+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Offline tour Yên Ngựa và SN Casper_HN

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

Offline tour Yên Ngựa và SN Casper_HN

Offline tour Yên Ngựa và SN Casper_HN

Để chuẩn bị chu đáo cho chuyến đạp xe "Trở lại Yên Ngựa" và kết hợp tổ chức ăn bánh SN Casper_HN, eMông Group offline lúc 18h ngày T4 (11.1.2012) tại trà đá bốt Hàng Đậu.

Tiện thể thì bàn bạc vụ tất niên cuối năm.

Kính mời các Mông dân xa gần và các bạn quan tâm tới chung vui.

Mông dân cực kỳ hèn hạ Seven-Love's Avatar
    Thanks
    716
    Hôm qua đi ăn lẩu TÙNG LÂM hay gì đấy ở Ngõ Trạm khu vực lẩu Phùng Hưng, nước lẩu ởm dek chịu được. Bọn Mông chí chóe tranh nhau ăn. Khi ăn đến gần cuối nồi thò muôi khoắng thì thấy trong muôi có một cái đầu lọc thuốc lá ( chứng tỏ bọn nó cho mình ăn nước lẩu cũ.....ỌE ).

Ăn xong lúc tính tiền trả lại 1 chai rượu nó bảo chai mở rồi ko trả lại được. lại phải cầm về..............Lần sau ông mày cạch.

Đề nghị anh em E-Mong loại khu vực này ra trong bản đồ ăn chơi đàn đúm nhóe.

P/S: Đek biết lẩu ở khu PHÙNG HƯNG nó có cho mình ăn nước ninh bằng xương người không nữa......hic....hic.

Mông dân Cheetah_on_cbn_chase's Avatar
    Thanks
    47
    Túm lại vụ Yên Ngựa mấy khứa đi?

Ăn ngoài xác định là ăn bẩn thôi, bác có nhìn thấy cái đầu lọc hay ko thì nó vẫn bẩn, trước em làm ở ks 4 sao hẳn hoi mà nó còn bẩn bỏ mie lên được nữa là.

Mông dân Tuxedo's Avatar
    Thanks
    43
    Trích dẫn Gửi bởi Seven-Love Xem bài viết
    Hôm qua đi ăn lẩu TÙNG LÂM hay gì đấy ở Ngõ Trạm khu vực lẩu Phùng Hưng, nước lẩu ởm dek chịu được. Bọn Mông chí chóe tranh nhau ăn. Khi ăn đến gần cuối nồi thò muôi khoắng thì thấy trong muôi có một cái đầu lọc thuốc lá ( chứng tỏ bọn nó cho mình ăn nước lẩu cũ.....ỌE ).

Ăn xong lúc tính tiền trả lại 1 chai rượu nó bảo chai mở rồi ko trả lại được. lại phải cầm về..............Lần sau ông mày cạch.

Đề nghị anh em E-Mong loại khu vực này ra trong bản đồ ăn chơi đàn đúm nhóe.

P/S: Đek biết lẩu ở khu PHÙNG HƯNG nó có cho mình ăn nước ninh bằng xương người không nữa......hic....hic.
    ĐCM chúng nó làm ăn bố láo thật,sống mà không để phúc cho con cho cháu
    Con người là giống vật lạ kỳ

Mông dân Cheetah_on_cbn_chase's Avatar
    Thanks
    47
    Chúng nó làm ăn bố láo thật,sống mà không để phúc cho thằng Túx

Mông dân hado0601's Avatar
    Đang ở
    Ha Noi
    Thanks
    28
    Ấy sao lại ăn lẩu Phùng Hưng là cái chỗ nổi tiếng là bẩn thế hả mọi người. Chỗ khác dù sao thì cũng ít tiếng xấu hơn mà.
    Sang tuần mà có off em sẽ ra đưa $ cho bác 7L, hix bận quá lặn 1 hơi mất tăm với $ của bác hí hí

+ Trả lời Chủ đề