Xem kết quả Bình chọn: eMông Group nên có đồng phục hay không?

Người bình chọn
24. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Nên chứ

15 62.50%
  • Không nên

9 37.50%
  • Ý kiến khác

0 0%
Đóng Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 147

Chủ đề: Lấy ý kiến về đồng phục

Hybrid View

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066
    Hiện nay trên bảng thống kê thì tỉ lệ hiển thị đang là 1-5 nghiêng về ĐỒNG PHỤC
    Tuy nhiên như eMông đã yêu cầu ở trên eMông cần có ý kiến cụ thể thể hiện quan điểm cá nhân thì phiếu đó mới được tính là hợp lệ
    Nên tỉ số thực vẫn là 1-3 các bạn nhé. (bàn của OÈM vẫn đang treo)

Mông dân hèn hạ meodiendihoang's Avatar
    Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    (ngước lên) tỉ số là 5-1 trong đấy bàn thắng của Pipo OÈm không đc công nhận vì lỗi việt vì, mặc cho anh gân cổ lên cãi bao gồm cả biễn pháp nằm ra ăn vạ cơ mà vẫn không được, 4-1 nghiêng về đội có áo (không quần), đội không áo (không quần) đang chờ sự thay đổi chiến thuật của HLV.....liệu phép màu sẽ xảy ra....?
    Cứ đi sẽ đến ok

Mông dân hado0601's Avatar
    Đang ở
    Ha Noi
    Thanks
    28
    Ngoài chuyện phải giải thích lý do thì phiếu mới được tính thì em cũng muốn hỏi là có cần giới hạn mông dân phải đi > hoặc = bao nhiêu chuyến mới được bầu bí không ạ? Tránh hiện tượng phiếu ảo

Em cũng muốn có đồng phục. Thật sự là đi với nhà mình nhiều mà không có 1 cái gì đó làm kỷ niệm em cứ thấy thiếu thiếu thế nào ý. Ê mông cũng đã có gắn bó với nhau trong một thời gian dài, việc "vật chất hóa" tình cảm này cũng là tất yếu thôi mà.

Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi hado0601 Xem bài viết
    Ngoài chuyện phải giải thích lý do thì phiếu mới được tính thì em cũng muốn hỏi là có cần giới hạn mông dân phải đi > hoặc = bao nhiêu chuyến mới được bầu bí không ạ? Tránh hiện tượng phiếu ảo
    Cảm ơn Hado đã lưu ý về một vấn đề chắc chắn sẽ phát sinh trong quá trình bình chọn.
    Để tránh tình trạng này thì yêu cầu những mem tham gia bình chọn phải ít nhất tham gia một chuyến đi của nhà Mông. Những nick lạ khi bình chọn và đưa ra ý kiến cần giới thiệu về bản thân để mọi người biết nguồn gốc phiếu. Điều này hiện nay có thể kiểm soát được.
    Last edited by eMông; 13-04-2011 at 02:41 PM.

Mông dân hèn hạ meodiendihoang's Avatar
    Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Trích dẫn Gửi bởi eMông Xem bài viết
    Cảm ơn Hado đã lưu ý về một vấn đề chắc chắn sẽ phát sinh trong quá trình bình chọn.
    Để tránh tình trạng này thì yêu cầu những mem tham gia bình chọn phải ít nhất tham gia một chuyến đi của nhà Mông. Những nick lạ khi bình chọn và đưa ra ý kiến cần giới thiệu về bản thân để mọi người biết nguồn gốc phiếu. Điều này hiện nay có thể kiểm soát được.
    Cái ý kiến này chuẩn như Uẩn rời đô ý, Tất cả số phiếu vote cần được minh bạch, yêu cầu ông Colina mặt giặc cần xác minh rõ
    Cứ đi sẽ đến ok

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Trích dẫn Gửi bởi hado0601 Xem bài viết
    Khiếp, đụng đến vấn đề nhạy cảm với mình nên mình phải có ý kiến ngay. BẦU BÁN nhé 9x, ko phải bầu bí. Mới đọc post của 9x mình lại cứ tưởng quy định trong các công ty hiện nay - phải làm việc ít nhất 2 năm trước khi có bầu thì mới ko bị phạt blah blah blah....

@ eMông: eMông xem có nên làm cái tổng kết trong post đầu tiên của topic này ghi lại tên và kết quả vote của những phiếu hợp lệ ko, để khỏi ai thắc mắc kiện cáo về kết quả chung cuộc sau này.

Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết

@ eMông: eMông xem có nên làm cái tổng kết trong post đầu tiên của topic này ghi lại tên và kết quả vote của những phiếu hợp lệ ko, để khỏi ai thắc mắc kiện cáo về kết quả chung cuộc sau này.
    eMông vẫn đang theo sát và nắm rất vững tình hình bạn Nachín ạ.

@all: Sau những trục trặc lúc khởi đầu của hiệp 1 (nhưng rất sôi nổi) có vẻ như topic đã đi vào chiều sâu. Những phiếu sau này chắc chắn sẽ chính xác và bớt tranh cãi đi rất nhiều. Quân số nhà Mông là rất đông vì vậy chúng ta hãy bình tĩnh chờ đợi.

Tỉ số là 4-7 nghiêng về đội ĐỒNG PHỤC

Đội KHÔNG QUẦN ÁO ghi liền 2 bàn (chưa kể tiền đạo è.é với cú sút lá vàng rơi tuyệt đẹp nhưng không trúng đích) Cơ hội để cân bằng tỉ số sắp đến rồi. Cố lên các bạn KHÔNG QUẦN ÁO.

Danh sách ghi bàn của 2 đội:

- ĐỒNG PHỤC
    1. nongdancoi
    2. Michael Cao
    3. Na chín
    4. Oèm
    5. Chụt
    6. Lumos
    7. Hado

- KHÔNG QUẦN ÁO
    1. Linga
    2. Lim (đây là trường hợp gây tranh cãi nhiều nhất. Các bạn có chửi thì cứ chửi COLINA nhé)
    3. Asayake
    4. NHOCBEO
    Last edited by eMông; 13-04-2011 at 03:49 PM.

Mông dân dự bị phankientrinh's Avatar
    Thanks
    8
    có nên face nick ko nhỉ

Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi phankientrinh Xem bài viết
    có nên face nick ko nhỉ
    Các nick face sẽ bị Admin ban ngay lập tức. eMông đông quân số nhưng tai mắt nhà Mông cực kỳ đông đảo. Đội ngũ KGB chuyên nghiệp. Nếu có ý định đó xin bạn hãy dừng lại

Mông dân dự bị asayake264's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi eMông Xem bài viết

- KHÔNG QUẦN ÁO
    1. Linga
    2. Lim (đây là trường hợp gây tranh cãi nhiều nhất. Các bạn có chửi thì cứ chửi COLINA nhé)
    3. Asayake
    4. NHOCBEO
    Ơ... trên bảng có thống kê không quần áo là 5 phiếu rùi cơ mà

Đóng Chủ đề