+ Trả lời Chủ đề
Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 148

Chủ đề: Bổ sung thành viên BQT diễn đàn emong.org

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Bổ sung thành viên BQT diễn đàn emong.org

THÔNG BÁO

Để emong.org tiếp tục phát triển cần có thêm những thành viên nhiệt tình chia sẻ công tác quản trị diễn đàn.

Với yêu cầu đó, sau khi đã trao đổi trực tiếp với một số thành viên nhiệt huyết và được sự đồng ý của các bạn ấy BQT emong.org thông báo bổ sung 2 bạn: thanhncPluto vào danh sách BQT.

Rất mong các bạn tiếp tục phát huy sự nhiệt tình đó cũng như đưa ra những ý tưởng mới cho sự phát triển của emong.org.

Xin trân trọng cảm ơn.

Như vậy hiện nay BQT emong.org gồm 6 thành viên: Casper_HN, flamencol78, Na chín, Mouse7023, thanhnc, Pluto.

Mông dân cực kỳ hèn hạ Mr_Bom's Avatar
    Thanks
    301
    Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    Chym này, mày đang là "Mông dân dự bị" nhé, ý cò gì thì khi là Mông dân hãy hò hét nhé
    a phán thế lại làm thằng bé phải đi quàng quạc khắp các thớt mất thôi , chưa kể đến việc đào mả lại các thớt cũ cho nhanh lên lever :v
    Chỉ cần e yêu a ...
    Còn thế giới ... để a lo

3. The Following 3 Users Say Thank You to Mr_Bom For This Useful Post:

Anonymous (28-05-2013), Casper_HN (28-05-2013), Kiu (28-05-2013)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi Mr_Bom Xem bài viết
    a phán thế lại làm thằng bé phải đi quàng quạc khắp các thớt mất thôi , chưa kể đến việc đào mả lại các thớt cũ cho nhanh lên lever :v
    Thằng Trym này đen, vào sau khi 4rum đặt mức lên level mới, cày bao giờ mới đủ tiêu chuẩn

Nó cũng đen nữa là éo tìm được mâm chém gió kiểu Na, Nhíp, Bờm, Pluto ngày nào
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Mông dân cực kỳ hèn hạ Mr_Bom's Avatar
    Thanks
    301
    làm thế để khuyến khích các em nó chịu khó đi nhiều thì mới có nhiều cái để chém chứ ( khoản này thì a với chị Na là bình vôi nhá )
    Chỉ cần e yêu a ...
    Còn thế giới ... để a lo

6. The Following User Says Thank You to Mr_Bom For This Useful Post:

Pluto (28-05-2013)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi Mr_Bom Xem bài viết
    làm thế để khuyến khích các em nó chịu khó đi nhiều thì mới có nhiều cái để chém chứ ( khoản này thì a với chị Na là bình vôi nhá )
    Đi vào mấy cái tour như ngắm lúa hôm nọ, mấy ông nâng bi nhau 1 lúc là mỏi cmn hết rôi, chém ở đâu ra

Mông dân hèn hạ thanhnc's Avatar
    Thanks
    175
    Trích dẫn Gửi bởi alooooooo123 Xem bài viết
    có đôi lời muốn lói nhân chuyện nhà Mông tổ chức bầu cử ạ:

1- Thứ nhất là eMông đợt này đang có vẻ thiếu các leads hung hãn. Có thể vs nhiều bạn đó cũng ko fải vđề to tướng ý, nhưng nói chung đó chẳng fải từng là thứ tạo nên 1 fần phong cách của eMông sao

2- Việc nhà Mông bổ sung 2 bạn thanhnc vs Pluto có vẻ hơi âm thầm, ko biết có fải xưa nay vẫn thế - 2 bạn hoàn toàn xứng đáng cầm cờ cho nhà Mông, chắc chắn rồi. Song, có 1 điều các bạn có vẻ ko nhận ra - chúng ta có 6 bạn trong BQT đều đạp-khá-là-thưa.

3-Biết rằng BQT ko nhất thiết fải đạp-nhiều, song phong trào ko thể đến chỉ từ bàn phím đc . Chúng ta ai đó đưa ta đến với Mù Căng Chải, Chế Tạo or Sơn Vĩ, Y Tý cho ta thơ thẩn thẫn thờ cùng mây ngàn gió thoảng.

Chúng ta cần những gương mặt mới - lão luyện cỡ Oèm, Cường gác-bếp, hay trẻ trung như Sơndh, Hải Sản, Nhíp, Bờm, Đăngman.

Hiểu biết chưa chắc đã hơn hung hãn - 1 vote cho Nhíp vs Cường-gác-bếp
    Vấn đề hiện nay với 4rum emong không phải là đạp xe nhiều hay ít.

Mà là Share hay không Share, Fair hay không Fair.

eMong nói nhiều thì không phải là nhiều thành viên, nhưng cũng không phải ít. eMong hoạt động trầm hay tích cực không vì các thành viên BQT đạp-khá-là-thưa. Mà vì các bạn có SHARE hay không SHARE.
    Mọi người hãy cùng nhìn lại bản thân & cách mình chơi trước khi phán xét hoặc bình luận phong trào chung của gia đình emong.

Mình cũng hơi bất ngờ với thông báo chính thức này. Tuy nhiên cũng có đôi lời phát biểu trước các bạn là dù có phải là thành viên BQT hay không thì trước nay mọi người vẫn biết mình đã (& vẫn sẽ) nhiệt tình tham gia cả về các tour & hoạt động chung trên 4rum.

Rất mong các bạn, những người đã từng yêu thích emong hãy cùng chia sẻ nhiều hơn để 4rum có những bài viết, những trải nghiệm & cảm xúc đẹp hơn nữa.
    Last edited by thanhnc; 28-05-2013 at 07:06 PM.
    Đừng quay đi khi anh cần em. Một phút thôi cho đời anh thêm dài.

9. The Following 2 Users Say Thank You to thanhnc For This Useful Post:

flamencol78 (28-05-2013), Na chín (29-05-2013)

Mông dân cực kỳ hèn hạ alooooooo123's Avatar
    Thanks
    541
    mình nghĩ là tình hình đạp bây giờ của eMông hơi bị cá đuối và mình hy vọng ý kiến cỏn con của mình có thể mở cửa tạo lối cho những bạn trẻ khác, ngoài Thành vs Long, có cơ hội đóng góp cho phong trào đạp xe nói chung, hay phong trào trong sân chơi eMông nói riêng.

Gửi Thành vs Long vs các thành viên BQT: xin đừng nhìn ý kiến mình theo hướng nói về các bạn, mình mong 1 sân chơi nhộn nhịp hơn. Hãy cho các Mông dân biết, các bạn có sẵn sàng "mở cửa" cho các luồng tư tưởng khác - cũng ngon ngon , vì một mục đích chung - đạp xe chơi :p

11. The Following 2 Users Say Thank You to alooooooo123 For This Useful Post:

Na chín (29-05-2013), thanhnc (29-05-2013)

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Trích dẫn Gửi bởi alooooooo123 Xem bài viết
    mình nghĩ là tình hình đạp bây giờ của eMông hơi bị cá đuối và mình hy vọng ý kiến cỏn con của mình có thể mở cửa tạo lối cho những bạn trẻ khác, ngoài Thành vs Long, có cơ hội đóng góp cho phong trào đạp xe nói chung, hay phong trào trong sân chơi eMông nói riêng.

Gửi Thành vs Long vs các thành viên BQT: xin đừng nhìn ý kiến mình theo hướng nói về các bạn, mình mong 1 sân chơi nhộn nhịp hơn. Hãy cho các Mông dân biết, các bạn có sẵn sàng "mở cửa" cho các luồng tư tưởng khác - cũng ngon ngon , vì một mục đích chung - đạp xe chơi :p
    Anh hỏi thẳng chú nhé, nói thì dễ, làm mới khó. Chú xem ai làm được, nếu chú làm được như những gì chú có ý kiến, người đầu tiên anh muốn có trong BQT là chú.

Thay vì nói, ta hãy làm đi. Cái forum eMông này sống được không phải vì những lúc vui, nó còn đến bây giờ là vì những lúc buồn, những lúc chả có ai ngoài lũ BQT lượn ra lượn vô giữ lửa với nhau.

Vì thế, anh muốn nhiều hơn là gạch đầu dòng các ý kiến rồi lại lượn đi chơi đâu đó, lâu lâu lại vào có chút ý kiến rồi lại lượn đi đâu đó, lâu lâu lại vào có chút ý kiến rồi lại lượn đi đâu đó, lâu lâu lại vào có chút ý kiến rồi lại lượn đi đâu đó, lâu lâu lại vào có chút ý kiến rồi lại lượn đi đâu đó... Mấy thằng con BQT thì ngày nào cũng nghĩ đến eMông, đó là cái khác biệt.

Nói xong ở lại làm, hoặc tìm cách làm rồi tính

13. The Following User Says Thank You to Casper_HN For This Useful Post:

pedan36lip (03-06-2013)

Gây sóng tạo gió Anonymous's Avatar
    Thanks
    140
    Alooo là ai?

Đã đóng góp được gì cho emong mà đòi có ý kiến?

Hụ hụ...

Mông dân dự bị Yankumong's Avatar
    Thanks
    238
    Ủng hộ Cụ Pluto... 100 phiếu bầu ^^
    ...Này, anh có muốn cạnh em trong những chuyến đi?
    Như đàn chim thiên di, tìm nơi nào ấm áp
    Chạm vào đời thô ráp
    Yêu mến những miền xa
    Không còn anh, em mà sẽ là "chúng ta"
    Sống trọn vẹn quãng đời người ta ngợi ca là tuổi trẻ...

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi Yankumong Xem bài viết
    Ủng hộ Cụ Pluto... 100 phiếu bầu ^^
    Xong cmnr, mài bầu gì, bẩu cho anh nghỉ hử

+ Trả lời Chủ đề