PDA

View Full Version : Chúc mừng SN thethu!

Casper_HN
06-10-2011, 09:30 AM
Tai qua nạn khỏi, sức khỏe tràn trề, tiền vô đầy túi nhé.
Năm nay tròn 21 hả? :hoho:

Na chín
06-10-2011, 10:05 AM
Chúc mừng sinh nhật anh Thế Thu! Mong anh sớm lấy lại 100% công lực để tiếp tục đi với eMông :)

Năm nay tròn 21 hả? :hoho:

Chắc 21 được mười mấy năm rồi phải ko ạ ;)

thethu
06-10-2011, 10:58 AM
cám ơn các bác nhe. vẫn theo dõi thường xuyên topic tyt. chúc cả nhà đi thuận lợi, thiên thời địa lợi nhân hòa, có một chuyến đi bình an vô sự , có nhiều cảm xúc, chém gió thành bão nhế, không thể để tình trạng đầu voi đuôi chuột đấu nhé, toàn nhân tài đi thì yên tâm có nhiều bài hay rồi nhé. em năm nay mới đạy thì thôi. chưa đến 21 đâu bác Cầm pô ạ.

hieubao68
06-10-2011, 11:42 AM
.................................................. .........................happy

hieubao68
06-10-2011, 11:44 AM
chúc mừng thethu sinh nhât vui vẻ:hb:

sang tuổi mới ...sang thêm đội road :o014:

eMông
06-10-2011, 11:46 AM

Bác này tuyển quân khéo ghê =))

thethu
06-10-2011, 11:50 AM

em cung thích chạy road lắm nhưng chưa có nhiều kinh nghiệm hôm nào đến nhà anh chơi ngắm xe và học hỏi tí nhé. hôm nọ đi con single speed, bị ngã , hơn nữa chơi road hơi tốn quá, nhìn máy con xe của bác mà em thèm quá.

nongdancoi
06-10-2011, 12:16 PM
Chúc thế thu sinh nhật vui vẻ nhé .

Anh thật hạnh phúc vì được nhiều người quan tâm và yêu quý, mình thì cố mãi mà chẳng được, hic
(Cách đây đúng 5 ngày là SN của mình), thấy anh được ace chúc mừng sinh nhật mà tôi thèm quá, ước gì . . . :sad:

Casper_HN
06-10-2011, 12:32 PM

Anh thật hạnh phúc vì được nhiều người quan tâm và yêu quý, mình thì cố mãi mà chẳng được, hic
(Cách đây đúng 5 ngày là SN của mình), thấy anh được ace chúc mừng sinh nhật mà tôi thèm quá, ước gì . . . :sad:
Các bẹn đều được yêu quý như nhau, nhưng bẹn nào bí ẩn huyền bí giấu ngày SN thì ai mà biết để mà chúc. SN thethu lù lù dưới diễn đàn kia kìa. :hoa:

NHOCBEO
06-10-2011, 12:43 PM
Chúc anh thethu sinh nhật vui vẻ, ngày càng đẹp giai, càng ngày càng tham gia nhiều nhiều với eMông.

Dạ, có người vẫn biết đấy ạ, nhưng bận quá, không viết trên diễn đàn ạ.
Em thay mặt chúc mừng bác nông dân luôn. Chúc bác ngày càng tươi trẻ, cho con gái nhìn thấy mà thèm. hí hí. Năm tới dành thật nhiều tình yêu đối với eMông nhé.

thethu
06-10-2011, 02:59 PM
Chúc mừng a còi sn nhé , sang tủi mới a cố mở nhiều tour mới cho emtham gia nhé,
Từ sáng được nhiều người chúc mưng sn thấy vui quá,

Mouse7023
06-10-2011, 05:42 PM
Chúc anh Thethu sinh nhật vui vẻ nhé . :hoa:

Điêu thế, các con em chúc mừng sinh nhật anh tới tấp trên ... FB còn giề. Hehe, nhưng đúng là quên mất ko lập topic trong này cho hoành. Thôi anh Nongdancoi chịu khó đợi năm sau nhé, năm sau em nhất định lập topic chúc mừng SN anh. :D