+ Trả lời Chủ đề
Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 142

Chủ đề: Giải vô địch leo dốc Tam Đảo

Mông dân none's Avatar
    Thanks
    0

Giải vô địch leo dốc Tam Đảo

Các bạn đăng ký và thảo luận về giải tại các topic của: Chuẩn bị trước chuyến đi nhé

Kính thưa Mông dân,

Tam Đảo là địa danh khi tham gia Emong ai cũng biết và phải test thể lực trước khi tham gia các chuyến đi chính của Emong.
    Emong cũng đã hành xác các cung đường vất vả hiểm trở với đầy đủ các sắc thái như hừng hực, lê lết, vật vờ ...

Nhằm đảm bảo tính đa dạng của các hoạt động diễn đàn, đồng thời tăng tính chất thể thao của các thành viên.
    Xin phép được mờ cuộc đua leo dốc Tam Đảo lần 1.

Thời gian dự kiến: Thứ 6(+1) 13/01/2013
    Thể loại xe: MTB - các điều kiện chi tiết để đảm bảo công bằng sẽ được thông tin sau

Giải thưởng: Giải thưởng có giá trị cao (có thể đủ tiền mua một chiếc MTB)
    Mình xin đăng ký tài trợ ban đầu 2.000.000 cho giải thưởng, các mạnh thường quân khác cùng đóng góp nhé. Đóng góp như quỹ từ thiện thôi.
    Giải thưởng có thể tăng dần tùy độ nóng của các thành viên.

Năm đầu tiên sẽ chỉ có một nội dung cho tất cả các Mông dân: trai, gái, gái giả trai, trai giả gái, già trẻ ... Nếu thành công thì các năm sau sẽ có thêm các giải đua khác và phân chia theo từng hạng mục để thi đấu công bằng hơn.

Các bạn có thể đăng ký tham gia từ bây giờ, các Admin đứng ra giúp em tổ chức nhé, em chỉ phát động và hỗ trợ thôi chứ khả năng tổ chức thì chưa có.

None.

Updated:
    Thống nhất với anh Emong là sẽ tổ chức vào thứ 6+1 ngày 13/1/2013
    Đây là topic lập nghiêm túc và mong mọi người cùng rèn luyện, nếu có đủ số lượng tham gia thì sẽ chia ra giải Nam và Nữ (lưu ý là các cuộc đua lớn như Tour de France không có giải nữ đâu nhé)

Các bạn có ý tưởng đua khác thì sẽ tổ chức lúc khác.

Đề nghị bác Long và Linh sẽ làm trưởng ban tổ chức, một anh đứng đầu dốc một anh đứng cuối dốc, các bạn tình nguyện viên sẽ chốt tại các cột cây số để tiếp nước và tiếp sức.

Các bạn yên tâm là cuộc thi chỉ diễn ra theo thể thức leo dốc, không phải chạy từ Hà Nội nên sẽ không bị bào mòn thể lực. Còn hơn hai tháng nữa để luyện tập. Cheers

Đấu sĩ đầu tiên
    1. Phích
    2. Alo
    3. Bờm
    4. Oem
    5. Di hoc
    6. Phi Công
    7. Đau, dâu
    8. Mập
    9. 3L (L+2L)
    ...
    11. Nghĩa Bleu
    Last edited by none; 05-11-2012 at 11:51 PM.

2. The Following 18 Users Say Thank You to none For This Useful Post:

Administrator (02-11-2012), alooooooo123 (02-11-2012), dangman (01-11-2012), dau (02-11-2012), dihockhongdanhban (02-11-2012), eMông (01-11-2012), haixu88 (02-11-2012), jake90 (02-11-2012), love2live (01-11-2012), meodiendihoang (01-11-2012), Mr_Bom (01-11-2012), Na chín (01-11-2012), ngancute86 (03-11-2012), nghiableu (02-11-2012), Nhip (03-11-2012), Seven-Love (01-11-2012), traitimchumnho (05-11-2012), yosaraha (02-11-2012)

Mông dân cực kỳ hèn hạ dau's Avatar
    Thanks
    460
    Trích dẫn Gửi bởi pcpiloter88 Xem bài viết
    nếu BTC cho Nữ XPhat trước 1h rồi mới cho Nam XPhat, thì các Nữ chạy xa tit mù khơi và khi các chị đã mệt thi xuống dắt xe đi còn nhanh hơn đạp , hoặc các Nữ dừng lại nghi 5p lấy sưc thì dù Nam co đạp trâu đến đâu thi cũng ko thể đuổi kịp đc,

còn về các Nam XPhat cùng 1 lúc thì 3 mông trâu nhất nhà Mông Tu, Oem Đăngman, giết nhau ở những Km đầu và chia nhau 3 giải , 1,2,3 đi, còn các bọn còn lại thì chỉ đi theo cho đông vui thôi, như thế sẽ ko hợp lý,và ko công bằng,

em có đề xuất là chia nhau thành từng đợt ra Xphat , với các mông Nữ sẽ đc trừ tg leo đèo cho BTC đưa ra
    Iem cứ ngày ngày đạp mấy chục cây quanh hà nội xem chỉ sau 2 tháng có khi tu, Oèm, đăng Man cũng chỉ là muỗi so với iem,
    chịcũng nghĩ thi là tự nguyện, ai muốn tham gia phải tự rèn luyện không có chuyện so sánh nhường nhịn.( tại sao đội Mu phải mua cầu thủ tốt nhát về thi đấu vì họ muốn thắng, vậy các bạn muốn có giải rèn luyện từ bây giờ đi )
    You only live once, but if you do it right, once is enough

Mông dân cực kỳ hèn hạ dau's Avatar
    Thanks
    460
    Trích dẫn Gửi bởi Mập Đại Ka Xem bài viết

Riêng chị Dâu thì nhớ đi học đầy đủ nhóe
    uh chị biết thân biết phận roài, cứ đăng kí cho nó xôm tụ để các bác thấy đông còn tổ chức giải nữ nữa
    You only live once, but if you do it right, once is enough

Mông dân hèn hạ Yankumi's Avatar
    Thanks
    224
    Ví dụ như oánh bài chéo cánh nhấm nháy phối kết hợp đủ kiểu thắng nó mới zui chứ nhể Bờm nhể Bờm nhể
    Hạnh phúc lang thang... Hạnh phúc không phải là cảm giác tới đích mà là trên từng chặng đường đi..

Thanks
    224

còn về các Nam XPhat cùng 1 lúc thì 3 mông trâu nhất nhà Mông Tu, Oem Đăngman, giết nhau ở những Km đầu và chia nhau 3 giải , 1,2,3 đi, còn các bọn còn lại thì chỉ đi theo cho đông vui thôi, như thế sẽ ko hợp lý,và ko công bằng,

em có đề xuất là chia nhau thành từng đợt ra Xphat , với các mông Nữ sẽ đc trừ tg leo đèo cho BTC đưa ra
    Nói chán nhờ, giải nhất thì có mỗi 1 lại còn chia làm mấy tốp thi để làm gì, nhất ăn tất đó là ngtac bất di bất dịch có gì mà ko công bằng ở đây hả giời...
    Chính thế đây là cthi tìm ra AI LÀ KẺ TRÂU BÒ NHẤT ê mông còn rì
    Hạnh phúc lang thang... Hạnh phúc không phải là cảm giác tới đích mà là trên từng chặng đường đi..

Mông dân hèn hạ love2live's Avatar
    Thanks
    382
    em xin có ý kiến như thế này xin các anh chi đừng cười chê , ko phải em ghen tỵ hay gì gì đó ,
    vì khi đã tc cuộc đua thi phải công bằng và hợp lý, phải ko ạ?
    nếu BTC cho Nữ XPhat trước 1h rồi mới cho Nam XPhat, thì các Nữ chạy xa tit mù khơi và khi các chị đã mệt thi xuống dắt xe đi còn nhanh hơn đạp , hoặc các Nữ dừng lại nghi 5p lấy sưc thì dù Nam co đạp trâu đến đâu thi cũng ko thể đuổi kịp đc,

Phi công nói như shit ý,cuộc đua éo nào chả có các hạt giống 1,2,3. Và rõ ràng trong Emong cũng thế, nhưng cái j chứ sức khoẻ chả bao h là cái vĩnh viễn và trường tồn cả. Thể thao cũng chả bao h giống như 1+1=2 được, đến con rùa còn thắng đc con thỏ trong cuộc thi chạy nữa là. Vì vậy, việc khoẻ yếu hay thắng thua nó cũng phụ thuộc phần nhiều ở ý chí và rèn luyện của mình nữa.
    Éo bít có phân chia giải Nam Nữ hok, nhưng anh None vẫn cứ cho em vào đội hình thi đấu đi nhé, càng đông càng vui, xôm là chính - tiền là chủ yếu
    P/s: Anh None hơi bị trọng Nam khinh Nữ đấy nhá, em với Mập đã chính thức đăng ký dù cho có thế nào cơ mà
    I'm not a girl
    Not yet a woman

Mông dân cực kỳ hèn hạ Mr_Bom's Avatar
    Thanks
    301
    Trích dẫn Gửi bởi Yankumi Xem bài viết
    Ví dụ như oánh bài chéo cánh nhấm nháy phối kết hợp đủ kiểu thắng nó mới zui chứ nhể Bờm nhể Bờm nhể
    mịe nháy đến toét cả mắt ra mà vẫn thua 20k
    Chỉ cần e yêu a ...
    Còn thế giới ... để a lo

Mông dân hèn hạ love2live's Avatar
    Thanks
    382
    Anh None cập nhật lại danh sách này mới đúng nè:
    1. Vic
    2. Dihoc
    3. Alo123
    4. L2L
    5. Phicong
    6. Nhip
    7. Dâu
    8. Mập
    .....
    11. Nghiableu

Bọn Bởm với Oèm đã confirm chính xác đek đâu, toàn tập luyện với chọc gậy bánh xe
    I'm not a girl
    Not yet a woman

Thanks
    224
    Trích dẫn Gửi bởi Mr_Bom Xem bài viết
    mịe nháy đến toét cả mắt ra mà vẫn thua 20k
    mình nhận là gà trận đầu tham chiến thế là ổn rồi mà anh he he he bữa qua a thua or thắng ế Bờm?

Mông dân cực kỳ hèn hạ Nhip's Avatar
    Thanks
    147
    e cũng đk rồi mà chửa thấy tên đâu

Thanks
    224
    Trích dẫn Gửi bởi love2live Xem bài viết
    Phi công nói như shit ý,cuộc đua éo nào chả có các hạt giống 1,2,3. Và rõ ràng trong Emong cũng thế, nhưng cái j chứ sức khoẻ chả bao h là cái vĩnh viễn và trường tồn cả. Thể thao cũng chả bao h giống như 1+1=2 được, đến con rùa còn thắng đc con thỏ trong cuộc thi chạy nữa là. Vì vậy, việc khoẻ yếu hay thắng thua nó cũng phụ thuộc phần nhiều ở ý chí và rèn luyện của mình nữa.
    Éo bít có phân chia giải Nam Nữ hok, nhưng anh None vẫn cứ cho em vào đội hình thi đấu đi nhé, càng đông càng vui, xôm
    là chính - tiền là chủ yếu
    P/s: Anh None hơi bị trọng Nam khinh Nữ đấy nhá, em với Mập đã chính thức đăng ký dù cho có thế nào cơ mà
    Đúng, đọc nó nói thấy như shit ấy đành phải đốp lại
    Trong 1 cuộc thi thắng bại còn tùy sk tại thời điểm thi và sự may mắn nữa, ông có trâu bò mấy quả ấy xe dở chứng hâm hâm, chân cẳng lỡ uống rượu chè cũng hâm hâm nốt thì cũng tạch ku à

+ Trả lời Chủ đề