+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 10 của 40

Chủ đề: Giúp tìm nơi sửa xe...

Hybrid View

Mông mong manh zanbeo's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    98
    Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    Lên phanh đĩa phải thay cả may ơ đới, mà lên may ơ có khi lại phải lên cả vành. Mài đếm lại xem đôi vành của mài có bi nhiu nan hoa, nếu không mua phanh đĩa về lại ngậm vào moàm để phanh thì mới thật là bách nhục................
    Trích dẫn Gửi bởi Pluto Xem bài viết
    Lên phanh đĩa -> thay may ơ -> vành, nhiều khi khung càng ko hợp là phải thay cả khung đấy. Mà thay đến thế thì xác định làm bảo vệ lâu dài kiếm tiền thay cbn con xe mới cho lành
    Trích dẫn Gửi bởi dangman Xem bài viết
    THay vành mới, lành nhất
    Em đang tích tiền mua cbn xe mới đây con này để cho thằng em đạp đi học từ giờ tới hết đời sinh viên nuôn

Trích dẫn Gửi bởi victor Xem bài viết
    Tay lái lụa thế nhể, từ hồi đạp xe đến giờ mềnh chưa bị ai tạt đầu tạt đít cả, có nhõn một lần hôn barie
    em tạt đâu cái tsb mấy thằng xe máy cố phóng vào làn xe đạp của em, thế là cứ cho mấy phát, may tay lái cứng không đổ ra đấy, chứ đổ là vác rùi cui trong cặp ra vụt ngay
    Nghĩ lại mình vẫn hiền vãi

Trích dẫn Gửi bởi Hòa Xem bài viết
    Ra 38 hay bao nhiêu Nguyễn Thái học ấy, cạnh trường cấp 1 có hiệu Chú Bình, nhiệt tình+tay nghề ổn.Tớ chỉnh xe ở đấy trước khi đi vụ Sơn La tổng thiệt hại 180k/cân 2 vành+tra dầu, bảo dưỡng.
    Đậu phụ, quên mịa mất chỗ đấy :v chắc tôi đem ra đấy luôn cho gần Thank đồng chí Hòa nhá

Mông dân cực kỳ hèn hạ Seven-Love's Avatar
    Thanks
    716
    Trích dẫn Gửi bởi zanbeo Xem bài viết
    Em đang tích tiền mua cbn xe mới đây
    Mài cứ tiếp tục vào hãng mua xe thì xác định là tiếp tục khổ em nhé, nói éo nghe giờ sáng mắt ra chưa..............

Mông mong manh zanbeo's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    98
    Trích dẫn Gửi bởi Trieunam Xem bài viết
    Ra hàng sửa xe đầu phố....rút thẻ ngành ra Bố thằng sửa xe cũng ko dám làm liều. Đúng chất CACS.
    như thế là hạch sách với nhân dân, không nên, không nên

Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    Mài cứ tiếp tục vào hãng mua xe thì xác định là tiếp tục khổ em nhé, nói éo nghe giờ sáng mắt ra chưa..............
    :3 tương lai không xa iem sẽ mua xe của hãng anh Công
    Đang không biết cái tương lai ý là vào khi nào... chắc độ 2,3 năm nữa

+ Trả lời Chủ đề