+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Đóng góp vào quỹ từ thiện eMong

Mông dân nongdancoi's Avatar
    Thanks
    167

Đóng góp vào quỹ từ thiện eMong

Chào cả nhà

Ngày 27 tháng 4 năm 2012 mình đã mua BH cho 13 người thuộc nhóm Lũng Cú - Mã Pí Lèng với tổng số phí BH là 409.5k

Chi tiết xem ở đây
    http://www.emong.org/showthread.php?...0624#post40624

Trích dẫn Gửi bởi nongdancoi Xem bài viết
    Mình sẽ mua BH cho những người sau, mức phí 10.500K/ng/ngày, trong 3 ngày, từ 00h ngày thứ 7, 28/4 đến 24h ngày thứ hai, 30/4/2012 nhé

1 Nguyễn Hoàng Long
    2 Nguyễn Thị Xuân Quỳnh
    3 Nguyễn Công Thành
    4 Đoàn Thị Thu Trang
    5 Đỗ Thị Minh Nguyệt
    6 Nguyễn Thị Huệ
    7 Bùi Huy Thiệu
    8 Phạm Văn Hải
    9 Phạm Việt Dũng
    10 Đỗ Thị Minh Nguyệt
    11 Lưu Kim Thanh
    12 Huỳnh Phi Công
    13 Trần Minh Khôi
    Tổng hợp danh sách mệt quá, hic
    Đến thời điểm hiện tại mình chưa lấy lại số tiền 409.5k đã ứng ra để mua BH cho các bạn. Như hôm qua tụ tập ở Bốt Hàng Đậu mình thấy rằng việc mua BH này có vài điểm chưa nhất quán với trưởng tua, đây cũng có một phần trách nhiệm của mình trong việc kiểm tra thông tin và xác nhận với trưởng tour. Và để đóng lại việc này sớm mình xin tặng toàn bộ số tiền trên vào quỹ của Emong. Các bạn được mua BH ở trên, nếu có ý định trả tiền cho mình (31,5k/người) xin hãy chuyển trực tiếp cho bạn eMong để quản lý

Nhờ eMong theo dõi và nhận giúp tiền này.

Thân
    If you think you can, or if you think you can't, either way, you're right - Henry Ford

2. The Following 5 Users Say Thank You to nongdancoi For This Useful Post:

Casper_HN (27-09-2012), flamencol78 (27-09-2012), Na chín (27-09-2012), thieu-bg (28-09-2012), yosaraha (27-09-2012)

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Cho đến thời điểm hiện tại, nếu mình ko nhầm thì Kô Chụt vẫn là thủ quỹ chính của eMông, ko biết sau khi quyết định nam tiến Kô đã bàn giao lại công tác quỹ cho bạn nào chưa.

Trích dẫn Gửi bởi nongdancoi
    Và để đóng lại việc này sớm mình xin tặng toàn bộ số tiền trên vào quỹ của Emong. Các bạn được mua BH ở trên, nếu có ý định trả tiền cho mình (31,5k/người) xin hãy chuyển trực tiếp cho bạn eMong để quản lý

Thân

Yêu Bell của mẹ nhất

Mông dân meoyeu0107's Avatar
    Thanks
    109
    Trời đất, đi từ tháng 4 mà giờ vẫn chưa trả lại tiền cho anh ấy! Sau sự việc này em nghĩ đã đến lúc đặt ra một số điều/quy định cho các vấn đề chung rồi, nhất là những chuyện liên quan đến kinh tế như thế này!

Mông dân hèn hạ Mập Đại Ka's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    616
    Trích dẫn Gửi bởi nongdancoi Xem bài viết
    Chào cả nhà

Các bạn được mua BH ở trên, nếu có ý định trả tiền cho mình (31,5k/người) xin hãy chuyển trực tiếp cho bạn eMong để quản lý

Thân
    Anh ơi, Tiền Bảo hiểm đã nằm trong tiền tour phải nộp cho thủ quỹ ( Thủ quỹ của chuyến này là Kim Thanh Lưu). Chi tiết như trong bản này

Trích dẫn Gửi bởi thanhnc Xem bài viết
    Tình hình là Kim Thanh Lâu lại nhờ up hộ cái bảng tổng kết thu chi.
    Các vị xem tại đây để biết cụ thể nhé:
    http://www.mediafire.com/file/moqke0...iang.Final.xls
    Nên em nghĩ anh trao đổi lại với thủ quỹ và trưởng tour ( Oèm)

Ai còn thiếu tiền tour thì tự động nộp cho Kim Thanh Lưu ( em đã đóng hôm đi off ở nhà anh 7L), chứ viết thế này mọi ng lại hiểu là các bạn mua bảo hiểm không có ý định trả tiền bảo hiểm cho anh
    You are amazing! Don't let anyone else tell you otherwise!

6. The Following User Says Thank You to Mập Đại Ka For This Useful Post:

thieu-bg (28-09-2012)

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Trước hết, thay mặt eMông, anh có lời xin lỗi gửi tới nongdancoi, chú cho anh stk VCB để anh chuyển luôn số tiền BH đó cho chú, việc chú chuyển cho quỹ eMông hoặc chuyển đi đâu tùy ý.

Từ nay, tất cả các chuyến đi của eMông sẽ mua BH du lịch cho từng thành viên, anh sẽ là người chịu trách nhiệm chuyển tiền cho Thụy. Bất cứ thanh viên nào tham gia nhưng không mua BH thì anh vẫn đứng ra chi trả khoản phí BH đó. Trưởng tour mỗi chuyến đi có trách nhiệm lấy đầy đủ thông tin thành viên tham gia chuyến đi. Nếu như việc mua BH quá khó khăn cho các bạn, xin mời các bạn lập tour ngoài eMông.

Mong Thụy giúp anh trong việc mua BH từng chuyến đi nhé, dựa vào danh sách thành viên tham gia chuyến đi, anh sẽ tài trợ luôn phí BH cho bạn nào KHÔNG MUỐN MUA BH DU LỊCH. Cứ tham gia mỗi chuyến đi của eMông Group, nghĩa là phải mua BH.

8. The Following 5 Users Say Thank You to Casper_HN For This Useful Post:

flamencol78 (27-09-2012), meoyeu0107 (27-09-2012), nongdancoi (27-09-2012), pedan36lip (27-09-2012), thieu-bg (28-09-2012)

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066
    Mọi việc là do hiểu lầm, việc nongdancoi mua BH cho các chuyến đi eMông cũng là sự nhiệt tình chứ về mặt kinh tế có lẽ không phải là mục đích, eMông sẽ cố gắng giải quyết việc này nhanh nhất.

10. The Following User Says Thank You to eMông For This Useful Post:

thieu-bg (28-09-2012)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi Casper_HN Xem bài viết
    Trước hết, thay mặt eMông, anh có lời xin lỗi gửi tới nongdancoi, chú cho anh stk VCB để anh chuyển luôn số tiền BH đó cho chú, việc chú chuyển cho quỹ eMông hoặc chuyển đi đâu tùy ý.

Từ nay, tất cả các chuyến đi của eMông sẽ mua BH du lịch cho từng thành viên, anh sẽ là người chịu trách nhiệm chuyển tiền cho Thụy. Bất cứ thanh viên nào tham gia nhưng không mua BH thì anh vẫn đứng ra chi trả khoản phí BH đó. Trưởng tour mỗi chuyến đi có trách nhiệm lấy đầy đủ thông tin thành viên tham gia chuyến đi. Nếu như việc mua BH quá khó khăn cho các bạn, xin mời các bạn lập tour ngoài eMông.

Mong Thụy giúp anh trong việc mua BH từng chuyến đi nhé, dựa vào danh sách thành viên tham gia chuyến đi, anh sẽ tài trợ luôn phí BH cho bạn nào KHÔNG MUỐN MUA BH DU LỊCH. Cứ tham gia mỗi chuyến đi của eMông Group, nghĩa là phải mua BH.
    Thanks anh Long nhiều!
    Mua bảo hiểm là 1 phần tất yếu của cuộc chơi
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

Mông dân meoyeu0107's Avatar
    Thanks
    109
    Trích dẫn Gửi bởi Pluto Xem bài viết
    Thanks anh Long nhiều!
    Mua bảo hiểm là 1 phần tất yếu của cuộc chơi
    Cảm ơn anh Long thì click vào "thanks" nhé anh Pluto

Mông dân nongdancoi's Avatar
    Thanks
    167
    ôi, vấn đề này cũng đơn giản mà, vì hôm qua ra bốt Hàng Đậu và trao đổi với trưởng tour thì mình được cho biết là việc mua BH sẽ do mọi người tự trả nên mình nghĩ nếu đóng vào quỹ eMong thì nó sẽ có ý nghĩa hơn và có lợi hơn cho cả nhóm chúng ta.

Còn việc mua BH trong các lần tới thì mình luôn sẵn lòng hỗ trợ mọi người, mình đã lập 1 file excel có đủ thông tin của các thành viên đã từng mua BH nên rất tiện và cũng dễ theo dõi. Chỉ có khoảng chờ lúc các bạn mới tham gia cung cấp thông tin là lâu nhất thôi.
    If you think you can, or if you think you can't, either way, you're right - Henry Ford

14. The Following User Says Thank You to nongdancoi For This Useful Post:

meodiendihoang (28-09-2012)

Mông lão Pluto's Avatar
    Đang ở
    Chuồng gà
    Thanks
    578
    Trích dẫn Gửi bởi meoyeu0107 Xem bài viết
    Cảm ơn anh Long thì click vào "thanks" nhé anh Pluto
    Ko phải, vấn đề là anh muốn nhắc thêm việc mua bảo hiểm thực sự quan trọng mà
    Xin lỗi, anh chỉ là một huyền thoại ....

+ Trả lời Chủ đề