Xem kết quả Bình chọn: Theo bạn đồng phục của eMông Group sẽ là...

Người bình chọn
37. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Quần áo (hoặc chỉ áo)

16 43.24%
  • Phụ kiện (khăn, mũ, găng, đèn...)

10 27.03%
  • Không quần áo phụ kiện

11 29.73%
+ Trả lời Chủ đề
Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 149

Chủ đề: Bình chọn đồng phục (trận chung kết)

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Bình chọn đồng phục (trận chung kết)

Phiếu được ghi nhận khi đã bấm bình chọn và có ý kiến của cá nhân bình chọn.

Mông dân hèn hạ NHOCBEO's Avatar
    Thanks
    553
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Chắc chỉ là một cách nói vui của Huyền thôi ^^ (nhưng nếu là Huyền nói thật thì chị cũng ko thích cách nói vậy, nhất là lại nói trong một topic "nhạy cảm" thế này)
    Hoan hô chị Na

Mông dân hèn hạ NHOCBEO's Avatar
    Thanks
    553
    À, mà em cũng chả thấy topic này nhạy cảm đâu, chỉ thấy vui thôi, có lẽ là từ lúc có Emong.org đến giờ thì thời gian tranh luận này là vui nhất, rôm rả nhất. keke

Mông dân hèn hạ meodiendihoang's Avatar
    Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Trích dẫn Gửi bởi flamencol78 Xem bài viết

Em muốn gắn vào đồng phục tính gắn kết giữa các thế hệ Mông dân. Bác có thể không đeo nhưng bác nhận một cái khăn hoặc một cái băng trên đó có đánh số để một góc nào đó (hay xử lý thế nào tuỳ thích) coi nó như là một kỷ niệm. Đó mới là mục đích chính bác ạ.

Em nghĩ đa số những bạn vote cho có đồng phục sẽ cùng nghĩ như thế, thực ra cái chúng ta cần là có thêm một điều gì đấy hiển hiện chúng ta "có được" từ E Mông, còn cái không hiển hiện lên thì em nghĩ tất cả các bạn vote cho không quần áo hay quần áo hay phụ kiện các thứ đều đã hiểu rồi ạ
    Cứ đi sẽ đến ok

5. The Following 3 Users Say Thank You to meodiendihoang For This Useful Post:

eMông (15-04-2011), hado0601 (15-04-2011), Mouse7023 (15-04-2011)

Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Trích dẫn Gửi bởi NHOCBEO Xem bài viết
    À, mà em cũng chả thấy topic này nhạy cảm đâu, chỉ thấy vui thôi, có lẽ là từ lúc có Emong.org đến giờ thì thời gian tranh luận này là vui nhất, rôm rả nhất. keke
    Chuận chuận lâu rồi không thấy sôi sục như này, mừng quá thím nhờ
    Cứ đi sẽ đến ok

Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết

Cái topic này, nghĩ cho thoáng 1 tí thì như là nơi để xem ai có sở thích giống mình hoặc là một nơi để câu kéo dụ dỗ người khác thích giống mình, thế thôi. Chứ đừng biến nó thành một nơi đấu khẩu. Chứ giả sử hết tháng có bầu với vote xong nhé. Bên nào thắng cũng chả làm được gì. Đồng phục thắng, đi may/mua xong xuôi nhé, những đứa ko thích nó chả thèm mặc, làm gì được nó??? Không đồng phục thắng nhé, bọn thích đồng phục nó cứ mua/may rồi rủ nhau mặc, làm gì được nó??? Bọn phụ kiện cũng rứa.
    Đúng rồi tất cả chỉ mang tính dụ dỗ, nhưng những bạn nào nghĩ là đang đấu khẩu thì càng tốt

Em nghĩ với ngần ấy nhiệt tình ngần ấy cm thì ít ra em cũng có cho riêng mình một tấm áo mặc cho thỏa

Có gì mà góp vật chất để làm áo thì chị Chụt chuyển vào cho iem nhé, thank trước
    Cứ đi sẽ đến ok

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi meodiendihoang Xem bài viết
    Em nghĩ đa số những bạn vote cho có đồng phục sẽ cùng nghĩ như thế, thực ra cái chúng ta cần là có thêm một điều gì đấy hiển hiện chúng ta "có được" từ E Mông, còn cái không hiển hiện lên thì em nghĩ tất cả các bạn vote cho không quần áo hay quần áo hay phụ kiện các thứ đều đã hiểu rồi ạ
    @ Oèm: Colina đúng là đã không lầm khi mặc dù tranh cãi chí chết với Pippo OÈM bên topic vote 1 nhưng nhất định không rút thẻ đỏ đuổi anh ra khỏi sân

Mông dân hado0601's Avatar
    Đang ở
    Ha Noi
    Thanks
    28
    Duyệt.
    Bô nớt là em thích cái chữ ký nhớ.

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Hạ Đỏ có cái ava lừa tình thế

Mông dân hèn hạ Mouse7023's Avatar
    Thanks
    784
    Trích dẫn Gửi bởi meodiendihoang Xem bài viết
    Ui, người hùng Oèm, con mụ Trymchunho có ngồi rình nấp ở đâu xúi bẩy ko mà sao viết lại hay dư lày.

Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
    Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết
    Ui, người hùng Oèm, con mụ Trymchunho có ngồi rình nấp ở đâu xúi bẩy ko mà sao viết lại hay dư lày.
    Ơ, mình xác nhận, mình làm chứng là nàng Trym đang ngủ lăn quay còn Oèm tự nghĩ tự gõ tự nhấn nút Gửi bài nhé

+ Trả lời Chủ đề