+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Chủ đề: Giúp tìm nơi sửa xe...

Mông mong manh zanbeo's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    98

Giúp tìm nơi sửa xe...

Như tiêu đề, từ hồi mua xe tới giờ em đã bị xe máy tạt đầu 3 lần , tạt đít 4 lần, và hôm qua là bị thằng ô tô tạt nặng nhất sang luôn cái vành sau dã man (cái ts mấy thằng lái xe máy vs ô tô điên) không biết nên đưa về đâu để đại tu...
    Mong các anh chị nhà Mông cho em ít thông tin về các cửa hàng sửa chữa xe đạp uy tín, giá cả phải chăng để kịp tham gia chuyến đi sắp tới... Không là chuyển sang đi xe máy mất(tụt hết cả cảm xúc)
    Mong anh chị em tận tình giúp đỡ

Mông dân hèn hạ pcpiloter88's Avatar
    Thanks
    119
    em mang sang Ngõ Bà Triệu, ngay đầu ngõ phía bên trái(nhìn vào) có 1 anh đeo kính anh ý sẽ giúp em nắn lại vành, (40k)

3. The Following User Says Thank You to pcpiloter88 For This Useful Post:

zanbeo (02-04-2013)

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    98
    Từ hướng phố Bà triệu vào hả anh ? nghe anh kể thế hình như kiểu hàng vỉa hè rồi ... kiểu này đi làm tới tối mò ra anh í cũng về rồi cũng nên

P/s chỗ anh lên Phanh đĩa rẻ nhất bao nhiêu hả anh ? em đang tính thay cái phanh chữ V vì... bóp khiếp quá, 2 tuần thay nguyên 4 má phanh rồi -_-

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Cảm ơn chú Công vụ tư vấn hôm trước nhé, nhưng thằng bạn anh nó éo nghe, quyết lấy con Yu kôn ở Giant Vịt thắng Khâm Thiên với lý do gần chỗ làm, dễ ăn vạ hành tỏi
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Mông dân cực kỳ hèn hạ Seven-Love's Avatar
    Thanks
    716
    Trích dẫn Gửi bởi zanbeo Xem bài viết
    Từ hướng phố Bà triệu vào hả anh ? nghe anh kể thế hình như kiểu hàng vỉa hè rồi ... kiểu này đi làm tới tối mò ra anh í cũng về rồi cũng nên

P/s chỗ anh lên Phanh đĩa rẻ nhất bao nhiêu hả anh ? em đang tính thay cái phanh chữ V vì... bóp khiếp quá, 2 tuần thay nguyên 4 má phanh rồi -_-
    Lên phanh đĩa phải thay cả may ơ đới, mà lên may ơ có khi lại phải lên cả vành. Mài đếm lại xem đôi vành của mài có bi nhiu nan hoa, nếu không mua phanh đĩa về lại ngậm vào moàm để phanh thì mới thật là bách nhục................

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    Lên phanh đĩa phải thay cả may ơ đới, mà lên may ơ có khi lại phải lên cả vành. Mài đếm lại xem đôi vành của mài có bi nhiu nan hoa, nếu không mua phanh đĩa về lại ngậm vào moàm để phanh thì mới thật là bách nhục................
    Lên phanh đĩa -> thay may ơ -> vành, nhiều khi khung càng ko hợp là phải thay cả khung đấy. Mà thay đến thế thì xác định làm bảo vệ lâu dài kiếm tiền thay cbn con xe mới cho lành
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Mông ẩm thực victor's Avatar
    Thanks
    220
    Tay lái lụa thế nhể, từ hồi đạp xe đến giờ mềnh chưa bị ai tạt đầu tạt đít cả, có nhõn một lần hôn barie
    One life, live it!

Mông dân Hòa's Avatar
    Thanks
    228
    Ra 38 hay bao nhiêu Nguyễn Thái học ấy, cạnh trường cấp 1 có hiệu Chú Bình, nhiệt tình+tay nghề ổn.Tớ chỉnh xe ở đấy trước khi đi vụ Sơn La tổng thiệt hại 180k/cân 2 vành+tra dầu, bảo dưỡng.

10. The Following User Says Thank You to Hòa For This Useful Post:

zanbeo (02-04-2013)

Thần Hành Thái Bảo dangman's Avatar
    Đang ở
    cHƯA Bít yÊu
    Thanks
    274
    THay vành mới, lành nhất
    LỬA THỬ VÀNG MỚI LÊN NGƯỜI

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    98
    Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Pluto Xem bài viết
    Lên phanh đĩa -> thay may ơ -> vành, nhiều khi khung càng ko hợp là phải thay cả khung đấy. Mà thay đến thế thì xác định làm bảo vệ lâu dài kiếm tiền thay cbn con xe mới cho lành
    Trích dẫn Gửi bởi dangman Xem bài viết
    THay vành mới, lành nhất
    Em đang tích tiền mua cbn xe mới đây con này để cho thằng em đạp đi học từ giờ tới hết đời sinh viên nuôn

Trích dẫn Gửi bởi victor Xem bài viết
    Tay lái lụa thế nhể, từ hồi đạp xe đến giờ mềnh chưa bị ai tạt đầu tạt đít cả, có nhõn một lần hôn barie
    em tạt đâu cái tsb mấy thằng xe máy cố phóng vào làn xe đạp của em, thế là cứ cho mấy phát, may tay lái cứng không đổ ra đấy, chứ đổ là vác rùi cui trong cặp ra vụt ngay
    Nghĩ lại mình vẫn hiền vãi

Trích dẫn Gửi bởi Hòa Xem bài viết
    Ra 38 hay bao nhiêu Nguyễn Thái học ấy, cạnh trường cấp 1 có hiệu Chú Bình, nhiệt tình+tay nghề ổn.Tớ chỉnh xe ở đấy trước khi đi vụ Sơn La tổng thiệt hại 180k/cân 2 vành+tra dầu, bảo dưỡng.
    Đậu phụ, quên mịa mất chỗ đấy :v chắc tôi đem ra đấy luôn cho gần Thank đồng chí Hòa nhá

+ Trả lời Chủ đề