+ Trả lời Chủ đề
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 34

Chủ đề: Đạp xe quảng bá truyền hình An Viên

Mông dân thutn1010's Avatar
    Thanks
    8

Đạp xe tình nguyện!

Trên tinh thần tương thân tương ái hỗ trợ lẫn nhau. Kênh truyền hình An Viên (AVG) mong muốn tổ chức tour xe đạp tình nguyện, gây quỹ ủng hộ cho quỹ từ thiện của eMong. Với tối thiểu 15 thành viên tham gia chương trình trong khoảng 6 giờ đồng hồ di chuyển bằng xe đạp, các bạn sẽ giúp quỹ từ thiện của eMong nhận được một khoản kinh phí 4.000.000 đồng từ AVG. Số tiền tuy không nhiều nhưng sẽ rất hữu ích cho các chương trình từ thiện của Emong sau này.

Yêu cầu:
    Số lượng tối thiểu: 15 xe
    Số lượng tối đa: 30 xe

Lịch trình:
    Ngày 08.06.2013
    - Buổi sáng: 7h00 PEBS Yên Hòa - 465 Hoàng Hoa Thám – Lạc long quân - Đình Kim Liên – đường Thanh niên (Hồ tây) – Bờ hồ – đường bà triệu – Hồ Xuân Hương – ½ Hồ Thiền Quang - Về 167 Phương Mai nghỉ ngơi – về PEBS Yên Hòa.
    - Buổi chiều: PEBS Yên Hòa – Trung Hòa Nhân Chính – Nguyễn Trãi – Văn Quán – Xa La – Dương Nội.

Ngày 09.06.2013
    - Buổi sáng: 7h00 VP3 Linh Đàm – Giải Phóng – Đi qua phố Vọng – Trần Đại Nghĩa - Đại Cồ Việt – Lò Đúc – Tăng Bạt Hổ – Cầu Long Biên - KDT Việt Hưng – Khu Tái định cư Sài Đồng.

AVG sẽ chủ chi mời các bạn tham gia giao lưu ẩm thực ngày chủ nhật, & lo trà nước dọc đường di chuyển.
    Các bạn tự chuẩn bị xe đạp & các trang bị bảo hộ cá nhân. Cờ đuôi nheo & áo đồng phục sẽ do AVG chuẩn bị

Rất mong cả nhà ủng hộ! Chốt danh sách đến hết ngày 06/06/2013
    Last edited by thutn1010; 03-06-2013 at 05:28 PM.

2. The Following 4 Users Say Thank You to thutn1010 For This Useful Post:

Casper_HN (03-06-2013), flamencol78 (03-06-2013), hung (04-06-2013), thanhnc (03-06-2013)

Mông dân hèn hạ dihockhongdanhban's Avatar
    Thanks
    149
    Trích dẫn Gửi bởi thanhnc Xem bài viết
    Vòng đi vòng lại thì mình (emong) đạp xe thuê để gây quỹ vậy.

Vậy em nghĩ tổng tiền thù lao phải là 1 con số chia hết cho 15 nhỉ, 4,5tr chẳng hạn. Thu Nở xem xét.
    A Thành hiểu nhầm ý rồi, mục tiêu gây quỹ thì con số cao nhất là mục tiêu cuối cùng. Hơn nữa cũng phải có tính qua chi phí. Bây giờ bảo mọi ng đạp xe trong vòng 2 ngày, nếu chi phí bỏ ra còn cao hơn 4tr hoặc gần gần 4tr thì cần gì phải đạp xe nữa.

Nếu nói về mục đích thì cũng chẳng phải quảng bá cho emong; hay quỹ từ thiện nào mà là cho 1 công ty kinh doanh? Thế tại sao không đàm phán để có mức giá chấp nhận được mà ở mức cao nhất.??

4. The Following User Says Thank You to dihockhongdanhban For This Useful Post:

Na chín (04-06-2013)

Mông dân hèn hạ dihockhongdanhban's Avatar
    Thanks
    149
    Trích dẫn Gửi bởi thutn1010 Xem bài viết
    Thực ra đây ko phải là hình thức quảng cáo trong kế hoạch của AVG, mà là nhóm tự doanh thôi dihoc ạ. Bọn em có nhiều nhóm tự doanh nên các bạn ý ko xin được kinh phí từ AVG đâu.
    Thế có nhất thiết phải đến 15-30 người ko? Vì anh thấy range hơi xa. . (cách nhau tận 15 người).

Mông dân hèn hạ love2live's Avatar
    Thanks
    382
    Vấn đề chính xác ở đây là đạp xe thuê chứ còn j nữa, nhưng chúng ta mang hình ảnh Emong đi và để xây dựng quỹ cho Emong. Và em xin góp ý là tiền sẽ là gây quỹ Emong chứ hok nên chỉ nằm trong mục từ thiện nhé. Vì khi Emong làm từ thiện thì cũng sẽ lấy 1 nguồn từ Quỹ và kêu gọi mng đóng góp thêm, vì nói thật Emong còn đang tự nuôi sống bản thân nó (4rum) chưa xong thì đừng nên bỏ tiền ra làm từ thiện vội (em nói điều này là vì hiện tại 4rum đang duy trì nhờ 1 số người đóng góp duy trì hàng năm, và như thế này ta sẽ có nguồn thu và không phải lấy tiền từ túi bất cứ danh nghĩa 1 người nào)
    Và con số 4tr kèm 1 bữa liên hoan ngày CN, chúng ta có thể chấp nhận đc với những j Thu nói là tiền của nhóm tự doanh và "Trên tinh thần tương thân tương ái hỗ trợ lẫn nhau"
    I'm not a girl
    Not yet a woman

7. The Following 5 Users Say Thank You to love2live For This Useful Post:

Anonymous (04-06-2013), Casper_HN (03-06-2013), dihockhongdanhban (03-06-2013), flamencol78 (03-06-2013), Mouse7023 (04-06-2013)

Mông dân none's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi love2live Xem bài viết
    Vấn đề chính xác ở đây là đạp xe thuê chứ còn j nữa, nhưng chúng ta mang hình ảnh Emong đi và để xây dựng quỹ cho Emong. Và em xin góp ý là tiền sẽ là gây quỹ Emong chứ hok nên chỉ nằm trong mục từ thiện nhé. Vì khi Emong làm từ thiện thì cũng sẽ lấy 1 nguồn từ Quỹ và kêu gọi mng đóng góp thêm, vì nói thật Emong còn đang tự nuôi sống bản thân nó (4rum) chưa xong thì đừng nên bỏ tiền ra làm từ thiện vội (em nói điều này là vì hiện tại 4rum đang duy trì nhờ 1 số người đóng góp duy trì hàng năm, và như thế này ta sẽ có nguồn thu và không phải lấy tiền từ túi bất cứ danh nghĩa 1 người nào)
    Và con số 4tr kèm 1 bữa liên hoan ngày CN, chúng ta có thể chấp nhận đc với những j Thu nói là tiền của nhóm tự doanh và "Trên tinh thần tương thân tương ái hỗ trợ lẫn nhau"
    Càng yêu vào càng thông minh nhỉ, đúng roài, chúng ta cần lý do tốt để làm bất cứ việc gì thôi. Đây không phải là tranh luận hay mặc cả

9. The Following User Says Thank You to none For This Useful Post:

flamencol78 (03-06-2013)

Mông dân thutn1010's Avatar
    Thanks
    8
    Trích dẫn Gửi bởi love2live Xem bài viết
    Về việc tiền sẽ sử dụng vào mục đích nào thì em ko ý kiến. Có thể từ thiện hay duy trì hoạt động của emong thì mọi người tham gia có thể đóng góp. Cái tít ban đầu em nghĩ đc có thế thôi ợ
    đã Thái mà vẫn còn Nguyên

11. The Following 2 Users Say Thank You to thutn1010 For This Useful Post:

Casper_HN (03-06-2013), dihockhongdanhban (03-06-2013)

Mông dân nghiableu's Avatar
    Thanks
    97
    Cái này là tinh thần tự nguyện của mọi người thôi. Không nhất thiết phải biểu trưng thêm hình ảnh Ê Mông vào làm gì
    Các vấn đề kia nói thật chúng ta đều đã thống nhất là xem nhẹ vì 1 mục đích tốt. Nói qua nói lại làm gì nữa nhỉ
    Hẹn nhau Chủ nhật thong thả đạp xe và ngắm Mông nhau cho đỡ nhớ. Chấm hết!

13. The Following User Says Thank You to nghiableu For This Useful Post:

flamencol78 (03-06-2013)

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Thật sự là mình cũng mong muốn gây quỹ cho eMông, chứ từ thiện thì các cá nhân của eMông vẫn đóng góp tốt...

15. The Following 3 Users Say Thank You to Casper_HN For This Useful Post:

dihockhongdanhban (03-06-2013), flamencol78 (03-06-2013), hung (04-06-2013)

Mông dân cực kỳ hèn hạ Mr_Bom's Avatar
    Thanks
    301
    Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    Thật sự là mình cũng mong muốn gây quỹ cho eMông, chứ từ thiện thì các cá nhân của eMông vẫn đóng góp tốt...
    thì y của Thu nở là cái khoản 4tr y sẽ do eMông tự quyết định mà a , nhưng lỡ ko huy động đủ 15 ng mà phải nhờ vả thêm nhưng ng ngoài và giả sử 1 trong số những ng y muốn chấm mút thêm vào cái khoản 4tr y thì sao ợ ( e nói giả sử thôi nhé )
    Chỉ cần e yêu a ...
    Còn thế giới ... để a lo

17. The Following User Says Thank You to Mr_Bom For This Useful Post:

hung (04-06-2013)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Chị ko đi giúp Nở được rồi, hôm đấy đang nhon nhong ở Lăng Cô (phá cho tháng tới Phích vào chả xơ múi gì )
    Chị sẽ khắc phục bằng cách lần sau lại giới thiệu khách cho em
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Bới lông tìm vết flamencol78's Avatar
    Thanks
    1,824
    Mình sẽ lập 1 topic đăng ký đạp xe gây quỹ eMông để các Mông dân vào đăng ký cho tiện theo dõi nhé.

+ Trả lời Chủ đề