tiên của tuần mới. Đây là sự ghi nhận của nhà trường đối với chương trình & cũng là cơ sở để chúng ta tiếp tục thực hiện được các chương trình tiếp theo được hoàn thiện hơn, quy củ & hiệu quả hơn nữa. Một lần nữa, thay mặt những người thực hiện chương trình, cảm ơn sự ủng hộ cả về vật chất & tinh thần của tất cả các bạn

Tổng kết sơ bộ về chuyến đi như sau:

- Số lượng thành viên: 35 người trong đó có 19 nam - 16 nữ

- Về kết quả chuyến đi:

01. Chuyến đi đạt được mục đích ban đầu đặt ra là chuyển những hiện vật, các phần học bổng, quà tặng đến tận tay thầy, trò trường Chế Tạo.
    02. Các thành viên trong đoàn tổ chức được một chương trình giao lưu ấm áp với thầy, trò và nhân dân xã Chế Tạo.
    03. Các bạn trong đội in ảnh cũng hoàn thành công việc chụp ảnh, in ảnh tại chỗ cho các cụ già, em nhỏ Chế Tạo. Tuy thời gian không nhiều khiến số lượng ảnh chỉ có hạn nhưng hoạt động của các bạn thực sự là một điểm nhấn đáng chú ý của chương trình.

Chúng tôi mong muốn tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các bạn cho các chương trình tiếp theo của eMong Group.

Thân ái.

2. The Following 6 Users Say Thank You to eMông For This Useful Post:

Anonymous (17-09-2013), Casper_HN (16-09-2013), flamencol78 (16-09-2013), Mr_Bom (16-09-2013), Na chín (16-09-2013), Tiến Chuột (21-09-2013)