PDA

View Full Version : Chào mọi người :D

Minh
14-07-2011, 02:53 PM
Em mới tham gia diễn đàn nên cũng vào chào hỏi mọi người vài ba câu ạ

Em biết 4rum do tình cờ tra trên gúc gờ, thấy tên hay quá nên vào coi, đọc 1 hồi thấy ê hết cả mông heh

Em cũng lại có sở thích bị ê mông mà đi du lịch, bụi bặm hành xác nữa nên muốn tham gia cùng mọi người, nhưng ko có xe xin (em xài xe của trung của, nhà ko có ai tài trợ phải tự mua tự tìm hiểu nên ko biết gì, h đi lâu lâu mới biết xe đạp là gì nhưng quá mụn rùi T__T chắc phải đợi khi nào kiếm đc xiền mới upgrade đc xe mới). Tuy xe lởm em cũng tự độc hành đi đc vài chỗ gần gần Hà Nội như lên ao vua - Ba Vì, Chùa Thầy - Hà Tây, chùa Keo - Bắc Ninh ... lang thang mí nơi gần gần ạ :D. Hàng ngày chiều đi lòng vòng một vòng Hồ Tây hóng :D

Em thấy các anh chị toàn đi xe xịn T__T ko biết hạn chế của em thế có thể tham gia cùng mọi người trong các chuyến đi xa đc ko. Mọi người xin cho ý kiến :(

Ah ý tất nhiên em ở Hà Nội bên chỗ Cầu Chui ^.^

Mong mọi người giúp đỡ :D

Mập Đại Ka
14-07-2011, 02:57 PM
Chân xịn ;;) là được rồi ( chính hay phụ đều thế=)) ) cuối tuần này làm lại vụ Ba Vì không em;;)

Casper_HN
14-07-2011, 03:05 PM
Chào mừng đến với eMông Group :hoa:

Yên tâm đê, hồi mới đẻ ra anh còn chưa biết cả ăn cháo cơ, thế mà giờ cái gì cũng biết cả dồi :o064:

garuu
14-07-2011, 03:45 PM
Hơ hơ, đến xe ba bánh nhỏ nhỏ mà có khả năng đạp theo được cùng cả nhà thì vẫn tham gia được cơ mà :hoho:

love2live
14-07-2011, 06:14 PM
Ba vì luôn trong tuần này đi "em" ơi (Chẳng biết xưng hô sao cho chuẩn, vì chưa giới thiệu tuổi tác cụ tỷ)

Minh
14-07-2011, 08:28 PM
Uầy hay quá, thế là có ng` đi cùng cho đỡ buồn. Lắp thêm bánh nữa làm quả 3 bánh như các bác góp ý đi cho vững mới đc

Vậy tuần này đi lúc nào để em máu với các bác nhỉ

ps: iem mới 90 :D

love2live
14-07-2011, 09:06 PM
Uầy hay quá, thế là có ng` đi cùng cho đỡ buồn. Lắp thêm bánh nữa làm quả 3 bánh như các bác góp ý đi cho vững mới đc

Vào phần Mông Lộ và check thông tin chuyến Ba Vì nhé, 3h chiều thứ 7.

Mập Đại Ka
14-07-2011, 10:23 PM

90 à? ( icon nhẩm nhẩm) 21 tuổi! không bị đi tù! cho iem nó theo;))

garuu
14-07-2011, 10:31 PM
90 à? ( icon nhẩm nhẩm) 21 tuổi! không bị đi tù! cho iem nó theo;))
Em yên tâm, Mập đại ku này chỉ được cái mồm chứ thực ra chỉ thèm girl thôi :hoho:

Mập Đại Ka
14-07-2011, 10:37 PM
Em yên tâm, Mập đại ku này chỉ được cái mồm chứ thực ra chỉ thèm girl thôi :hoho:

Ngày xưa khi tôi nói với ông là tôi bị les,mong ông thông cảm thực ra chỉ đề lừa ông thôi;;)=)). Ông ra ngoài ngồi để tôi còn hành sự b-)

Trieunam
14-07-2011, 10:52 PM
Em mới tham gia diễn đàn nên cũng vào chào hỏi mọi người vài ba câu ạ

Em biết 4rum do tình cờ tra trên gúc gờ, thấy tên hay quá nên vào coi, đọc 1 hồi thấy ê hết cả mông heh

Em cũng lại có sở thích bị ê mông mà đi du lịch, bụi bặm hành xác nữa nên muốn tham gia cùng mọi người, nhưng ko có xe xin (em xài xe của trung của, nhà ko có ai tài trợ phải tự mua tự tìm hiểu nên ko biết gì, h đi lâu lâu mới biết xe đạp là gì nhưng quá mụn rùi T__T chắc phải đợi khi nào kiếm đc xiền mới upgrade đc xe mới). Tuy xe lởm em cũng tự độc hành đi đc vài chỗ gần gần Hà Nội như lên ao vua - Ba Vì, Chùa Thầy - Hà Tây, chùa Keo - Bắc Ninh ... lang thang mí nơi gần gần ạ :D. Hàng ngày chiều đi lòng vòng một vòng Hồ Tây hóng :D

Em thấy các anh chị toàn đi xe xịn T__T ko biết hạn chế của em thế có thể tham gia cùng mọi người trong các chuyến đi xa đc ko. Mọi người xin cho ý kiến :(

Ah ý tất nhiên em ở Hà Nội bên chỗ Cầu Chui ^.^

Mong mọi người giúp đỡ :D

Điều kiện cần và đủ để vào chơi emong:
+ Có ít nhất 1 chiếc xe đạp,có thể thuê,mượn,ăn cắp....Xe ko cần xịn phải đảm bảo vấn đề an toàn cũng như chất lượng.
+ Yêu và đam mê du lịch,khám phá.
+ Nếu có bằng phi công hay có kinh nghiệm lái máy bay thì rất hoan nghênh:))

Minh
15-07-2011, 12:07 AM
@mập ca: em thấy lạnh gáy quá :-ss
@trieunam: bằng phi công là sao, em tưởng đi xe đạp mờ

Mập Đại Ka
18-07-2011, 09:55 AM
@mập ca: em thấy lạnh gáy quá :-ss

Nhok ơi, đi về rồi, giờ gặp chị có lạnh gáy nữa k;;)

Minh
18-07-2011, 10:55 AM
Nhok ơi, đi về rồi, giờ gặp chị có lạnh gáy nữa k;;)

h về rồi thì càng phải đề phòng và cảnh giác cao sau khi đã xác thực lời đồn ạ ;;)