Xem kết quả Bình chọn: eMông Group nên có đồng phục hay không?

Người bình chọn
24. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Nên chứ

15 62.50%
  • Không nên

9 37.50%
  • Ý kiến khác

0 0%
Đóng Chủ đề
Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 147

Chủ đề: Lấy ý kiến về đồng phục

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Lấy ý kiến về đồng phục

Mong các bạn nêu rõ tại sao lại chọn hay tại sao không nhé.
    Last edited by eMông; 13-04-2011 at 11:11 AM.

Mông dân dự bị hoathuongphagioi's Avatar
    Thanks
    13
    Không nên, bó buộc cứng nhắc lắm, mặc gì cho nó tự do sướng hơn.
    Ủng hộ logo, cờ, túi, ba lô hay loằng ngoằng gì đấy có cái mông ê hơn.
    Logo dán vào mông.

Mông dân dự bị phankientrinh's Avatar
    Thanks
    8
    Trích dẫn Gửi bởi asayake264 Xem bài viết
    Ơ... trên bảng có thống kê không quần áo là 5 phiếu rùi cơ mà
    thiếu Phankientrinh

Mông dân hèn hạ meodiendihoang's Avatar
    Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Lý do không mặc áo của É rất đơn giản: sợ không có hợp với xì tai của bạn ý, điều này cũng phần nào thông cảm cho chị em phụ nữ, đạp xe còn cần phải "ruyên ráng nữa" chứ không phải hùng hục như cánh anh em mình.Thế nên em thấy có thể đồng phục của mông nam hay mông nữ sẽ có những thiết kế thêm, chứ bắt chị em mặc đồ "xấu" cũng quả là thiện tai tại thiên

Thực ra việc mặc áo đồng phục không phải là sợ mọi người không nhận ra mình là ai, mà là khi khoác lên mình chiếc áo E Mong, mỗi Mông dân cảm thấy mình là một phần của một tập thể vững mạnh và đoàn kết, bản thân người khoác lên mình chiếc áo đồng phục lại càng có thêm hưng phấn để guồng cẳng mạnh mẽ hơn.

Còn về phiếu được 1 điểm hay 2 điểm em xin phản đối, như em thấy thì từ trước tới nay mông dân đều bình đẳng ông nào cũng trên răng dưới xe đạp hết
    Cứ đi sẽ đến ok

Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi asayake264 Xem bài viết
    Ơ... trên bảng có thống kê không quần áo là 5 phiếu rùi cơ mà
    Hiện giờ do nhiều thành viên chưa nắm rõ luật chơi nên eMông trực tiếp tính điểm căn cứ vào kết quả bầu chọn phần comment của các bạn. Bảng thống kê có thể do một thành viên nào đó ngẫu hứng tích vào nó sẽ tự động tính điểm vì vậy không phản ánh chính xác và tuân theo quy định của cuộc bình chọn.
    Các thành viên lưu ý để được tính điểm cần có câu bầu chọn để ở thể khẳng định hoặc phủ định giúp cho việc thống kê chính xác. VD: Trường hợp của è.é mặc dù bạn có ý kiến về việc này nhưng diễn đạt mang nhiều tính cảm xúc vì vậy eMông vẫn giữ quan điểm khi bạn viết rõ ràng hơn sẽ tính điểm cho đội KHÔNG QUẦN ÁO.

Mông dân hèn hạ meodiendihoang's Avatar
    Đang ở
    Hơi xa 1 tí
    Thanks
    131
    Trích dẫn Gửi bởi eMông Xem bài viết
    Cảm ơn Hado đã lưu ý về một vấn đề chắc chắn sẽ phát sinh trong quá trình bình chọn.
    Để tránh tình trạng này thì yêu cầu những mem tham gia bình chọn phải ít nhất tham gia một chuyến đi của nhà Mông. Những nick lạ khi bình chọn và đưa ra ý kiến cần giới thiệu về bản thân để mọi người biết nguồn gốc phiếu. Điều này hiện nay có thể kiểm soát được.
    Cái ý kiến này chuẩn như Uẩn rời đô ý, Tất cả số phiếu vote cần được minh bạch, yêu cầu ông Colina mặt giặc cần xác minh rõ
    Cứ đi sẽ đến ok

Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi meodiendihoang Xem bài viết
    Lý do không mặc áo của É rất đơn giản: sợ không có hợp với xì tai của bạn ý, điều này cũng phần nào thông cảm cho chị em phụ nữ, đạp xe còn cần phải "ruyên ráng nữa" chứ không phải hùng hục như cánh anh em mình.Thế nên em thấy có thể đồng phục của mông nam hay mông nữ sẽ có những thiết kế thêm, chứ bắt chị em mặc đồ "xấu" cũng quả là thiện tai tại thiên

Thực ra việc mặc áo đồng phục không phải là sợ mọi người không nhận ra mình là ai, mà là khi khoác lên mình chiếc áo E Mong, mỗi Mông dân cảm thấy mình là một phần của một tập thể vững mạnh và đoàn kết, bản thân người khoác lên mình chiếc áo đồng phục lại càng có thêm hưng phấn để guồng cẳng mạnh mẽ hơn.

Còn về phiếu được 1 điểm hay 2 điểm em xin phản đối, như em thấy thì từ trước tới nay mông dân đều bình đẳng ông nào cũng trên răng dưới xe đạp hết
    Mặc dù có đôi lúc rất ức chế về lối đá của Pippo OÈM nhưng COLINA vẫn phải chân thành bắt tay với bạn về quan điểm này. Hehe
    Thank vì bạn vẫn tiếp tục đá không vứt áo rời sân.

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634

Đoạn này nghi ngờ có đạo văn hoặc cầu thủ Oèm uống doping vì đang hùng hục như Gattuso bỗng trở nên lả lướt như Messi

Đoạn này thì ngon, đúng bản chất Oèm

Thanks
    1,066
    Tỉ số là 6-7 nghiêng về đội ĐỒNG PHỤC

Danh sách ghi bàn của 2 đội:

- ĐỒNG PHỤC
    1. nongdancoi
    2. Michael Cao
    3. Na chín
    4. Oèm
    5. Chụt
    6. Lumos
    7. Hado

- KHÔNG QUẦN ÁO
    1. Linga
    2. Lim (đây là trường hợp gây tranh cãi nhiều nhất. Các bạn có chửi thì cứ chửi COLINA nhé)
    3. Asayake
    4. NHOCBEO
    5. phankientrinh
    6. hoathuongphagioi

Mông để dành... Na chín's Avatar
    Thanks
    1,812
    eMông vẫn đang theo sát và nắm rất vững tình hình bạn Nachín ạ.
    Vấn đề là những người tham gia cảm thấy clear cơ eMông ạ, chứ ko phải chỉ mình người đầu trò nắm vững tình hình là đủ - điều này cần thiết trong nhiều vấn đề khác của cuộc sống, ko phải chỉ với riêng cuộc bầu chọn xinh xinh này ^^ Mình có ý kiến như vậy là bởi vì từ đầu đến giờ có một số nhầm lẫn của người bầu chọn, khiến cho kết quả hiển thị ko chính xác với con số thực tế, nên mỗi lần eMông xướng kết quả lên mà nhìn ko khớp với kết quả hiển thị thì đối với cá nhân mình, trong lòng cứ cảm thấy lấn cấn, ko hiểu những bạn mới, những bạn chưa đủ thân quen với eMông có hiểu ko.

@all: Sau những trục trặc lúc khởi đầu của hiệp 1 (nhưng rất sôi nổi) có vẻ như topic đã đi vào chiều sâu. Những phiếu sau này chắc chắn sẽ chính xác và bớt tranh cãi đi rất nhiều. Quân số nhà Mông là rất đông vì vậy chúng ta hãy bình tĩnh chờ đợi.
    Mình nghĩ cuộc bầu chọn nào cũng nên có giới hạn thời gian

Thanks
    1,066
    Trích dẫn Gửi bởi phankientrinh Xem bài viết
    có nên face nick ko nhỉ
    Các nick face sẽ bị Admin ban ngay lập tức. eMông đông quân số nhưng tai mắt nhà Mông cực kỳ đông đảo. Đội ngũ KGB chuyên nghiệp. Nếu có ý định đó xin bạn hãy dừng lại

Đóng Chủ đề