Đóng Chủ đề
Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 101

Chủ đề: Áo emong 2013

Mông dân hèn hạ thanhnc's Avatar
    Thanks
    175

Áo emong 2013

Thành phẩm lần 1:

Chốt lại về khoản phụ thu 20k:
    A Long & A Linh đã ủng hộ mỗi người 10k/1 áo.
    Tổng 54 áo = 1080k. Mỗi người 540k. Số này đủ cho 15 áo.
    Thành NC sẽ chi mua 15 áo nữa.
    Vậy là sẽ có 30 chiếc trong quỹ, sau rồi muốn tặng/phát/cho/từ thiện đi đâu thì sẽ xử lý sau.

Bạn/anh/chị nào có thiện ý ủng hộ thêm thì mình cũng không từ chối.
    Chủ trương của mình là mua nhiều nhất có thể số áo đã gia công lần 1 với giá thanh lý là 70k/1 áo.
    Đơn giá áo thành phẩm vẫn theo giá của nhà sản xuất: 140k/1 áo
    Các bạn đã đóng 150k thì hôm nhận áo (dự là T4 tuần sau, 24/7) sẽ nhận lại 10k.
    Bạn nào chưa đóng thì vui lòng góp 140k càng sớm càng tốt.

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ
    Last edited by thanhnc; 17-07-2013 at 01:31 PM.
    Đừng quay đi khi anh cần em. Một phút thôi cho đời anh thêm dài.

2. The Following 7 Users Say Thank You to thanhnc For This Useful Post:

Casper_HN (11-07-2013), flamencol78 (11-07-2013), hung (11-07-2013), Na chín (11-07-2013), nhattan (12-07-2013), traitimchumnho (11-07-2013), Yankumong (11-07-2013)

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi thanhnc Xem bài viết
    Phải hay không phải đồng phục thì có quan trọng gì. Em coi là đồng phục, anh không nghĩ nó là đồng phục là cách gọi của a. E cũng không nên câu lệ vào việc có phải là đồng phục không thì mới ủng hộ.

Thực tế thì dù nó là đồng phục mười mươi. Nhưng a cứ nói nó ko phải đấy. Kiểu như giương vây giương vẩy để người khác phải chú ý đến anh í mà.
    Quá thất vọng về cách giải thích vấn đề, bảo vệ quan điểm... của bạn Thành.

Nếu nó ko phải đồng phục thì đừng bàn đến chuyện có làm ảnh hưởng hay ko ảnh hưởng đến hình ảnh của eMông.

Yêu Bell của mẹ nhất

4. The Following 2 Users Say Thank You to Na chín For This Useful Post:

Anonymous (17-07-2013), Yankumong (17-07-2013)

Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Quá thất vọng về cách giải thích vấn đề, bảo vệ quan điểm... của bạn Thành.
    Nếu nó ko phải đồng phục thì đừng bàn đến chuyện có làm ảnh hưởng hay ko ảnh hưởng đến hình ảnh của eMông.

Nói như này mà bạn NA không hiểu dụng ý của mình àh:

Phải hay không phải đồng phục thì có quan trọng gì.
    Em coi là đồng phục, anh không nghĩ nó là đồng phục là cách gọi của a.
    E cũng không nên câu lệ vào việc có phải là đồng phục không thì mới ủng hộ.
    Thực tế thì dù nó là đồng phục mười mươi. Nhưng a cứ nói nó ko phải đấy.
    Kiểu như giương vây giương vẩy để người khác phải chú ý đến anh í mà.

Thanks
    1,812
    Uk, nếu NA hoặc những bạn khác cảm thấy không được tôn trọng thì mình xin lỗi lần 2.
    Với tư cách cá nhân, việc Thành xin lỗi hay ko ko quan trọng đối với mình. Mình vẫn trân trọng công sức của Thành, và mình vẫn nghĩ rằng đây là một chiếc áo đẹp, kể cả khi nó bị in lỗi so với thiết kế.

Với tư cách là thành viên + thành viên BQT eMông, mình thấy Thành cần có topic (như chính Thành đã đề xuất tại một trong số các post phía trên của Thành) đính chính lại thông tin, hoặc ít nhất là đính chính ngay tại post #1 của topic này (và xin lỗi, nếu Thành thấy nên làm) với các thành viên vì đã gây hiểu lầm rằng đây là đồng phục (bất kể việc gây hiểu lầm này là vô tình hay cố ý).

Tất nhiên là sau việc đó, ai đã ủng hộ mua áo sẽ vẫn ủng hộ thôi, nhưng mua áo ủng hộ Thành và mua áo đồng phục eMông là 2 vấn đề hoàn toàn khác nhau, ko nên nhập nhằng.

Yêu Bell của mẹ nhất

7. The Following 3 Users Say Thank You to Na chín For This Useful Post:

Casper_HN (17-07-2013), Pluto (17-07-2013), Yankumong (17-07-2013)

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Mọi việc đã đi quá xa rồi, thực sự thì nó đã được giải quyết, một số người được trở thành "đại gia": (Tao, thằng Linga với Kon Mập), Như Cờ thì thành con mẹ bán cá, thằng Yan bỗng trở nên hiền triết, mẹ N/A đanh đá bất ngờ...

Dừng được rồi, T4 tuần sau hẹn gặp lấy đồng phục đúng thiết kế, số áo hỗ trợ bên sản xuất đã được mua bởi 4 người thì 4 người đó tự sướng, khôn ăn ngu chết. Chả tí ti cụ nào liên quan đến eMông cả.

Thế đúng chưa?

(Theo thông tin từ Trường nuôi dạy siêu nhân Sài Đồng, thì bạn Thành Như Cờ hôm nay có triệu trứng thiên tài do bị ngã đập đầu vào gối, mong các bạn thông cảm)

9. The Following 2 Users Say Thank You to Casper_HN For This Useful Post:

flamencol78 (17-07-2013), Yankumong (17-07-2013)

Mông dân hèn hạ Mouse7023's Avatar
    Thanks
    784
    Bạn Na chú ý là từ đầu mình đã tránh không sử dụng từ ĐỒNG PHỤC

Bạn có thể coi nó là gì tùy thích. Nhưng mình gọi nó là Áo emong version 2013.
    Haha, đọc xong tí té ghế vì buồn cười *sorry*. Thật tôi éo hiểu nổi ông Thành suy nghĩ cái gì trong cái đầu rối rắm của ông nữa.

Không phải "đồng phục eMong" mà chỉ là "áo eMong version 2013" Lần sau nếu ông ko định thiết kế áo đồng phục thì từ đầu ông nói rõ luôn là "áo ThanhNC thiết kế để bán version 2013" nhá, đừng có dính eMong vào đấy.

Sau câu nói này của ông, tôi nghĩ eMong phải khẩn trương đăng ký bản quyền cái tên, để lần sau thằng nào dùng bừa, kiện bỏ mợ nó đi

Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
    Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà

11. The Following 3 Users Say Thank You to Mouse7023 For This Useful Post:

Casper_HN (17-07-2013), Na chín (17-07-2013), Yankumong (17-07-2013)

Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết
    Haha, đọc xong tí té ghế vì buồn cười *sorry*. Thật tôi éo hiểu nổi ông Thành suy nghĩ cái gì trong cái đầu rối rắm của ông nữa.

Không phải "đồng phục eMong" mà chỉ là "áo eMong version 2013" Lần sau nếu ông ko định thiết kế áo đồng phục thì từ đầu ông nói rõ luôn là "áo ThanhNC thiết kế để bán version 2013" nhá, đừng có dính eMong vào đấy.

Sau câu nói này của ông, tôi nghĩ eMong phải khẩn trương đăng ký bản quyền cái tên, để lần sau thằng nào dùng bừa, kiện bỏ mợ nó đi
    Vãi Kô quá

Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết

Hô hô, mình khua khoắng giỏi phết, giờ là sắp tranh luận thêm các việc liên quan đến bản quyền emong nữa rồi.

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Ass min close mịa nó cái thớt này đi, chả có tin gì hay ho, vạch áo tụt quần cho người xem thế đủ rồi.

Sang ném đá tour thằng Bờm đê
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    Mọi việc đã đi quá xa rồi, thực sự thì nó đã được giải quyết, một số người được trở thành "đại gia": (Tao, thằng Linga với Kon Mập), Như Cờ thì thành con mẹ bán cá, thằng Yan bỗng trở nên hiền triết, mẹ N/A đanh đá bất ngờ...
    Em chẳng đanh đá bao giờ, chỉ là ko thích sự nhập nhằng thôi. Thế nên dù việc áo xống đã được giải quyết, nhưng phần liên quan đến eMông vẫn chưa rõ ràng thì em còn nói.

Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN
    Dừng được rồi, T4 tuần sau hẹn gặp lấy đồng phục đúng thiết kế, số áo hỗ trợ bên sản xuất đã được mua bởi 4 người thì 4 người đó tự sướng, khôn ăn ngu chết. Chả tí ti cụ nào liên quan đến eMông cả.
    Ý anh Long ở đây là "đồng phục" nhưng ko phải là "đồng phục eMông" đúng ko ạ?

Yêu Bell của mẹ nhất

16. The Following User Says Thank You to Na chín For This Useful Post:

Yankumong (17-07-2013)

Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Em chẳng đanh đá bao giờ, chỉ là ko thích sự nhập nhằng thôi. Thế nên dù việc áo xống đã được giải quyết, nhưng phần liên quan đến eMông vẫn chưa rõ ràng thì em còn nói.

Ý anh Long ở đây là "đồng phục" nhưng ko phải là "đồng phục eMông" đúng ko ạ?
    Đồng phục eMông nhé N/A, bạn Như Cờ hôm nay có vấn đề nên cần bỏ qua để bạn ấy còn đi khám

Đóng Chủ đề