+ Trả lời Chủ đề
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6
Kết quả 51 đến 51 của 51

Chủ đề: Cò Nòi-Mai Sơn-Sơn La (Thầm thương trộm nhớ mọt người)

Mông dân Hòa's Avatar
    Thanks
    228

Cò Nòi-Mai Sơn-Sơn La (Thầm thương trộm nhớ một người)

Đúng như tiêu đề em có chót nhớ một người ở nơi đây. Nhưng đau khổ nhất là em tự thấy yêu vậy thôi chứ hai đứa học cùng khoa khác lớp (không cả biết số đt và cũng chưa một lần có cơ hội nói chuyện, lúc cóa cơ hội ngồi cạnh duy nhất à lúc đi thi nhưng hôm đó em không học bài nên muối mặt xem bài bạn ấy). Nay bệnh em đã nặng lắm rồi không dứt ra được (ngày nào cũng phải vào face xem ảnh mới đi ngủ được ) mong ước một lần được đặt chân đến nơi mà "cô ấy" đã sinh ra và lớn lên và cũng tự thấy hấp dẫn với mảnh đất Sơn La

Xin các pro chỉ giáo thêm lần đầu đi xa ntn chưa biết lộ trình như thế có hợp lý không.

- Dự kiến lộ Trình: Xuất phát từ Hà Nội - Tt.Xuân Mai - Tp.Hòa Bình - Tt.Mộc Châu - Tt.Yên Châu- Đích đến Cò Nòi (Đài tưởng niệm chiến thắng Cò Nòi-huyện Mai Sơn-Tỉnh Sơn La) và đài khí tượng thủy văn ở khu đó đi tìm sẽ ra (Nơi tình yêu của em bắt đầu) "Tất cả đi Ql6" Mỗi chiều là 265km

- Dự kiến thời gian: 4 ngày 3 đêm (Cái này sau khi có ý kiến đóng góp em xin 10 phút tính toán lại, nhưng không suy nghĩ lại đâu). Nhất định e phải đi bằng đc
    - Dự kiến kinh phí + nghỉ ngơi: gặp đâu ăn đó lăn ra đó lo gì không thi nước lã hít khí zời

Thôi thỳ phút giây nông nổi em xin phép một mình một ngựa, không dám rủ ai đi cùng nữa rồi
    Last edited by Hòa; 13-03-2013 at 01:54 AM.

2. The Following 2 Users Say Thank You to Hòa For This Useful Post:

Casper_HN (17-03-2013), moonlight (15-03-2013)

Mông dân hèn hạ vuongchicuong's Avatar
    Thanks
    332
    Dịch vụ hót xác bằng xe bán tải. Hotnai: 0988686 08x

4. The Following User Says Thank You to vuongchicuong For This Useful Post:

Casper_HN (17-03-2013)

+ Trả lời Chủ đề