PDA

View Full Version : Chúc mừng sinh nhật em Thu Thị Nở 10-10

Trieunam
10-10-2011, 11:31 PM
Chúc mừng sinh nhật em ThuTN...hehe. May quá chưa qua giờ Hoàng Đạo. Hơi muộn tí.
Chúc em sinh nhật vui vẻ. Năm nay cố són són ra 1 Mông nhí,cho nhà mông đỡ đìu hiu:))
http://www.youtube.com/watch?v=dePMU8R131s&feature=youtube_gdata_player

Na chín
11-10-2011, 12:29 AM
Chúc mừng sinh nhật em Thu :hoa:

Em "10 phân vẹn 10" thế này, bảo sao anh Cắp-bô và anh Nông dân chẳng hết lời ca ngợi :)

N_Q
11-10-2011, 10:29 AM
Chúc mừng sinh nhật em! Từ ngày em đạp xe với nhà Mông, nhìn em xinh hơn nhiều!

Mouse7023
11-10-2011, 10:38 AM
Chúc mừng sn em Thu, hơi muộn tí nhỉ? (nhưng nếu mời đi ăn sn là mình vẫn đi đấy :"> )

Trieunam
11-10-2011, 11:00 AM
Chưa thấy em Thu vào mời Mông Dân đi sinh nhật nhì;))

thutn1010
11-10-2011, 01:09 PM
năm ngoái SN mình thật khổ sở.Từ tôí đến đêm kẹt ở bờ Hồ.Năm nay thật vui vì tuy ko phải ngày nghìn năm nhưng mọi ngươì vẫn nhớ ngày SN của mình chúc mừng và đc 1 bữa lâủ tại nhà thật đầm ấm.
Cảm ơn anh chị em emong đã nhớ tơí Sn mình!hôm trc ko dám nói vơí ai (ngại quá cơ),nhưng hôm nay đc sự ủng hộ của mọi ngươì mình sẽ....suy nghĩ.hí hí.
P/s: vì hôm nay phải đi mổ cái u nhỏ ở tay nên chưa dám mơì mọi ngươì.phải chờ tình hình mổ xẻ thế nào đã.huhu (đau lắm đâý):barf:

Trieunam
11-10-2011, 02:44 PM
năm ngoái SN mình thật khổ sở.Từ tôí đến đêm kẹt ở bờ Hồ.Năm nay thật vui vì tuy ko phải ngày nghìn năm nhưng mọi ngươì vẫn nhớ ngày SN của mình chúc mừng và đc 1 bữa lâủ tại nhà thật đầm ấm.
Cảm ơn anh chị em emong đã nhớ tơí Sn mình!hôm trc ko dám nói vơí ai (ngại quá cơ),nhưng hôm nay đc sự ủng hộ của mọi ngươì mình sẽ....suy nghĩ.hí hí.
P/s: vì hôm nay phải đi mổ cái u nhỏ ở tay nên chưa dám mơì mọi ngươì.phải chờ tình hình mổ xẻ thế nào đã.huhu (đau lắm đâý):barf:

Thực ra hôm qua gọi điện cho em Thu...em Thu đã nói chuyện này với mình. Em phải đi cắt túi hạch ở nách,điều trị triệt để căn bệnh viêm cánh của em. Nên có thể nhân dịp chuyến đạp xe cuối tuần này,em Thu sẽ tổ chức sinh nhật luôn:-) Hi vọng em Thu sớm có mùi hương mới=]]

thutn1010
11-10-2011, 10:09 PM
Thực ra hôm qua gọi điện cho em Thu...em Thu đã nói chuyện này với mình. Em phải đi cắt túi hạch ở nách,điều trị triệt để căn bệnh viêm cánh của em. Nên có thể nhân dịp chuyến đạp xe cuối tuần này,em Thu sẽ tổ chức sinh nhật luôn:-) Hi vọng em Thu sớm có mùi hương mới=]]

Nammmmmmmmmmm:o046:

Casper_HN
12-10-2011, 12:52 AM
Hí hí! Thu nở với Ặc ặc tổ chức Sn chung, chả biết còn chung gì nữa không đây :hoho:

Anonymous
13-10-2011, 09:35 AM
:hoa:

Em "10 phân vẹo 10" thế này, bảo sao anh Cắp-bô và anh Nông dân chẳng hết lời ca ngợi :)

Con mụ Na già dìm hàng quá thể .

Na chín
13-10-2011, 09:49 AM
:hoa:

Em "10 phân vẹn 10" thế này, bảo sao anh Cắp-bô và anh Nông dân chẳng hết lời ca ngợi :)Con mụ Na già dìm hàng quá thể .

Dốt ạ. Cái "10 phân" này nó phải vẹo thì mới đúng điệu [-X