Xem kết quả Bình chọn: eMông Group nên có đồng phục hay không?

Người bình chọn
24. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Nên chứ

15 62.50%
  • Không nên

9 37.50%
  • Ý kiến khác

0 0%
Đóng Chủ đề
Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15
Kết quả 141 đến 147 của 147

Chủ đề: Lấy ý kiến về đồng phục

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Lấy ý kiến về đồng phục

Mong các bạn nêu rõ tại sao lại chọn hay tại sao không nhé.
    Last edited by eMông; 13-04-2011 at 11:11 AM.

Mông dân nongdancoi's Avatar
    Thanks
    167
    Thứ nhất, mình phải nói thật là mình rất "không thích" những người có quan điểm ngược lại với mình, nhưng mình tôn trọng họ. Các bạn cũng thấy điều đấy trong cách viết của mình ở trên

Thứ hai, mình trả lời Thích đủ thứ theo cách hiểu của mình sau khi đọc bài của bạn ấy, việc Casper_HN có cách hiểu khác ít gay gắt hơn cũng là chuyện bình thường, mình không có quản

Thứ ba, mình tham gia eMong, bên cạnh việc cùng tình yêu xe đạp, là vì ở đây mình gặp được những người có văn hóa và thân thiện mà điển hình và ấn tượng nhất là vc anh Linh-Chị Huyền và anh Long - nếu bỏ rơi 2 yếu tố sau, chắc chắn sẽ không có nhiều người tham gia eMong như thế này (trong đó người rời bỏ đầu tiên sẽ là mình).

Thứ tư, mình chưa bao giờ coi Casper_HN là quan tòa cả, đơn giản mình chỉ nêu ý kiến của mình, người khác nhận xét hay chỉ trích mình không quản được - thời gian sẽ cho câu trả lời.

Thân,

3. The Following User Says Thank You to nongdancoi For This Useful Post:

Casper_HN (15-04-2011)

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    Em thấy là từ một vấn đề nhỏ mà mọi người đang xé ra to rồi. Tiêu chí của eMông từ đầu đến giờ luôn là VUI LÀ CHÍNH, vì thế, mọi người nếu đã yêu eMông, tham gia eMông thì nên quán triệt tư tưởng này.

Hơn nữa, mọi câu chữ đều không thể chuyển tải hết cái ý, cái tâm của người viết, vì thế, cũng không nên khư khư bám vào câu chữ mà chỉ trích nhau.

5. The Following 2 Users Say Thank You to Na chín For This Useful Post:

icemain (20-04-2011), nongdancoi (15-04-2011)

Mông dân nongdancoi's Avatar
    Thanks
    167
    hí hí, Na chín vẫn luôn là người tỉnh táo nhất, cám ơn bồ tèo.

Mông dân dự bị HTAluvBeBeo's Avatar
    Thanks
    3
    Em thấy đồng phục hay quá chứ !
    Cứ làm thử biết đâu lại tranh nhau dùng

Áo quần thì em ko biết. Nhưng em thấy cái này có vẻ hay mà rẻ, in thêm logo êmong lên nữa là chuẩn. Bác nào thích làm mũ, quấn tay, quấn chân, quấn ngực thâm chí làm giẻ lau xích thì tùy

8. The Following User Says Thank You to HTAluvBeBeo For This Useful Post:

flamencol78 (15-04-2011)

Mông dân dự bị schumi's Avatar
    Thanks
    490
    Sau khi có bóng ở giữa sân Schumi đã có một đường chuyền vượt qua toàn bộ hàng tiền vệ đối phương sang cánh trái cho Schumaquang - một cầu thủ có cái chân trái điêu luyện. Và chỉ bằng một cú đề-pa gọn gàng anh vượt qua hậu vệ phải đội bạn rồi đạp ga vọt lên như một chiếc F1. Dốc bóng đến sát vạch 16m50 rồi tung ra 1 đường chuyền bổng vào phía trong ngay gần vạch 16m50. Trong khi đó Schumi từ giữa sân đang lao đến với tốc độ đắp chiếu. Bóng bay đến đúng tầm chân, và trong một ngày thi đấu xuất sắc anh tự tin tung ra một cú volley khi bóng chưa chạm đất. Trái bóng bay đi với tốc độ "đắp chiếu bình phương" găm thẳng vào góc cao khung thành của đội ĐỒNG PHỤC. Tỷ số được nâng lên 8-7 cho đội KHÔNG MẶC GÌ. Trái bóng đi như vẽ khiến trọng tài COLINA phải ngả mũ thán phục để lộ ra một khoảng trống khó có thể lấp đầy trên đầu ông.
    P/S: 1+ cho đội KHÔNG MẶC GÌ vì đơn giản bản sắc của eMông là nhiều cá tính, nhiều phong cách. Nếu chuyến đi nào cũng tất cả 1 Uniform sẽ làm mất đi sắc màu của eMông. Và cũng không cần để mọi người thấy chúng ta là eMông.

Thanks
    1,066
    Sau khi tổng kết ý kiến, thấy có phát sinh vấn đề nằm giữa đồng phục và không đồng phục, nên eMông xin phép mở topic ý kiến khác, mời mọi người vào bình chọn tại đây

Thanks
    1,066
    Nhân dịp đồng phục eMông phiên bản 2015 rục rịch ra đời kéo cái này lên để Mông dân tham khảo.

Đóng Chủ đề