+ Trả lời Chủ đề
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 36 của 36

Chủ đề: eMông trên đảo Cô Tô

Phát ngôn viên eMông Group eMông's Avatar
    Thanks
    1,066

eMông trên đảo Cô Tô

Sau khá nhiều trục trặc ở khâu chuẩn bị và phải hoãn lại 1 tuần, cuối cùng chúng tôi cũng khởi hành lên đường đi Cô Tô. Trong thâm tâm ai cũng mong muốn đây là một chuyến đi không thể quên của mỗi thành viên eMông tham gia ở những cung đường đẹp đẽ, những trải nghiệm mới lạ, nhưng mọi toan tính ban đầu đều… sai bét. Đây là một chuyến đi mang lại quá nhiều thứ cho eMông Group. Tất nhiên, cảnh thì rất đẹp, cung đường cũng rất đẹp, hành trình thuận lợi… những cái đó tuy đáng nhớ nhưng… Thôi, chúng ta cùng xem chuyến đi này ra sao…

14h30’ ngày 6-8, tất cả các thành viên tham gia chuyến đi có mặt tại điểm hẹn với màn chia tay lưu luyến của “cô giáo Hiền” è é, 15h30’ chuyến xe Hà Nội – Cửa Ông xuất bến Lương Yên mang theo 06 Mông dân trên xe và 06 em xe đạp dưới cốp xe. Như mọi khi, các Mông dân hồ hởi hí hửng tán phét và ăn uống tưng bừng.

20h30’, eMông đổ bộ xuống Cửa Ông. Mất 10’ lắp ráp xe, các Mông dân lập tức lên đường tới cảng Cái Rồng. Sự chuẩn bị kỹ càng trước lúc khởi hành bắt đầu phát huy tác dụng, đèn chiếu sáng thật hữu hiệu ở chặng đường ~15km từ quốc lộ về tới cảng. Các mông dân di chuyển đúng cự ly, tốc độ vừa phải, ai cũng cảm thấy vui vẻ tuy bụng đã sôi sùng sục. Các tin nhắn và cuộc gọi hỏi thăm động viên của Linga đến thật đúng lúc, chúng tôi cảm thấy như các bạn đang dõi theo từng vòng quay bánh xe chúng tôi…

21h30’, tới cảng Cái Rồng, eMông nhận phòng trong sự ngạc nhiên của các bà chủ khách sạn, và sau đó là các anh cảnh sát khu vực, các anh nghĩ eMông là một đoàn khách nước ngoài . 22h tất cả đã hoàn thành khâu vệ sinh cá nhân và tập trung ăn tối, 23h tất cả về phòng đi ngủ để dậy sớm đón tàu ra đảo. Một sự chính xác về giờ giấc kế hoạch hiếm thấy…
    Last edited by eMông; 29-11-2011 at 09:10 AM.

Đánh trống múa rối Casper_HN's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đó có em
    Thanks
    1,634
    Lôi cái này lên lấy khí thế

Công nhận chuyến đi tuyệt vời thế này thì về đến nhà anh Chí cũng làm được thơ tình

Mông dân dự bị hieubao68's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Mouse7023 Xem bài viết
    Đọc xong cảm nhận của Sí Sớn về chuyến Coto mà tí chết vì đau bụng cười.
    Trích dẫn Gửi bởi Na chín Xem bài viết
    Sí Sớn kể chuyện hóm hỉnh có duyên ghê nhỉ, làm mình đang ngồi trong lớp học phải bịt miệng mà cười, cả lớp cứ nghĩ mình uống nước bị sặc
    thg ku cháu của mình từ hôm đi du học ...là mất măt lun ko thấy pot bài
    vestondehieubao.com ***** may vest giỏi - đạp xe cừ

Mông dân hèn hạ Mập Đại Ka's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    616
    Nhìn ảnh nhớ Cô Tô quá. Mọi ng đợt í không đi Cô Tô Con và bãi đá à?
    You are amazing! Don't let anyone else tell you otherwise!

Mông dân dự bị schumi's Avatar
    Thanks
    490
    hjx, dự định là đi, cơ mà ngày hôm sau trời mưa rả rích, cả đoàn phải chui trong lều từ 5h sáng đến 10h mới quyết định về

Mông dân hèn hạ pcpiloter88's Avatar
    Thanks
    119
    hahahah chuyến vua roi chỉ đi đc bãi đá ko đi dc cô tô con vi tiếc 600k hahahah

Mông dân hèn hạ alexoxo's Avatar
    Đang ở
    Phố trong sông
    Thanks
    205
    Trích dẫn Gửi bởi pcpiloter88 Xem bài viết
    hahahah chuyến vua roi chỉ đi đc bãi đá ko đi dc cô tô con vi tiếc 600k hahahah
    Chú nói thế mang tiếng qá, tại thằng môi giới thuyền làm ăn lởm ý chứ
    Ê quá... mông như đi mượn

+ Trả lời Chủ đề