Xem kết quả Bình chọn: Theo bạn đồng phục của eMông Group sẽ là...

Người bình chọn
37. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Quần áo (hoặc chỉ áo)

16 43.24%
  • Phụ kiện (khăn, mũ, găng, đèn...)

10 27.03%
  • Không quần áo phụ kiện

11 29.73%
+ Trả lời Chủ đề
Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 149

Chủ đề: Bình chọn đồng phục (trận chung kết)

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Bình chọn đồng phục (trận chung kết)

Phiếu được ghi nhận khi đã bấm bình chọn và có ý kiến của cá nhân bình chọn.

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi hieubao68 Xem bài viết
    nói rõ tiếp về ý tưởng quần áo :

ý mình ở đay là quần áo đăc chủng dành cho bộ môn xe đạp với những thiết kế và logo của emong chứ không bàn bạc về tinh thần emong

1 "phe " ủng hộ VD là mình sẽ lập 1 top đăng ký và đăt $ để cùng nhau thiết kế và đăt may để sử dụng mọi luc mọi nơi chứ không gì là mỗi tua đi cùngg nhau
    Em thích ý tưởng này của anh hieubao quá, nhưng thích áo thôi, quần thì... ạ

Mông dân dự bị dangkhoaquan's Avatar
    Thanks
    13
    Ý mình bổ sung như bác hieubao là chơi 1 cái logo thêu lên áo có thể là đằng sau mà tốt nhất là dùng chất liệu phản quang, còn xe thì dán đề can nếu muốn, các anh em MTB ở HCM cũng được bạn hautsn tặng 1 loạt đề can dán xe, cũng hay phết .

Thanks
    1,812
    Em đề nghị bổ sung thêm một chút về quy chế bình chọn: Các comment bên dưới diễn giải cho vote của mình phải ghi rõ ở ngay đầu comment rằng mình chọn phương án nào (phương án số mấy), rồi sau đó trình bày gì thì trình bày. Như thế sau này làm công tác tổng kết sẽ đỡ vất vả hơn ạ.

Mông dân hèn hạ Mouse7023's Avatar
    Thanks
    784
    Chít rùi, em bị bí từ giống Oèm roài. Bao nhiêu cái hay cái dở, lợi hại thiệt hơn của cả 2 phe các bác nêu ra hết rôì, cá tính cũng thể hiện hết roài, cứ nói đi nói lại mãi cũng nhàm. Giờ em cứ vote thôi có được ko? Em thích có 1 cái áo mới.

Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
    Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà

Mông dân hèn hạ NHOCBEO's Avatar
    Thanks
    553
    Em chọn phương án 3 : KHÔNG gì hết
    Lý do
    1. Emong là nhóm mở, thằng có thằng không đồng phục sẽ tạo ra sự phân biệt, ng mới thấy lạc lõng.
    2. đi xe đạp đến đâu cũng bị nhìn nhìn thì còn lạc nhau làm sao được, cũng ko cần đồng phục để diễu hành, e thấy hơi phô trương.
    3. Trong eMông toàn cá tính mạnh (điên điên, dở dở, khùng khùng, hâm hâm đều có, như e chẳng hạn hay điên điên lắm) thì ko thể bắt buộc mặc đồng phục được.
    4. Đi với emông chỉ mặc vài bộ thôi, nhưng thích còn hơn mặc đồng phục không thích.

Logo e nghĩ thì ko có gì phải bàn cãi nữa, sẽ có, còn băng đô có cũng đc, ko có cũng chả sao. Nên kiểu gì e cũng vote không.

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi NHOCBEO Xem bài viết
    Logo e nghĩ thì ko có gì phải bàn cãi nữa, sẽ có, còn băng đô có cũng đc, ko có cũng chả sao. Nên kiểu gì e cũng vote không.
    Logo thì từ trước giờ vẫn có, ai thích dùng kiểu gì thì dùng - dán lên xe lên quần lên áo thậm chí lên mặt nếu muốn - nên có ai bầu chọn chuyện có logo hay ko có logo đâu

Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi NHOCBEO Xem bài viết
    2. đi xe đạp đến đâu cũng bị nhìn nhìn thì còn lạc nhau làm sao được, cũng ko cần đồng phục để diễu hành, e thấy hơi phô trương.
    3. Trong eMông toàn cá tính mạnh (điên điên, dở dở, khùng khùng, hâm hâm đều có, như e chẳng hạn hay điên điên lắm) thì ko thể bắt buộc mặc đồng phục được.
    4. Đi với emông chỉ mặc vài bộ thôi, nhưng thích còn hơn mặc đồng phục không thích.
    2. Huyền quên vụ lạc ngay trong chuyến đi gần đây nhất - chuyến Kim Bôi - à?
    3. Huyền bị đóng đinh vào khái niệm "mặc" đồng phục rồi. Ở đây mình nói đồng phục có thể là quần áo, có thể là phụ kiện, thậm chí cùng dán một cái decal có logo eMông cũng có thể coi là đồng phục theo nghĩa rộng mà.
    4. Như số 3.
    ^^

Mông dân dự bị Lumos's Avatar
    Thanks
    2
    Nếu mà may đồng phục, cũng xin đăng kí 1 suất. Xin số 100 nhé

Bới lông tìm vết flamencol78's Avatar
    Thanks
    1,824
    Thử tưởng tượng một kết quả như hiện tại 5 áo; 3 phụ kiện; 4 không gì hết.

Cứ nhân lên % với số phiếu bầu sẽ ra số Mông dân của từng nhóm.

Giả thử chuyến Kim Bôi vừa rồi lại diễn ra với số lượng mem theo tỉ lệ trên

Anh Linga trong nhóm phụ kiện đầu đội khăn đỏ chót có in logo eMông cưỡi hồng mã GIANT BOULDER vắt vẻo trên đỉnh đèo Lò Xo nhìn thấy ông Casper_HN đã lên trước đang lăm lăm cái ống kính to đùng. Linga nhe răng ra cười làm hàng (mặc dù mệt đứt hơi). Anh Casper_HN ơi chụp em cái ảnh về làm avatar . Chắc chắn ông Casper_HN vẫn sẽ chụp - thậm chí còn lấy nét vào cái khăn đỏ nỗi bật giữa rừng núi màu xanh. Ôi đẹp dã man các bạn ạ.

Anh nongdancoi vì còn mải tán tỉnh các em chân dài nên lề mề đoạn hậu với bộ áo đồng phục eMông leo sau cùng đến chỗ đó cũng nhe răng ra cười rất chi là COLGATE chắc anh Casper_HN cũng không nỡ nói "Tại vì mày vote có áo nên ông không chụp mày".

Đấy bản chất của vấn đề là vậy các bạn ạ.

Nên hãy tự tin bày tỏ ý kiến và bỏ phiếu chính xác.
    Last edited by flamencol78; 15-04-2011 at 04:44 PM.

11. The Following 3 Users Say Thank You to flamencol78 For This Useful Post:

ChanNhoiBong (17-04-2011), Na chín (15-04-2011), nongdancoi (15-04-2011)

Mông dân hèn hạ NHOCBEO's Avatar
    Thanks
    553
    Trích dẫn Gửi bởi flamencol78 Xem bài viết
    Thử tưởng tượng một kết quả như hiện tại 5 áo; 3 phụ kiện; 4 không gì hết.

Cứ nhân lên % với số phiếu bầu sẽ ra số Mông dân của từng nhóm.

Giả thử chuyến Kim Bôi vừa rồi lại diễn ra với số lượng mem theo tỉ lệ trên

Anh Linga trong nhóm phụ kiện đầu đội khăn đỏ chót có in logo eMông cưỡi hồng mã GIANT BOULDER vắt vẻo trên đỉnh đèo Lò Xo nhìn thấy ông Casper_HN đã lên trước đang lăm lăm cái ống kính to đùng. Linga nhe răng ra cười làm hàng (mặc dù mệt đứt hơi). Anh Casper_HN ơi chụp em cái ảnh về làm avatar . Chắc chắn ông Casper_HN vẫn sẽ chụp - thậm chí còn lấy nét vào cái khăn đỏ nỗi bật giữa rừng núi màu xanh. Ôi đẹp dã man các bạn ạ.

Anh nongdancoi vì còn mải tán tỉnh các em chân dài nên lề mề đoạn hậu với bộ áo đồng phục eMông leo sau cùng đến chỗ đó cũng nhe răng ra cười rất chi là COLGATE chắc anh Casper_HN cũng không nỡ nói "Tại vì mày vote có áo nên ông không chụp mày".

Đấy bản chất của vấn đề là vậy các bạn ạ.

Nên hãy tự tin bày tỏ ý kiến và bỏ phiếu chính xác.
    Thì e đã bảo là logo in thì vô tư không cần vote, nhưng phụ kiện thì e cũng ko để ý lắm mà nên e vẫn chọn là không.
    @chị NA: chuyến này lạc là vì các mông mới chưa biết cách đi của nhà mình, lúc rẽ không nhìn xem là sau mình có ai không mà chỉ bám người đằng trước. Xe máy thì ít quá, không thể lúc nào cũng chạy lên chạy xuống hoặc đứng ở chỗ rẽ được, lại còn thể lực thì khác nhau nên các nhóm cách nhau xa, hoàn toàn không có dính gì đến đồng phục cả. keke

+ Trả lời Chủ đề