PDA

View Full Version : Khoe xe mới đê ê ê

jimmy
29-09-2011, 06:00 PM
Tình hình là mới sở hữu được em xe này. Cả họ nhà Mông đánh giá hộ em con xe này phát xem có đủ tiêu chuẩn vi hành cùng ace ko ah!

quangtao
29-09-2011, 08:03 PM
Nhìn hầm hố thế :o056:
Thông số em nó thế nào hả bác chủ ?
Mua bao nhiêu thế :o09:

icemain
29-09-2011, 08:04 PM
Cái này lạc topic, hơn nữa em đã có phần hỏi mua xe gì thì nên post bài này vào đó thì phù hợp hơn. Giá con Scott mới kiểu này chắc tầm 7-8 triệu, em mua cũ, nhiều đồ không theo nguyên bản thì chắc giá 4.5 - 5.5tr à?

plhnam
29-09-2011, 09:28 PM
khung nhìn lạ qá :)), nhìn đc mỗi cái phah hìh như là magura hs33 thì phải :-ss, k nhìn ra đồ gì nữa, a mua con này bn?
size này chắc phải 21 > 22, tầm 1m9 > 2m đi thì đẹp :))

jimmy
29-09-2011, 11:03 PM
Kinh cac Mong lao,
Xe nay e dc cho ah. Ong anh re e tu mua do ve dung, xach ve cho thang e vo lam qua vi thang e cung chia se so thich xe dap voi voi anh vo.
Thong so co ban: khung scott-carbon thoi, ko p titan. Doi vanh, banh cua Continental size 26x2.1 (em thay tren lop ghi the, cung ko hiểu rõ cac thông số), bo phanh dầu của Magura, nhông xích của Simano XTR, ...
Những cái khác e chưa hiểu hết, chắc p mang qua cho các lão Mông thẩm định hộ. Sorry cả nhà, đây là con xe đầu tiên của e nên e kiến thức của e về xe hơi ngu một tí. Hihi. Mong các bác thông cảm.

jimmy
29-09-2011, 11:06 PM
Cái này lạc topic, hơn nữa em đã có phần hỏi mua xe gì thì nên post bài này vào đó thì phù hợp hơn. Giá con Scott mới kiểu này chắc tầm 7-8 triệu, em mua cũ, nhiều đồ không theo nguyên bản thì chắc giá 4.5 - 5.5tr à?

Mod chuyển giùm về topic phù hợp với. Thanks. E mới tham gia diễn đàn nên chưa rành lắm ah.

musstol
30-09-2011, 05:13 PM
Nhìn đường chạy dây thì biết chủ nhân sẽ vật vã với nó và sớm có 1 đôi chân to cùng đôi cánh bự :D
Tổng thể nuột nà phết. Chỉ ghét cái đường chạy dây, thế nên nếu muốn phát triển bình thường, ngoại hình cân đối thì nhớ chạy lại dây nhé bạn ^^