+ Trả lời Chủ đề
Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 148

Chủ đề: Bổ sung thành viên BQT diễn đàn emong.org

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Bổ sung thành viên BQT diễn đàn emong.org

THÔNG BÁO

Để emong.org tiếp tục phát triển cần có thêm những thành viên nhiệt tình chia sẻ công tác quản trị diễn đàn.

Với yêu cầu đó, sau khi đã trao đổi trực tiếp với một số thành viên nhiệt huyết và được sự đồng ý của các bạn ấy BQT emong.org thông báo bổ sung 2 bạn: thanhncPluto vào danh sách BQT.

Rất mong các bạn tiếp tục phát huy sự nhiệt tình đó cũng như đưa ra những ý tưởng mới cho sự phát triển của emong.org.

Xin trân trọng cảm ơn.

Như vậy hiện nay BQT emong.org gồm 6 thành viên: Casper_HN, flamencol78, Na chín, Mouse7023, thanhnc, Pluto.

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Theo mình hiểu thì Tô muốn cho Gấu vào 4rum để thấy được là ở ngoài nhà thì Tô oai thế nào (chuyện, mod ở một diễn đàn có hàng nghìn thành viên với hàng trăm nghìn lượt view mỗi ngày cơ mà ), nhưng vì mới nhận ghế nên còn chưa biết activate thành viên mới thế nào (vừa pm hỏi mình bên FB)

Chán vãi, trốn Gấu lỉnh đi chơi mà các bạn khoe hết trước ở fb roài, mình ợ nhà đi chỗ khác vậy
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi alooooooo123 Xem bài viết
    NA fải chỉ bảo tận tay tận chân tận tình tận "ấy" cho tô nhé, kẻo tô lại manh động
    Đố Na tìm được ấy mình đấy

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Pluto Xem bài viết
    Đố Na tìm được ấy mình đấy
    Trên forum thì đúng là mình ko tìm ra thật

Yêu Bell của mẹ nhất

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Trên forum thì đúng là mình ko tìm ra thật
    Đời cũng thế mà Na, đừng hy vọng rồi lại thất vọng ...

Mông dân cực kỳ hèn hạ alooooooo123's Avatar
    Thanks
    541
    đời ko như là thơ, mà NA vẫn cứ mơ

Mông dân cực kỳ hèn hạ Seven-Love's Avatar
    Thanks
    716
    Cách đây hơn 2 năm mình lên mạng tìm mua đồ vá xe đạp tình cờ tìm được cái Ê-Mông Group này.

Mon men vào join thì bị bọn nó ném đá, dìm hàng nói chung là đủ kiểu.

Chưa biết ai với ai, một vâng 2 dạ với cả những đứa còn thò lò mũi xanh.

Qua một vài chuyến đi thì cũng mù mờ nhận ra mấy đứa có tầm ảnh hưởng trong cái diễn đàn mà sau này mới biết nó nhôm nhựa chả giống ai cả.

Ban quản trị(BQT) hay Ba Que Tăm hay Bọn Quay Tay cũng chả có cái quyền hành hay quyền lợi gì hơn bọn bình thường, thậm chí ăn cơm nhà, vác tù và, dọn rác hàng tổng còn bị các thành viên chê bôi, ném đá tơi tả. Khi đi off line thì Bọn Quay Tay xem chừng còn lép vế hơn nếu không có cái mồm quàng quạc của thằng Long Nòng Lợn.

Nhân cái dịp thằng Pluto lắm mồm được ủn lên làm Mót, tự nhiên lại lẩn thẩn ngồi nhớ lại.

Một cái thằng rõ lắm mồm, chém gió, đạp xe chủ yếu bằng bàn phím, vào diễn đàn đôi khi thấy gợn gợn khó chịu vì cái gì nó cũng thò mồm vào la liếm nhưng sau cũng thấy quen quen. có khi làm addmin cũng như kéo cái phéc mơ tuya khoá mồm nó lại không được đâm chém không được, phát ngôn bừa bãi nó lại bị tâm thần phân liệt thì bỏ mẹ.

Quyền lực chắc deck gì đã có, trách nhiệm thì cao hơn, quyền lợi cũng là con số không to tướng. Chắc gì nó không thèm quay về cái thủa ngày mới vào Ê-Mông. loanh quanh như con cún con ai vào commmen cũng gâu một tiếng, đợp yêu một miếng.

Thôi thì chú có số làm quan, anh chúc chú Pluto có tiền đồ rộng mở, chung tay với vài người để đỡ gạch đá của các thành viên.

8. The Following 5 Users Say Thank You to Seven-Love For This Useful Post:

Casper_HN (29-05-2013), flamencol78 (29-05-2013), hung (30-05-2013), Na chín (29-05-2013), pedan36lip (03-06-2013)

Mông dân cực kỳ hèn hạ alooooooo123's Avatar
    Thanks
    541
    tô đang đọc và khóc đấy, ko biết có khăn lau mép chưa

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    - "Cách đây hơn 2 năm mình lên mạng tìm mua đồ vá xe đạp tình cờ tìm được cái Ê-Mông Group này" -> Quạc, hóa ra tuổi mông của lão này chả hơn mình là mấy , nhưng mà mặt ngầu hơn mình

- "Chưa biết ai với ai, một vâng 2 dạ với cả những đứa còn thò lò mũi xanh." -> Em khác dek gì

- "Mon men vào join thì bị bọn nó ném đá, dìm hàng nói chung là đủ kiểu. " -> Kém lắm bác ạ

- "Quyền lực chắc deck gì đã có, trách nhiệm thì cao hơn, quyền lợi cũng là con số không to tướng. Chắc gì nó không thèm quay về cái thủa ngày mới vào Ê-Mông. loanh quanh như con cún con ai vào commmen cũng gâu một tiếng, đợp yêu một miếng." -> Em bẩu rồi mà, Pluto vẫn là Pluto, bác lo giề. Cái account đèo bòng kia để thỉnh thoảng còn gì và này nọ thôi
    "Thôi thì chú có số làm quan, anh chúc chú Pluto có tiền đồ rộng mở, chung tay với vài người để đỡ gạch đá của các thành viên." -> Ợ đây quan mới đúng là con dân

Mà gạch đá em đỡ cũng lắm, cái thằng cùng bị ủn đít giống em sao ko ăn đòn cùng cho vui nhể, hay các bác để dành

Chém thêm tí cho ngày đỡ u ám, sáng đi chộp ảnh con gái, giờ về cứ ngơ ngơ .... nhớ mấy cô thực tập

11. The Following 4 Users Say Thank You to Pluto For This Useful Post:

Casper_HN (29-05-2013), flamencol78 (29-05-2013), hung (30-05-2013), Seven-Love (29-05-2013)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi alooooooo123 Xem bài viết
    tô đang đọc và khóc đấy, ko biết có khăn lau mép chưa
    Vừa đi tè về, khóc lóc nỗi giề hả Lô. Mình dành nước mắt ngày tiễn Lô lên xe hoa cơ

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    Mon men vào join thì bị bọn nó ném đá, dìm hàng nói chung là đủ kiểu.

Chưa biết ai với ai, một vâng 2 dạ với cả những đứa còn thò lò mũi xanh.
    Trong cái đám bị anh nói móc nói kháy này ko có em đúng ko anh 7L

Yêu Bell của mẹ nhất

+ Trả lời Chủ đề