Xem kết quả Bình chọn: eMông Group nên có đồng phục hay không?

Người bình chọn
24. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Nên chứ

15 62.50%
  • Không nên

9 37.50%
  • Ý kiến khác

0 0%
Đóng Chủ đề
Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 147

Chủ đề: Lấy ý kiến về đồng phục

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Lấy ý kiến về đồng phục

Mong các bạn nêu rõ tại sao lại chọn hay tại sao không nhé.
    Last edited by eMông; 13-04-2011 at 11:11 AM.

Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi meodiendihoang Xem bài viết
    Ơ 5-2 rồi ông nào đội không áo không quần ghi bàn thì lên tiếng đi chứ không chơi trò im ỉm ghi bàn đâu ...trọng tài đâu ??? có phải bác trọng tài này bắt cho V league ko ????
    Cuộc bầu chọn này là cực kỳ nghiêm túc nên tất nhiên phải thuê trọng tài ngoại cho xứng đáng. COLINA của Ý đó Pippo OÈM ợ. Bạn cập nhật lại tình hình nhé. Một bàn của Linga ghi, một bàn của Lim ghi. (bàn đá phản lưới của Lim được Colina mặt sắt nhưng đầy tình người cân nhắc cho qua). Chính vì COLINA nên pha "xe đạp chổng ngược" của bạn và quả "RÙA" của chị Chụt mới được công nhận đóa.
    Bạn đã tâm phục khẩu phục chưa?

Mông dân hèn hạ meodiendihoang's Avatar
    Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Trọng tài thiên vị, đúng là mấy ông trọng tài VN, ông nào cũng trắng ởn béo núc
    Cứ đi sẽ đến ok

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Thông tin vỉa hè:
    Các trọng tài đang đánh nhau vỡ đầu vì trận đấu quá nhiều tranh cãi và tiểu xảo

Một trận cầu tuyệt vời, hay hơn cả trung kết Cham pần líc

Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Trích dẫn Gửi bởi eMông Xem bài viết
    Cuộc bầu chọn này là cực kỳ nghiêm túc nên tất nhiên phải thuê trọng tài ngoại cho xứng đáng. COLINA của Ý đó Pippo OÈM ợ. Bạn cập nhật lại tình hình nhé. Một bàn của Linga ghi, một bàn của Lim ghi. (bàn đá phản lưới của Lim được Colina mặt sắt nhưng đầy tình người cân nhắc cho qua). Chính vì COLINA nên pha "xe đạp chổng ngược" của bạn và quả "RÙA" của chị Chụt mới được công nhận đóa.
    Bạn đã tâm phục khẩu phục chưa?
    Này xin lỗi trọng tài nhé, trên cái thế giới này có cái cầu thủ nào ghi bàn phản lưới nhà mà lại được tính là bàn thắng ghi vào lưới đội khách không ??? cho hỏi cái công tâm của bác nó làm bằng gì ạ ???
    Cứ đi sẽ đến ok

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Này xin lỗi trọng tài nhé, trên cái thế giới này có cái cầu thủ nào ghi bàn phản lưới nhà mà lại được tính là bàn thắng ghi vào lưới đội khách không ??? cho hỏi cái công tâm của bác nó làm bằng gì ạ ???
    Vì chửi trọng tài, đề nghị

Mông dân dự bị lim's Avatar
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    52
    Có lẽ nên tính điểm theo cuộc đua Chiếc giầy vàng Châu Âu. "Không đồng phục" sẽ được tính 2 điểm/1 vote. Còn "Đồng phục" được tính 1 điểm/1 vote. (Các giải Anh, Ý, TBN, Pháp, Đức được tính 2 điểm/1 bàn, các quốc gia châu Âu còn lại được tính 1,5 điểm/1 bàn).

8. The Following User Says Thank You to lim For This Useful Post:

schumi (15-04-2011)

Thanks
    1,066
    Khà khà, bạn Oèm chỉ nhìn thấy bóng vào lưới mà chưa thấy được bản chất vấn đề. Tình huống của bạn Lim trên sân cỏ giống như trường hợp trọng tài chưa thổi còi mà Lim đã đá bóng rồi đó. Nên bóng có bay vào gôn nào thì cũng là chưa hợp lệ bạn OÈM ợ.
    Công tâm là ở chỗ đó

Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Đề nghị ah ??? chờ tí....(cầm bóng hăm hở chạy về phần sân nhà sút liên tiếp 10 quả vào lưới) ....đấy đấy.....cộng điểm cho bên tui đi tui đá phản lưới nhà này hơ hơ....ble` , đâu xem ông trọng tài sử lý như nào ???
    Cứ đi sẽ đến ok

Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi lim Xem bài viết
    Có lẽ nên tính điểm theo cuộc đua Chiếc giầy vàng Châu Âu. "Không đồng phục" sẽ được tính 2 điểm/1 vote. Còn "Đồng phục" được tính 1 điểm/1 vote. (Các giải Anh, Ý, TBN, Pháp, Đức được tính 2 điểm/1 bàn, các quốc gia châu Âu còn lại được tính 1,5 điểm/1 bàn).
    Cảm ơn Bạn Lim đã có ý lo lắng cho đội "Không đồng phục" và rất có tinh thần màu cờ sắc áo. Nhưng chân lý chỉ có một bạn Lim ạ. Hãy bình tĩnh và tự tin. Cùng nhau đợi xem một cuộc lật đổ thần kỳ và ngoạn mục vào phút chót (tất nhiên là với tinh thần fairplay). Có ai ngờ AC Milan dẫn Liverpool tới 3-0 ở Champion League năm nào mà chỉ có 12 phút điên rồi cờ đã đổi thế.

Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Trích dẫn Gửi bởi eMông Xem bài viết
    Khà khà, bạn Oèm chỉ nhìn thấy bóng vào lưới mà chưa thấy được bản chất vấn đề. Tình huống của bạn Lim trên sân cỏ giống như trường hợp trọng tài chưa thổi còi mà Lim đã đá bóng rồi đó. Nên bóng có bay vào gôn nào thì cũng là chưa hợp lệ bạn OÈM ợ.
    Công tâm là ở chỗ đó
    Thế nói như bác trọng tài thì không công nhân bàn thắng đá phản lưới nhà khi chưa thổi còi và thay vào đó ta qui đổi thành bàn thắng hợp lệ vào lưới đội bạn ?? ok ... thôi em ko đá đấm nữa đâu em đi về ăn cơm cho khỏe
    Cứ đi sẽ đến ok

Đóng Chủ đề