+ Trả lời Chủ đề
Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 148

Chủ đề: Bổ sung thành viên BQT diễn đàn emong.org

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Bổ sung thành viên BQT diễn đàn emong.org

THÔNG BÁO

Để emong.org tiếp tục phát triển cần có thêm những thành viên nhiệt tình chia sẻ công tác quản trị diễn đàn.

Với yêu cầu đó, sau khi đã trao đổi trực tiếp với một số thành viên nhiệt huyết và được sự đồng ý của các bạn ấy BQT emong.org thông báo bổ sung 2 bạn: thanhncPluto vào danh sách BQT.

Rất mong các bạn tiếp tục phát huy sự nhiệt tình đó cũng như đưa ra những ý tưởng mới cho sự phát triển của emong.org.

Xin trân trọng cảm ơn.

Như vậy hiện nay BQT emong.org gồm 6 thành viên: Casper_HN, flamencol78, Na chín, Mouse7023, thanhnc, Pluto.

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi meodiendihoang Xem bài viết
    Em thì chắc ko làm nổi đâu c Na ơi, để ai còn ở Hn làm chứ, hỏi làm j câu thừa thế ? Ngày nào cũng nai lưng ra domino phục vụ thú vui của các chị thì hô hào thế íu nào đc.

Sao không đưa những ng có khả năng lên, rồi vote, có phải 4rum sẽ có đc thêm viu không
    Sao em cứ lý do lý trấu thế? Nói thật lòng đi, hồi em ở HN, nếu bảo em làm mod diễn đàn này, em có làm ko? Và nữa, nếu làm mod ở eMông nghĩa là phải khởi xướng, phải tạo phong trào và dẫn dắt phong trào, tại sao em ko nhận lời làm mod đi và dẫn dắt bọn eMông ở SG đi, tính sơ sơ ra cũng được gần chục đứa đấy?

Nói thẳng ra, em chỉ thích được chơi theo kiểu đặt tự do/sở thích/ý muốn... của cá nhân mình lên trên hết, lúc nào thích đông vui thì xúm vào, lúc nào chán chán thì chui vào đâu đó tự kỷ một mình, kệ xác những đứa khác muốn ra sao thì ra, kệ xác diễn đàn đông hay vắng cũng được.

Đây ko phải là chị chỉ trích em, vì người như thế chẳng ít, và nói cho cùng thì đấy cũng chẳng phải là điều gì xấu hay đáng chê trách cả, nếu người đó chỉ coi eMông, coi diễn đàn như một chỗ để ghé lại khi vui.

Yêu Bell của mẹ nhất

3. The Following 2 Users Say Thank You to Na chín For This Useful Post:

Casper_HN (03-06-2013), pedan36lip (06-06-2013)

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Sao em cứ lý do lý trấu thế? Nói thật lòng đi, hồi em ở HN, nếu bảo em làm mod diễn đàn này, em có làm ko? Và nữa, nếu làm mod ở eMông nghĩa là phải khởi xướng, phải tạo phong trào và dẫn dắt phong trào, tại sao em ko nhận lời làm mod đi và dẫn dắt bọn eMông ở SG đi, tính sơ sơ ra cũng được gần chục đứa đấy?

Nói thẳng ra, em chỉ thích được chơi theo kiểu đặt tự do/sở thích/ý muốn... của cá nhân mình lên trên hết, lúc nào thích đông vui thì xúm vào, lúc nào chán chán thì chui vào đâu đó tự kỷ một mình, kệ xác những đứa khác muốn ra sao thì ra, kệ xác diễn đàn đông hay vắng cũng được.

Đây ko phải là chị chỉ trích em, vì người như thế chẳng ít, và nói cho cùng thì đấy cũng chẳng phải là điều gì xấu hay đáng chê trách cả, nếu người đó chỉ coi eMông, coi diễn đàn như một chỗ để ghé lại khi vui.
    Chính xác đấy, tại sao cứ phải để nói thẳng ra nhỉ

Vấn đề là bất cứ ai ở trong BQT eMông, thì dù lúc nào hay như thế nào, có gì liên quan đến eMông là có mặt họ, còn những người khác, lâu lâu ghé qua hoặc vui thì vỗ tay vào. Những ai chịu vào BQT eMông là vì dám có trách nhiệm với eMông chứ không phải là những người tài cán gì cho cam...

Mông dân hèn hạ meodiendihoang's Avatar
    Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Đã có ai hỏi em hay ít nhất là có cái gọi là bỏ phiếu cho các bạn khác có nhiệt tình ứng cử chưa ?

Chị biết chắc là em không làm ah ?

Lúc này đang vui thì em xúm vào cmt đấy, lúc khác cái 4rum chả có cái mẹ gì chị bảo em không tự kỷ thì làm gì ? Chị có biện pháp gì hay hơn không ?

Chị là éc min không hô hào phong trào sao bảo em ??? Mà em có hô rồi sao chị không đi ?

Cái quan trọng là em muốn có bỏ phiếu đàng hoàng thì sẽ dân chủ hơn, "mở" hơn biết đâu kiếm đc những ng nhiệt tình và hô hào đc, chứ còn em hay ai đi nữa lên làm mà chỉ là cái nick gắn thêm chữ éc thì nó khác gì đâu

Chỉ là muốn Bqt bớt kiểu tự quyết đi, dân chủ hơn, chứ Tô hay Nờ Cờ làm thì cũng chả ảnh hưởng j em, ông Long e còn đek ghét nữa là 2 ông này, 2 ông có làm tới cái chức j đối với e vẫn thế.

Emong đã ko có tính dân chủ thì đừng kêu sao có một nhóm chúng nó đi chơi riêng đek thèm rủ rê trên 4rum. Hihi
    Last edited by meodiendihoang; 03-06-2013 at 04:57 PM.
    Cứ đi sẽ đến ok

6. The Following User Says Thank You to meodiendihoang For This Useful Post:

Casper_HN (03-06-2013)

Mông dân cực kỳ hèn hạ alooooooo123's Avatar
    Thanks
    541
    tuổi trẻ thì mới rồ mới bồng bột chứ NA vs a Bơ.

Oèm có điểm này nọ của oèm, thế NA vs a Bơ liệu có tình sử đạp như mơ ước của oèm ko - thèm còn chả được

Làm jề có ai hoàn hảo, nhỉ BQT

Thêm người là thêm tay thêm chân, nếu tớ là BQT các cậu tớ sẽ rộng mở đón vô, những người như Oèm. Mời mọc săn đón, chứ ko mạt sát như trển, thật

Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Oèm ơi, anh chưa bao giờ ghét được mày cho dù đôi khi cũng muốn ghét

Dân chủ gắn với quyền lợi và nghĩa vụ nhé, nhưng đa phần Mông dân mới đề cập tới phần quyền lợi thôi. Kiểu như chia đất thì anh em ai cũng đòi phần, nhưng xây nhà trên đất để cho tất cả che nắng che mưa lúc thời tiết xấu thì lại chả ai xung phong ấy

Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Chính Bqt làm có một bộ phận nó tẩy chay, rồi có ngày chỉ mấy bố Bqt rủ nhau đạp còng cọc lên đê sông Đuống ngáp ngáp vài cái rồi đi về chăm vợ con

Anh Long làm ơn đừng lan man, đất cát cái con mịe gì ở đây mà chia với chác. Khổ

Anh cứ thế bảo sao chúng nó đéo thèm ghét, chúng nó chỉ muốn đi riêng cho nhanh, lúc ý lại trách lại móc. Giờ chúng nó bảo "đéo cần đấy" anh làm j đc chúng nó ? Rồi anh lại nặn thêm mấy ông éc nữa cho đông ah ?
    Cứ đi sẽ đến ok

Gây sóng tạo gió Anonymous's Avatar
    Thanks
    140
    Lại vui rồi đây.

Ko có đấu tranh sao có phát triển (y)

Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Ai cũng có lý do và ai cũng cho là lý do của mình đúng Oèm ạh.

Anh hay nghĩ anh làm được gì cho người khác và người khác làm được gì cho người khác nữa chứ thật lòng chưa hề nghĩ họ phải làm gì cho anh.

Thử hỏi anh có giúp được bất cứ đứa Mông rồ nào vui dăm phút không? Vậy mỗi đứa ấy có giúp được ai mới vào eMông vui dăm phút không? Cái dễ là đòi quyền lợi, chỉ trích khách quan... cái khó là làm nghĩa vụ và nhận sai lầm chủ quan.

Bới lông tìm vết flamencol78's Avatar
    Thanks
    1,824
    Chốt lại từ đầu đến giờ của topic này là:

1. BQT ra một cái thông báo bổ sung nhân sự

2. Không ai có ý kiến ý cò gì về 2 thành viên mới này cả

3. Mông dân có chút lăn tăn là nếu như BQT ngoài việc bổ sung nhân sự như trên còn có thể làm tốt hơn nữa là tiếp tục ra cái thông báo tuyển thành viên BQT với một số tiêu chí phát triển diễn đàn cụ thể cho các bạn có khả năng, có ý tưởng, dám nghĩ, dám làm thì sẽ thực sự dân chủ và hoàn hảo.

Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Giờ thế này cho.vuông, đỡ mất tiền net, a Long kêu ko ai đứng lên làm. Thế a làm cái topic bình bầu bỏ phiếu đi, nếu đúng là ko có ai đứng lên thật thì đúng là 4rum vứt cho mấy bác chơi đồ hãng, mọi ng không còn quan trọng việc có hay không cái diễn đàn này nữa
    Cứ đi sẽ đến ok

+ Trả lời Chủ đề