+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 6 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 55

Chủ đề: Kho đồ nhà Mông

Mông dân dự bị Than_giu_cua's Avatar
    Thanks
    5

Kho đồ nhà Mông

Để phục vụ cho sự nghiệp ăn chơi lâu dài của eMông, được sự tín nhiệm của các Mông dân Than_giu_cua đảm nhận trách nhiệm gìn giữ, bảo quản một số tài sản của nhà Mông.

- Số tài sản hiện Than_giu_cua đang giữ gồm:

+ 4 móc sắt to để cắm trại (do chú bộ đội Naxue chế)
    + 1 dao quắm đi rừng
    + 1 kính sperian (hic hic hôm nọ chỉ nhận được 3 thôi anh nongdancoi ui ) 2 cái đã dùng để trao giải cho topic Tam Đảo, cái này định dùng nốt cho Tây Yên Tử
    + 2 túi ngủ 1 dày, 1 mỏng (Na chín tặng)
    + Giá để bình nước uống (Icemain tặng)
    + Càng sau (lắp trên BMX) (Icemain tặng)
    + Bọc tay lái GIANT (Icemain tặng)

Một số món khác anh em có nhã ý tặng nhưng chưa có dịp gặp để nhận nhập vào kho

+ 2 tấm bạt lớn giao cho các bạn đi Hàm Lợn đã bị rách. Các bạn đã kiếm 2 tấm bạt hiflex trả lại cho Than_giu_cua nhưng bạt này quá nặng và không dùng để đi chơi xa được nên Than_giu_cua đành cảm ơn và ngậm ngùi trả lại.

Trong tương lai, cùng với sự phát triển của emong.org hi vọng kho của nả mà Than_giu_cua trông coi sẽ giàu có và chất lượng hơn nữa.
    Last edited by Than_giu_cua; 07-10-2011 at 11:36 AM.

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Em có 2 cái túi ngủ (1 dày và 1 mỏng) mà nhà mình mang theo và dùng (ko biết chính xác là ai dùng cái nào) trong chuyến Sapa vừa rồi. Do mấy cái túi ngủ này đã chịu số phận lưu lạc trong nhà Mông từ rất lâu (chuyến Thung Nai sau ngày bé Hổ ra đời thì phải), nên thuận theo lẽ trời, em xin gửi chúng vào kho đồ của nhà Mông. Than_giu_cua nhớ giữ gìn và giặt giũ sạch sẽ cẩn thận cho các Mông dân có đồ để dùng khi cần nhé!

(Hé hé..... chết thằng Than_giu_cua nhé )

3. The Following 2 Users Say Thank You to Na chín For This Useful Post:

Than_giu_cua (16-05-2011), titbibong (31-03-2014)

Thanks
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    (Hé hé..... chết thằng Than_giu_cua nhé )
    Chiến lợi phẩm đầu tiên - Khi nào nhận được sẽ chụp ảnh và post lên đây. Nếu có thể sẽ in cả lo-go eMông lên cho máu.

Mông dân hèn hạ Mouse7023's Avatar
    Thanks
    784
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Em có 2 cái túi ngủ (1 dày và 1 mỏng) mà nhà mình mang theo và dùng (ko biết chính xác là ai dùng cái nào) trong chuyến Sapa vừa rồi. Do mấy cái túi ngủ này đã chịu số phận lưu lạc trong nhà Mông từ rất lâu (chuyến Thung Nai sau ngày bé Hổ ra đời thì phải), nên thuận theo lẽ trời, em xin gửi chúng vào kho đồ của nhà Mông. Than_giu_cua nhớ giữ gìn và giặt giũ sạch sẽ cẩn thận cho các Mông dân có đồ để dùng khi cần nhé!
    Mình biết 2 cái túi đó lưu lạc ở đâu Một cái đã sạch sẽ đang cư trú trong tủ đồ nhà mình, còn một cái ở nhà em Huyền béo. Lúc nào rảnh, sẽ trao lại cho Than_giu_cua. Nhân tiện cảm ơn bạn Na về 2 cái túi ngủ rất hữu ích trong chuyến Sapa vừa rồi nhé. @};-@};-

Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
    Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà

Mông dân hèn hạ Mouse7023's Avatar
    Thanks
    784
    Thần giữ của ơi, em xin thông báo một tin vô cùng đau buồn. Hai cái bạt của nhà Mông đã bị bọn phá hoại trong chuyến "Hàm Lợn vạn lần đắm say" làm hỏng mất 3/4 rồi. Bọn chúng cầm 1/4 còn lại lành lặn còn lại mang trả về kho sau ạ.

Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
    Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà

Gây sóng tạo gió Anonymous's Avatar
    Thanks
    140
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết
    Thần giữ của ơi, em xin thông báo một tin vô cùng đau buồn. Hai cái bạt của nhà Mông đã bị bọn phá hoại trong chuyến "Hàm Lợn vạn lần đắm say" làm hỏng mất 3/4 rồi. Bọn chúng cầm 1/4 còn lại lành lặn còn lại mang trả về kho sau ạ.
    Hihi...Thần giữ của ko phải đau lòng về tấm bạt nhé. Bạn Acc4rum đã kịp thời tìm được 1 tấm bạt để trả lại thần giữ của mà ko phải mất tiền rồi ạ. Đại diện cho nhóm ăn tàn phá hoại vụ Hàm Lợn đó, chân thành cảm ơn bạn Ặc nhé :-x (dù bạn cũng góp phần phá hoại )

8. The Following User Says Thank You to Anonymous For This Useful Post:

love2live (08-08-2011)

Mông dân dự bị sondaica's Avatar
    Thanks
    18
    Mới lên đời cái ghi đông màu trắng, xin hiến tặng cho thần giữ của cái ghi đông cũ màu đên.
    Ghi đông gin chưa trầy xước
    Xin hỏi thần về địa điểm thời gian hiến tặng cho phù hợp

Không có con đường cùng
    chỉ cần ta có 1 ... cái búa

Banned ChanNhoiBong's Avatar
    Thanks
    733
    em đang còn cầm 1 tấm bạt hôm đi Hàm Heo ấy, có gì t7 em mang ra chỗ ciputra ạ

Mông dân dự bị naxue89's Avatar
    Thanks
    23
    Hê hê em mới thay bộ tay đề có luôn cả tay phanh do vậy còn đôi tay phanh cũ,sử dụng ổn chán ,xin giao lại cho bác Thần _Giữ_Của sẽ sớm giao lại cho bác vào lần off gần nhất hì hì
    ...

Thanks
    5
    @ các bạn có ý định đóng góp cho kho đồ nhà Mông:

Than_giu_cua sẽ tiếp nhận và bảo quản các đồ đạc mà có bạn tặng và có cách sử dụng hợp lý nhất cho hoạt động chung của nhóm.

Đồ vật của các bạn Than_giu_cua sẽ nhận tại các buổi off.

Cảm ơn các bạn đã đóng góp.

+ Trả lời Chủ đề